ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้เกิด AFTER SHOCK ที่เชียงใหม่อีกแล้วคะ อยู่ทางขึ้นดอยสุเทพไหวสั่นไปทั้งตึกคะ :wacko: :blink: :wacko:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีใจเอ๊ยดีใจจัง ซื้อกลับได้ 20585 ก่อนปิดบ่อนคับ

เอาเงินออกมาจากทองได้อีก 65 บาท(20650-20585)รวมเอาเงินออกมาจากทองสองวันนี้ได้ 70 บาทถ้วน...

ว่าแต่ลงขนาดนี้มันยังจะขึ้นอีกมั๊ยเนี่ย รอดูกันต่อไปคับ แหะ ๆ ๆ

ไปนอนละคับ บ๊าย บาย ทุกคนฝันดีนะคับ :lol:

ถูกแก้ไข โดย kikkapu

ว้า... ไปงานเลี้ยงกลับมาเห็นทองไป 1447 ยังไม่ทันได้ตามอ่านอะไรเลย

ลงไปซะแระ พรุ่งนี้กลับมา 145x นะคะขอร้อง แงๆๆๆ

บายคับป้าแว่น...ขายไปอีกแล้วคับได้ราคา 20650 รวมกั๊กแล้ว 555+ ต้องนั่งลุ้นอีกแล้วว่าจะซื้อกลับได้ต่ำกว่าหรือเปล่า :lol:

ป้าแว่นก็เห็นราคานั้นเหมือนกันคะ...ตาคิก แต่ไม่ได้กดขาย

ดีใจด้วยนะคะ(ได้ค่านมลูกชายสุดหล่อแล้ววันนี้)

เช้านี้เปิดคอมก่อนไปรับปะป๋า เห็นราคาแล้ว

ดีใจจนบอกไม่ถูกคะจะได้ซื้อคืนซะที เอิ๊ก เอิ๊ก (ขอหัวเราะแบบตาคิกนะ)

บาย !bye ไปรับปะป๊า ก่อนนะคะ

สวัสดีค่ะเอาข่าวทองมาฝากค่ะ วันนี้ CME Group Inc. raised margins for silver ทำให้ราคา silver ดิ่งเหว ทำให้ราคาทองตกตามไปด้วย

สนใจรายละเอียดดูที่ http://www.lind-waldock.com/market_insights/metals_futures.shtml ได้นะคะ

เท่าที่อ่านข่าวอื่น ๆ ประกอบ เค้าคาดว่า CME หวังจะสกัดกั้นราคา silver ที่ขึ้นแบบฉุดไม่อยู่ ดังนั้นราคา silver กับทองก็น่าจะตกแค่ชั่วคราวนะคะ

แล้วการที่ CME ขึ้นค่ามาร์จิ้นก็น่าจะเป็นสัญญาณบอกว่าหลายฝ่ายกำลังคิดว่าราคา silver อยู่ในเทรนขาขึ้น ทองก็น่าจะขึ้นตามค่ะ

จริงไม่จริงยังไงก็ลองพิจารณากันดูนะคะ

คุณ DONJUAN ตื่นเช้ามาคงสะดุ้งโหยง ราคาทองกลับหาง

:lol: :lol: :lol:

โทรไปแล้ว ไม่มีใครรับสายค่ะ :mellow:

เจ้าหน้าที่ของ GT Gold Bullion เจอ After Shock ตึกสั่นไหวอีกครับ

เลยให้ถอนทัพกลับบ้านกันก่อน เสียขวัญกันไปเมื่อคืน

ใครอยากบริจาคช่วยผู้ประสบภัยแผ่นดินไหว เมื่อคืนนี้

สามารถโทรไปได้ที่ 02 -675-8888 ยินดีรับบริจาคอาหารจำพวก Delivery นะครับ555 !031

หรือโทรไปสอบถามรายละเอียดการซื้อขายทองคำแท่งOnline จากบริษัทก็ได้นะครับ

ช่วยญี่ปุ่นแล้วอย่าลืมช่วยไทยกันเองบ้างนะครับ

ตอนนี้กำลังนั่งสมาธิเพ่งกราฟอยู่

เดี๋ยวอีกครึ่ง ชั่วโมงน่าจะได้อ่านกันนะครับ

สะดุ้งตั้งแต่เมื่อคืนเลยครับ เหอๆ

คุณ DONJUAN ตื่นเช้ามาคงสะดุ้งโหยง ราคาทองกลับหาง

:lol: :lol: :lol:

สวัสดีครับ คุณ add ตื่นเช้ามาเศร้าเล็กน้อยครับ ค่าเงินก็แข็งอีก เซ็งหน่อยๆ แต่ยังเชื่อว่าคืนนี้น่าจะมีอะไรดี มีความสุขกันใน เสาร์-อาทิตย์นี้แน่นอนครับผม

รอกราฟและบทวิเคราะห์ของ เฮียนายห้าง ให้อุ่นใจหายตื่นเต้นด้วยครับ :(