ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เดาว่า จุดแตกหักจะอยู่ที่ราคาน้ำมัน Crude Oil ต่ำกว่า US$99.99 เมื่อไหร่ เมื่อนั้น ตอนนี้ US$101

ปั้มน้ำมันเมืองไทย เนี่ยไม่รอดูสถานการณ์ 1-2 วันเลย เมื่อคืนวาน เมื่อเช้า น้ำมันตลาดโลกขึ้นไป วันนี้ ราคาเบนซินปรับขึ้น 60 สตางค์

ปั้มนอก ส่วนพรุ่งนี้ ปั้มไทย ขึ้นตามมั่ง 60 สตางค์ เกิดคืนนี้ Crude Oil ลดลง จะมีคำสั่งยกเลิการขึ้นราคาหรือเปล่า แต่คงยาก

อ้อยเข้าปากช้างไปแล้ว คายยาก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากฯนะคะคุณเด็กขายของที่ให้ความรู้มากมายและต้องขอบคุณมากสุดบ้านไทยโกล์ที่ใจดีจริงใจและอบอุ่นเสมอมีบทความดีฯคำแนะนำดีฯมากมายทำให้มีความสุขทุกครั้งที่ได้เข้ามาอ่านและได้คำตอบจากกูรูใจดีมากมายและเพื่อนฯในเวปน่ารักมีข้อคิดคำถามดีฯต้องบอกว่าวันไหนไม่ได้เข้ามาอ่านแล้วเหมือนชีวิตไร้ชีวาแบบไม่ตื่นเต้นและขำฯกับคำถามคำตอบที่ได้สาระและความสุขกับการได้ลุ้นทายผลมีรางวัลให้ฟรีถ้าทายถูกต้องบอกว่าบ้านไทยโกลว์เป็นศูนย์รวมความบันเทิงจริงใจรวมยอดกูรูที่เก่งและเต็มเปี่ยมด้วยความรู้แถมมากด้วยน้ำใจแบ่งปันให้ความรู้แบบไม่ปิดบังความรู้ให้จริงแจกจริงสุดยอดประทับใจนับถือด้วยใจจริงคะ !thk !thk !thk !30

กล่าวสวัสดีครับเพื่อนๆ ทุกๆท่าน..

ขอบคุณครับ คุณเด็กขายของ ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาชะนาน

หลังจากพ่ายแพ้ให้กับ GF ตอนนี้เลยหันมาเล่นแท่งอย่างเดี่ยว

ช่วงนี้รอ 1500 ครับน่าจะเข้าไปแบบจัดหนักครับ..พรุ่งนี้น่าจะได้ไปเยาวราช อิอิ

Gasoline futures drop 5.7% on rising inventories คุณ Jaiy จัดหนัก เดี๋ยว ดอย นะ หรือ เด็กขายของ เข้าใจ

ความหมายของคุณ Jaiy ผิด เพราะคุณ Jaiy จัดหนักเรื่องเดินไกล หรือ ของทาน ครับ

ตามอ่านข้อมูลของคุณเด็กขายของ !_Rd ขอบอกครับ !gd รวดเร็ว ฉับไว จริง จริงเชียวคุณ..........

!01 !01 !v@ !v@

'รอชัก 1480จะมารับหรือเปล่าเนี่ย..หุหุ

ขอบคุณครับที่เตือน !v@

สุดท้าย Crude Oil เลือกข้างแล้วว่า กูไม่อยากลงต่ำกว่า US$100 โว้ย งั้น ราคาทองก็คงไม่หล่นตามคาดหวัง

ต่ำกว่า US$1,500 สงสัย Sideway กลับไปที่เดิม หลังจากวิ่งให้ " เสียว " เล่น ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ไม่มีข่าวอะไรแล้วครับ ! คอยตามผลกระทบที่จะตามมาแล้วกันครับ ?

ไชโย พรุ่งนี้ แป๊ะลดราคา 50 บาท !

ตามอ่านข้อมูลของคุณเด็กขายของ !_Rd ขอบอกครับ !gd รวดเร็ว ฉับไว จริง จริงเชียวคุณ..........

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งค่ะ ขอเป็นสาวกจิวแป๊ะทง เอ้ย! คุณเด็กขายของด้วยคนค่ะ (ติดตามข้อมูลตลอด) ขอบคุณมากนะคะ :lol:

ไม่มีข่าวอะไรแล้วครับ ! คอยตามผลกระทบที่จะตามมาแล้วกันครับ ?

ไชโย พรุ่งนี้ แป๊ะลดราคา 50 บาท !

50บาทจะอยู่มั้ยเนี่ยครับ

50บาทจะอยู่มั้ยเนี่ยครับ

Hi, Khun add

ส่วนที่ขาดไป เพราะกั๊กครับ ช่วงบ่ายวันนี้คนปล่อยหมูเยอะ ขำขำคงไม่ทำกันนะครับ

ต่ำ 1500 แล้วครับ คุณเด็กขายของ :P :D :P จะได้เข้าไปเก็บแท่งกะเค้ามั่ง หวังว่าคงยืนระยะไปได้ถึงเช้านะครับ

หวัดดีครับ โบรกบอก รอดู เมกา ตอนตี 1 จะประกาศข่้าวธุรกิจ

เดวคงได้รู้ แต่ผมคงรอดูเช้าทีเดียว รอดูมะไหว :)

ถูกแก้ไข โดย add

ระยะยาว รอ 1400 + - ครับน่าจะได้เห็น ระยะยาวๆ อาจจะนะครับ 13xx

อยากจะรบกวนถามคุณเด็กขายของเรื่อง เวลาเปิดตลาดซื้อขายทองทั่วโลกที่มีผลกระทบต่อบ้านเราหน่อยครับ จะเริ่มที่ประเทศไหนก่อนครับและจบที่ประเทศไหน รบกวนถามแค่นี้คับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :blush:

ขอบคุณ คุณเด็กขาย ครับ :rolleyes:ถามต่ออีกนิดครับ ตรงที่ผมขีดเส้นใต้สีแดง หมายถึงเวลาที่นิวยอร์ค ส่วนเวลาที่ขีดเส้นใต้สีเหลืองคือเวลาประเทศไทยใช่ไหมครับ

post-2801-059428500 1305163220.gif