ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ คุณ puk88

ส่วนตัวเดาว่ายืนเหนือ 1450 ได้นะครับ แต่กลัวค่าเงินบาทก่ะพรุ่งนี้มีแรงเทขายจัง

เอาใจช่วยครับ คุณ Donjuan ขาดันอยู่แล้ว เห็นคุณ Donjuan ลุ้นทองก็สนุกแล้วครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาใจช่วยครับ คุณ Donjuan ขาดันอยู่แล้ว เห็นคุณ Donjuan ลุ้นทองก็สนุกแล้วครับ

ขอบคุณมากครับผม แต่เวลาไหนไม่มีของเลย คงไม่เชียร์ขึ้นนะครับ อิอิ :D

สวัสดีค่ะFOR GOLD คุณDonJuan ไม่ทราบว่ามีข่าวอะไรนะคะทองถึงได้ขึ้นอย่างนี้

ขอตัวไปนอนก่อนแล้วค่ะ หวังว่าพรุ่งนี้เปิดคอมมาราคาคงยังยืนอยู่ได้แถวนี้นะคะ

ฝันดีกันทุกๆคนค่ะ !La

แล้วพรุ่งนี้gfจะขายได้ไงนี่ มะรืนอย่าเพิ่งตกละกัน

ถูกแก้ไข โดย peter99

เมื่อวานขายไปที่ 20520 แล้วลงมาให้ซื้อกลับที่ 20450 แต่ดันไม่ซื้อ นึกว่าน่าจะมีลงมาให้ถูกกว่านี้

วันนี้โอกาสมาให้ซื้อคืนแถว 20460 จะได้ไม่ต้องไปคืนทอง แค่เล่นส่วนต่างนิดๆหน่อยๆ ก็ดันไม่ซื้อกลับอีก มันรอตั้งนาน

สุดท้ายพุ่งขึ้นไปเลย เลยขายไปอีกก้อน ดันขายถูกไปอีก ก็ตอนแรกเห็นมันติดเทรนด์ไลด์แล้วมันลงมา

พอมันขึ้นไปเทส์อีกรอบเลยขาย มันดันพุ่งไปข้างบนอีก เซ็งจิตเลย

อยากเล่นรอบให้จบในวัน

ถามคุณดอนว่าไปขายที่ร้านไหนเหรอ เขาให้ราคาดีกว่าสมาคมป่าว แล้วประมาณเท่าไร

ขายแล้วเขาจ่ายเงินยังไง ไม่เคยไปซื้อขายที่ร้านทองโดยตรงสักที

ถูกแก้ไข โดย angelz

อ่านเรื่องเล่าของคุณเด็กขายของแล้ว เหลื่อมใสครับ นี่ละครับที่เขาบอกว่าทองแท้ ไม่แพ้ไฟครับ คนเราก็แปลกนะครับ

เห็นคนอื่นคิดต่างกว่าเราก็ไม่ยอมรับ จริงๆ แล้วถ้าเขาเปิดใจให้กว้างๆ การคิดต่าง หรือความเห็นที่แตกต่างกันอาจจะ

เป็นประโยชน์กับเขาก็ได้ คิดว่าจะปิดกันคนอื่น แต่กลายเป็นปิดกั้นตัวเองไปเสียนี่ น่าเสียดายครับ

สวัสดีค่ะFOR GOLD คุณDonJuan ไม่ทราบว่ามีข่าวอะไรนะคะทองถึงได้ขึ้นอย่างนี้

ขอตัวไปนอนก่อนแล้วค่ะ หวังว่าพรุ่งนี้เปิดคอมมาราคาคงยังยืนอยู่ได้แถวนี้นะคะ

ฝันดีกันทุกๆคนค่ะ !La

ขอบคุณครับ จะไปนอนเหมือนกันครับ

คุณ jaiy จะรู้หรือเปล่า ว่าคืนนี้ไม่ได้ออกล้อฟรีแล้ว ยังไงก็เหยียบให้มิดเลยนะครับ

คุณ jaiy คงออกตัวไปกินลมชมวิวริมทะเลแล้วมั้งครับ อิอิ

เมื่อวานขายไปที่ 20520 แล้วลงมาให้ซื้อกลับที่ 20450 แต่ดันไม่ซื้อ นึกว่าน่าจะมีลงมาให้ถูกกว่านี้

วันนี้โอกาสมาให้ซื้อคืนแถว 20560 จะได้ไม่ต้องไปคืนทอง แค่เล่นส่วนต่างนิดๆหน่อยๆ ก็ดันไม่ซื้อกลับอีก มันรอตั้งนาน

สุดท้ายพุ่งขึ้นไปเลย เลยขายไปอีกก้อน ดันขายถูกไปอีก ก็ตอนแรกเห็นมันติดเทรนด์ไลด์แล้วมันลงมา

พอมันขึ้นไปเทส์อีกรอบเลยขาย มันดันพุ่งไปข้างบนอีก เซ็งจิตเลย

อยากเล่นรอบให้จบในวัน

ถามคุณดอนว่าไปขายที่ร้านไหนเหรอ เขาให้ราคาดีกว่าสมาคมป่าว แล้วประมาณเท่าไร

ขายแล้วเขาจ่ายเงินยังไง ไม่เคยไปซื้อขายที่ร้านทองโดยตรงสักที

คุณ angelz ครับ ผมซื้อขายทองแท่ง ผ่านร้านทอง แม่....สาขาเซ็นทรัลปิ่นเกล้าครับ ครับ(ไม่รู้บอกชื่อมเต็มผิดมารยาทไหม) ซื้อขายโดยใช้บัตรของธนาคารกสิกรไทยครับ เวลาไปซื้อให้ส่วนลดจากราคาสมาคม 10 บาท เวลาไปขาย บวกเพิ่มให้ 10 บาทครับ ส่วนร้านอื่นๆคงต้องรบกวน คุณ เด็กขายของ นะครับ

คุณ jaiy จะรู้หรือเปล่า ว่าคืนนี้ไม่ได้ออกล้อฟรีแล้ว ยังไงก็เหยียบให้มิดเลยนะครับ

มาแร้ววววว.ครับบบบบบบ

บอกได้คำเดียว...ขอบคุณที่รอ..

น้องทองขา ใจเย็นๆดีไหม 1454.48 แล้ว ค่อยๆก็ได้นะจ๊ะ เสียวๆไงไม่รู้ครับ :huh:

สวัสดีวันใหม่ ครับ...

คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan และทุกๆท่านครับ

ขอบอกว่าเมื่อตอยเย็น ซัก 5 โมงกว่าเห็นราคาลง

แล้วทำใจไม่ได้..ต้องออกไปหาอะไรกิน คิดว่าราคาน่าจะลงมาปรับฐาน

พอเมาได้ที่ ทำใจได้มาเปิดคอม ..ต้องบอกว่า " พระเจ้า..จอร์จ มันยอกมากกก "

ขอบคุณ..ที่รออออ..วันนี้ที่รอคอยยยย..

น้องทองขา ใจเย็นๆดีไหม 1454.48 แล้ว ค่อยๆก็ได้นะจ๊ะ เสียวๆไงไม่รู้ครับ :huh:

โกรธมากเลยจะขายน้องทอง เกิด net ล่ม พรุ่งนี้ต้องร้านแตกแน่ ข้อสำคัญอย่าพึ่งโดนทุบละกันพรุ่งนี้ได้ปล่อยละ

สวัสดีวันใหม่ ครับ...

คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan และทุกๆท่านครับ

ขอบอกว่าเมื่อตอยเย็น ซัก 5 โมงกว่าเห็นราคาลง

แล้วทำใจไม่ได้..ต้องออกไปหาอะไรกิน คิดว่าราคาน่าจะลงมาปรับฐาน

พอเมาได้ที่ ทำใจได้มาเปิดคอม ..ต้องบอกว่า " พระเจ้า..จอร์จ มันยอกมากกก "

ขอบคุณ..ที่รออออ..วันนี้ที่รอคอยยยย..

ชอบใช่ไหมครับ เขียวยาวๆ อิอิ

สวัสดี คุณ raty ด้วยครับ ยาวถึงชาวไม่ต่ำกว่า 1450 แน่ๆ ว่าแต่ร้านทองแตกนี่จะขายกันหมดไหมเอ่ย รึรอต่อดีน๊า