ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For January - December 2014

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1245.90

แชมป์แรกของปี ตกเป็นของ คุณ wann พร้อมข้าวถุงเจ๊กุ้งไปเรียบร้อย อย่าลืมส่งชื่อที่อยู่หลังไมค์นะครับ

อันดับ 2 เป็นคุณ msmit และอันดับ3 เป็นของคุณ news ตามลำดับ

ทำเนียบแชมป์ที่เคยมีมา ขอรีเซทนะครับ ยังไม่เอาขึ้น รอเดือนหน้า กันสับสนกับการสะสมแต้มชิงแชมป์ประจำปี

:aa คะแนนทุกคะแนนมีค่านะครับ จะถูกสะสมต่อจากนี้ไปทุกๆเดือน คนที่ไม่เคยได้ที่ 1 เลย อาจได้แชมป์ประจำปี ได้รางวัลใหญ่ เพราะความสม่ำเสมอก็ได้นะครับ เป็นกำลังใจให้ทุกท่าน

nygold.gif pog140201.png

• ถูกใจ 2

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอแสดงความยินดีกับคุณwann, คุณmsmit และคุณnews ด้วยนะครับ

เดี๋ยวเอาใหม่ เข้าเว็บทีไรเกิน18.00น.ทุกที เลยไม่ค่อ่ยได้ทาย

• ถูกใจ 1

ขอแสดงความยินดีกับคุณwann, คุณmsmit และคุณnews ด้วยค่ะ

เพื่อน ๆ มาร่วมสนุกกันแยะ ๆ นะค่ะ

ขอขอบคุณ คุณกัมพล คุณกุ้ง สำหรับกิจกรรมลุ้น ๆ ๆ แบบนี้ค่ะ

• ถูกใจ 1

ดีใจกับเพื่อนๆทุกๆท่านที่เข้าเป้า ขอบคุณป๋ากัมพล คุณกุ้งกับกิจกรรมสนุกๆนะคับ :D

• ถูกใจ 2

ขอบคุณคุณกัมพล คุณกุ้ง กับกิจกรรมสนุกๆ และขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ร่วมแสดงความยินดีค่ะ

เดือนกุมภาพันธ์เรามาร่วมสนุกกันต่อนะคะ

ยินดีกับทุกท่านครับเช่นกันครับ

ฝากทายตรงนี้ 1242.1 ไว้ก่อนครับ เด่วลืม

ถูกแก้ไข โดย news

1239.5 :32

ทายกันต่อที่กระทู้เดิมนี่เลยนะครับ จนสิ้นปีเลย :aa

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...