ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For January - December 2014

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1294.90 วันสุดท้าย ผมดันลืมทายเสียฉิบ คะแนนยิ่งต่ำๆอยู่ :033

คุณ msmit รอบนี้ขยับขึ้นมารั้งอันดับ 1 จนได้ :57 หลังจากเข้ามาได้แค่ที่ 2 ใน 2 ครั้งแรก ได้ข้าวกล้องเจ๊กุ้งไปชิมสมใจ อย่าลืม ชื่อ-ที่อยู่หลังไมค์เช่นเคยนะครับ :031

ส่วนคุณ bbeem กับ คุณ ขาใหม่ เพิ่งขยับเข้ามารั้ง 3 อันดับแรก เป็นครั้งแรกในปีนี้ สู้ต่อไป อย่าได้ถอย :061

สำหรับคะแนนสะสมรางวัลใหญ่ ตอนนี้ ดูคุณ msmit จะนำโด่งชาวบ้านไปค่อนข้างมาก แต่การแข่งขันเพิ่งเริ่มนะครับ เหลืออีกตั้ง 9 เดือน ไม่มีใครยอมให้คุณได้รางวัลไปง่ายๆแน่นอน เชื่อเหอะ :uu

:01 ขอบคุณทุกท่าน ที่ร่วมสนุก สัปดาห์หน้า ลุยกันต่อไป :Kk

• ถูกใจ 4

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุญเฮียกัมผู้จัดรายการ และขอแสดงความยินดีกับ คุณ msmit, คุณbbeem และคุณขาใหม่ ด้วยนะครับ ผมไม่ยอมให้รางวัลพวกคุณไปง่ายๆ หรอก (แต่ก็ไม่รู้จะสู้ได้ยังไงเหมือนกัน ฮา ^ ^ ) พบกันใหม่เดือนหน้าทุกท่านครับ

• ถูกใจ 4

ขอแสดงความยินดีด้วยจ้า คุณ msmit คุณขาใหม่ ขอแสดงความยินดีให้กับตัว bbeem ด้วยค่ะ อิอิ :32

ขอขอบคุณเฮียกัมพล ผู้จัดและผู้สนับสนุนการแข่งขันด้วยค่ะ :_087

ขอขอบคุณ คุณพี่ GoldLeng คุณ raty คุณ primmy คุณ wann พี่ ๆ เพื่อน ทุกท่าน ด้วยจ้า :_087

นู๋ก้อจะม่ายยอมให้รางวัลคุณพี่ GoldLeng ไปง่าย ๆ เช่นกันค่ะ ต่อไปบีมจะตั้งใจทายทุกวันเลยหละ :_00

ถูกแก้ไข โดย bbeem
  • ถูกใจ 4

ยินดีกับทุกท่านที่เข้าเป้าคับ ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมหนุก ป๋ากัมพล เจ๊กุ้งด้วยนะคร๊าบ

• ถูกใจ 2

ยินดีด้วยกับคุณmsmit คุณbbeemและคุณขาใหม่ด้วยนะครับ :32

และยินดีให้กับ News เองที่คะแนนรวมมาอันดับ 3 สู้ๆ ต่อ ครับ

1293.3 :047

ถูกแก้ไข โดย news
  • ถูกใจ 2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...