ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ

อย่าลืมนะครับ พรุ่งนี้หวยออก ทองขึ้นนะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ

อย่าลืมนะครับ พรุ่งนี้หวยออก ทองขึ้นนะ

สวัสดีครับ คุณ wong53

ไม่ลืมครับ พรุ่งนี้วันหวยแห่งชาติ ทองขึ้น

จำได้ดีครับ งวดที่แล้ว ตอน สายบ่ายเย็น - ทองลง จนนักลงทุน เทขายทองทิ้งเป็นจำนวนมาก พอตกกลางคืน สหรัฐ

ทองเดินขึ้นจ้ำพรวดเลยครับ ถ้าประวัติศาสตร์จะซ้ำรอย ตอนเช้าก็ยังนิ่งๆ ราคาดีๆ อยู่ครับ มันจะเริ่มเอาตอน สาย ตกเย็น

เราก็ซื้อกลับ เพื่อมารอลุ้นตอนกลางคืน เป็นรอบที่ 3 ของเดือนนี้ เด็กขายของ วางแผนล่วงหน้าเลยนะเนี่ย

จากข่าวในต่างประเทศออนไลน์ช่วงนี้ มีการนำข้อมูลต่างๆ ของ สหรัฐ ที่รายงานออกมา มากลั่นกรองทำความเข้าใจกันอีกรอบ

ว่าเป็นอย่างไร ทำอย่างไรดีกับเงินทุน

Greece's opposition party has asked Prime Minister George Papandreou to resign so that a commonly accepted person could become the new head of government, Reuters reported Wednesday, citing an unnamed source from the New Democracy party. The report came as Greece was paralyzed by a 24-hour general strike organized to protest new austerity measures

พรรคฝ่ายตรงข้ามกับรัฐบาล ตะโกนถาม นายกรัฐมนตรี คนปัจจุบัน ว่า เมื่อไหร่จะลาออกไปไกลๆ เสียที จะได้หาหัวหน้ารัฐบาล

คนใหม่มาดำรงตำแหน่งแทน เกิดเหตุประท้วงแบบเผชิญหน้า ระหว่าง ประชาชน และ ทหาร ในประเทศกรีซ

ตาลายจริงๆเลย

คืนนี้เหมือนขึ้นรถไฟเหาะเลยค่ะ :blink:

สวัสดีครับ คุณ GoldofCourse

รู้ไหมครับ ว่า เด็กขายของ กลัวอะไรใน 18 ชั่วโมง ต่อจากนี้ ธนาคารกลาง อินเดีย ประกาศขึ้นดอกเบี้ยนโยบายสกัดเงินเฟ้อ

ครับ ดีนะว่า เวลา Time Zone มันเปิดหลังเรา มีผลกระทบ โดยตรง เพราะ ประเทศอินเดีย ถือเป็นลูกค้ารายใหญ่ของโลก

ขอบคุณครับท่านจิวแป๊ะทง หลังจากอ่านข่าวสาร ผมก็กลัวเหมือนท่านเลยครับ เอาไงดีหว่า

8.49 น. กราฟก็ตกลงเหลือ 1525 ราคาก็คง +50 จากเมื่อวานครั้งที่ 2 จะออกหรือสู้ต่อดีครับ

ถูกแก้ไข โดย GB2514

ฤาว่าเช้านี้ท่านจิวแป๊ะทง จะเข็นของไปยาวววววราช แล้ว... :rolleyes:

สวัสดีครับ เฮียนายห้าง คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba คุณ GB2514 และทุกท่านครับ

เป็นราคาอีกวันที่เป้นใจให้กับคนมีของมากครับ วันนี้ ลุงป้าน้าอา ในสมาคม ใส่กันแบบไม่ยั้งแต่ตั้งใจ สงสัยช่วงนี้ทานอาหารอร่อย อารมณ์ดีสุขขีเลยบวกราคาให้เต็มสูบ จะมองว่าทองจะไปแล้ว ตัวชั้นธรรมดาเต็ม มีชั้น บิสิเนสคลาสก่ะเฟิร์สคลาสจะไปไหม เพราะทัวร์รอบนี้น่าจะสนุกสุขขีเพราะเป็นทริป 1600

ช่วงนี้มีเวลาเล่นสั้น ลงซื้อ ขึ้นขาย แม่ยายพ่อตาฮาเฮ อิอิ

ราคาดี เด็กขายของถอยตั้งหลักก่อนครับ. 100 บาทจากทองกิโลกว่าๆ หนักกระเป๋าทุกวัน

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ราคาดี เด็กขายของถอยตั้งหลักก่อนครับ. 100 บาทจากทองกิโลกว่าๆ หนักกระเป๋าทุกวัน

แปลว่าขายใช่ไม๊คะ

สวัสดีค่ะพี่เด็กขายของ คุณDonJuan และทุกๆท่าน

งั้นสงสัยต้องตามพี่ใหญ่ไปบ้างแล้วสิเรา เริ่มไหลลงแล้ว เจี๋ยวจัง

เด็กขายของขายครับ

อย่าว่าแต่ป๋าเลยครับ กระผมก็ขายยยยยยยยยยยยย ครับท่าน นี่เป้นราคาล่อจากสมาคมว่า ทองจะขึ้น ให้รีบมาซื้อของแพงกันเร็วๆ คริคริ เย็นๆอาจจะได้ซื้อของถูก ไม่ก็คืนนี้

งั้นขอค่ากาแฟหัวเขียวก่อนเด้อ ถือไปทุกวันหนักกระเป๋าเช่นกัน แว๊ป...........

ปล. วันนี้เก๋าลัค คงหวานมันส์น่าดู ชิมิ

ปล2. ว่าแต่คุณ เด็กขายของ ไม่ไปทำท่า แพลงกิ้ง ที่หน้าร้านทอง เยาวราชหน่อยรึครับ คริคริ