ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For January - December 2014

โพสต์แนะนำ

1192.70

ถูกแก้ไข โดย เปาบุ้นจิ้น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เลขที่ออก .. 1195.80

คะแนนเดือนนี้ต่ำหน่อย วันหยุดเยอะ แถมสวิงแยะ

แต่แชมป์เก่ามากประสบการณ์อย่าง คุณเป้าบุ้นจิ้น ไม่มีปัญหา ยังคงกลับมาขึ้นอันดับที่ 1 ได้อีกครั้ง ได้ข้าวถุงเจ๊กุ้งไปทานอีกรอบแบบชิวๆ :047

ตามมาด้วย คุณ msmit และคุณ ton789

-----------------------------------------------------

สิ้นปีแล้ว ต้องประกาศรางวัลใหญ่ของปีเสียที หลังรอคอยกันมานาน :32

เรื่องแรก คือของรางวัล Nexus 7 ไม่มีรุ่นใหม่ รุ่นเดิม ถูกไป ส่วน Nexus 9 ที่เพิ่งมา ยังไม่ออกในไทย แต่ดูแล้ว มาเมืองไทย ราคาคงไม่ถูก

ผมเลยต้องขอสรุปไปรุ่นที่ราคาใกล้เคียงและจัดส่งสะดวกที่สุด เป็น Apple iPad mini 3 รุ่น wifi ราคา 13,400 บาทนะครับ :031

สำหรับผู้ที่ได้รางวัลนี้ รางวัลแรก คือแชมป์ประจำปี 2014 คงเป็นใครไม่ได้ นอกจาก คุณ msmit ที่ต้องยอมรับว่า แกฝีมือ คงเส้นคงวามากๆ เกาะกลุ่มบนตลอด ยินดีดัวยครับ :gd

ส่วนรางวัลพิเศษ เป็นของผู้โชคดีที่ร่วมสนุก

จากผลวันสุดท้าย คือวันนี้ เป็น 1195.8 ใช้เลข 95/4 = 23.75

รางวัล จึงตกเป็นของผู้ได้ลำดับที่ 24 ในตาราง คือ คุณ budu นั่นเอง ยินดีด้วยครับ :01

ท่านที่ได้รางวัล อย่าลืม ส่งชื่อที่อยู่ เช่นเคย สำหรับรางวัลใหญ่ ขอเบอร์โทรศัพท์มือถือด้วยนะครับ

:01ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก ช่วงนี้ คงพักยก ฉลองปีใหม่กันให้สนุก ปีหน้า เริ่มต้นทายกันใหม่ วันจันทร์ที่ 5 โน่นเลยนะครับ ส่วนกติกา อาจจะปรับนิดหน่อย ให้ได้ลุ้นกันมากขึ้น :_06

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...