ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

Starts of single-family homes rose 3.7% to a 419,000 rate in May, while starts of multifamily units increased 8.9% to 134,000.

Starts rose in the South and West in May but fell in the Northeast and Midwest. Starts of single-family homes in the Northeast hit a record low.

Building permits rose 8.7% to a seasonally adjusted annual rate of 612,000 in May, the highest level of the year

Building permits for single-family homes rose 2.5% to a 405,000 rate. Many economists consider single-family permits to be the most important number in the government’s release.

Permits for apartments and condos rose 23.2% to 207,000.

สิ่งก่อสร้าง ทุกอย่างในสหรัฐ ไม่ว่า จะเป็นบ้านเดี่ยว, ตึกสำนักงาน, คอนโดฯ อพารท์เมนต์ เพิ่มขึ้นทุกตัว ครับ

ดังนั้น ก็อย่างที่บอก ปัจจัยต่างๆ ต่อการใช้งานก็จะต้องมีความต้องการมากขึ้น แต่คิดว่า ในปริมาณที่ลดลง เนื่องจาก

" ราคาสูงขึ้น " ไม่แน่นะ อเมริกันชน ยอมทุ่มเงินจำนวนมาก เพื่อสิ่งที่ดีๆ ถึงแม้ว่า จะต้องรูดการ์ดเป็นหนี้ เพิ่มขึ้น

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba

จริงๆครับ ราคาเหวี่ยงสับขาหลอกมากๆ ปวดหัว งง ตาลาย ไม่รู้ทำไง รอพรุ่งนี้เช้า ลุง ป้า น้า อา จัดให้แจ่มๆ อย่างวันนี้ดีกว่า ..

รถไฟเหาะมาอีกแว้ววว

เวียนเฮด จริงๆค่ะ :blink:

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba

จริงๆครับ ราคาเหวี่ยงสับขาหลอกมากๆ ปวดหัว งง ตาลาย ไม่รู้ทำไง รอพรุ่งนี้เช้า ลุง ป้า น้า อา จัดให้แจ่มๆ อย่างวันนี้ดีกว่า ..

สวัสดีครับ คุณ DonJuan

หวังว่า คงไม่ได้เป็นชาวไร่ ไล่เก็บทอง ออนไลน์ ตอนราคา US$1,528 โดยหวังทะลุ US$1,540 คืนนี้นะครับ ช่วงนี้ เขาเล่นกันแรงๆ

เพราะใกล้สิ้นเดือนแล้ว ปริมาณเงินจะเหลือน้อยลง เล่นถ่างๆ ทีเดียว US$6-8 ไม่ได้ 10 วันหลังนี่แหละ ยิ่งหนัก แต่ก็เป็นจังหวะของ

เด็กขายของ ระยะสั้น ครับ

สวัสดีค่ะพี่เด็กขายของ

เวียนหัวกับน้องทอง และเงินบาทเจงๆ ปล่อยหมูไปตัวนึง ดันขึ้นต่อซะงั้น กำไรน้อยไปเยอะเชียว

คืนนี้กำลังเล็งจะเขวี้ยงออกจากคอกอีกซักตัวนึง ราคาเหวี่ยงจนเวียนหัวแระ พี่เด็กขายของล้างคอกหรือเปล่าคะ หรือว่ายังมีลุ้นอยู่

สวัสดีครับ คุณ Nuchaba

เด็กขายของ ล้างคอก เลยครับ 20,060 บาท ดีแล้วล่ะครับ สำหรับทองแท่ง ซื้อ ณ. ร้านทอง ที่มีปัจจัยหลายๆ มาเป็นส่วนเกี่ยวข้อง

เพราะถ้าจะให้ร้านทองฯ ขายราคาตาม REAL TIME มีคอมพิวเตอร์วิ่งข้างตู้ทอง ก็คงกระไรอยู่ ( แต่ถ้ามี ก็ดีนิ คุณ Nuchaba ช่วย

เสนอ นายห้างฯ จิตติ หน่อยสิครับ ) ตั้งแต่ต้นเดือนมิถุนายน 2 รอบ ถ้าเป็น ทอง ออนไลน์ คงได้ดีกว่านี้ ครับ

ปล. ช่วงนี้ อย่าชะล่าใจเข้าซื้อที่ราคาสูงๆ นะครับ ( ซื้อได้ถ้าแน่ใจ แต่ห้ามซื้อมากๆ ) โดนเมืองนอกตบสลบ ตื่นขึ้นมาอีกที

ไหงอยู่ยอดเขา Everest นะครับ

คุณ NadingNarak และ คุณ DonJuan รับยาดม ไหมครับ เด็กขายของ เกรงว่า คุณทั้งสอง จะเมาคลื่นครับ

เดี๋ยวลากขึ้น เดี๋ยวลากลง เอาไงแน่จนอิฉันงงหมดแล้วค่ะ :mad: :mad: :mad: :mad:

คุณ NadingNarak และ คุณ DonJuan รับยาดม ไหมครับ เด็กขายของ เกรงว่า คุณทั้งสอง จะเมาคลื่นครับ

อิอิ ขอบคุณครับผม ลูกพี่ใหญ่ เริ่มจับทางได้แล้ว ขายไปอีก 2 ก้อนครับ ราคา 22,130 และ 22,111 ตอนี้ของเหลือ 70 เปอร์เซ็นต์แล้วครับ จะทยอยขายอีกสักระยะครับ(ทำยังก่ะ SPDR) อิอิ ราคาช่วงนี้ไม่กล้าซื้อครับผม

ยกเว้นซื้อตัดกับที่สั่งขายไปอ่ะครับ เอากำไรส่วนต่างแต่ทองยังอยู่ อิอิ

Natural gas supplies up 69 billion cubic feet: EIA : เหตุ

Natural-gas futures hold to loss after EIA report : ผล

June Philly Fed manufacturing index -7.7

The Philadelphia Fed's manufacturing index fell from +3.9 in May to -7.7 in June, which is the worst level in 31 months. Economists polled by MarketWatch had forecast a reading of +5.5. The survey's indicators for activity and new orders turned negative this month, while indicators for shipments and employment fell but remained slightly positive, the Philly Fed said. The figures come after a negative reading on Wednesday from a similar New York-area gauge

ดัชนี Philly Fed เดือน มิถุนายน คือ -7.7 ติดลบนะครับ จาก + 3.9 ในเดือนพฤษภาคม

ย่ำแย่ในรอบ 31 เดือน นักวิเคราะห์คาดหวังจะได้ตัวเลขที่ +5.5

คุณ DonJuan กำลังจะขึ้นอีกรอบนะครับ เตรียมตัวปล่อยขายนะครับ เอ๊ะ จะปล่อยมั่ยเนี่ย

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

June Philly Fed manufacturing index -7.7

The Philadelphia Fed's manufacturing index fell from +3.9 in May to -7.7 in June, which is the worst level in 31 months. Economists polled by MarketWatch had forecast a reading of +5.5. The survey's indicators for activity and new orders turned negative this month, while indicators for shipments and employment fell but remained slightly positive, the Philly Fed said. The figures come after a negative reading on Wednesday from a similar New York-area gauge

ดัชนี Philly Fed เดือน มิถุนายน คือ -7.7 ติดลบนะครับ จาก + 3.9 ในเดือนพฤษภาคม

ย่ำแย่ในรอบ 31 เดือน นักวิเคราะห์คาดหวังจะได้ตัวเลขที่ +5.5

คุณ DonJuan กำลังจะขึ้นอีกรอบนะครับ เตรียมตัวปล่อยขายนะครับ เอ๊ะ จะปล่อยมั่ยเนี่ย

ขายครับผม ช่วงนี้จะเน้นเล่นสั้นๆแล้วครับผม อิอิ ไม่ใช่ฤดูการย๊าวยาวแล้ว

หมูตัวที่เลือกไว้ว่าจะเขวี้ยงคืนแปะ มันดื้อจริงๆไม่ยอมออกจากคอก ร้องแต่ว่า

"ขอกินให้อ้วนอีกหน่อยได้ป่าว นะ นะ นะ"

ก็เลยใจอ่อนป้อนน้ำป้อนรำ รอดึกๆ หรือไม่ก็พรุ่งนี้คร่ะ อิอิ

เดี๋ยวลากขึ้น เดี๋ยวลากลง เอาไงแน่จนอิฉันงงหมดแล้วค่ะ :mad: :mad: :mad: :mad:

อย่างนี้ต้องยาดมของคุณเด็กขายของ แท่งใหญ่ ดมได้หลายคนครับ อิอิ

อิอิ ขอบคุณครับผม ลูกพี่ใหญ่ เริ่มจับทางได้แล้ว ขายไปอีก 2 ก้อนครับ ราคา 22,130 และ 22,111 ตอนี้ของเหลือ 70 เปอร์เซ็นต์แล้วครับ จะทยอยขายอีกสักระยะครับ(ทำยังก่ะ SPDR) อิอิ ราคาช่วงนี้ไม่กล้าซื้อครับผม

ยกเว้นซื้อตัดกับที่สั่งขายไปอ่ะครับ เอากำไรส่วนต่างแต่ทองยังอยู่ อิอิ

สวัสดีค่ะ คุณDonJuan

เดี๋ยวนี้สหายเราเก่งไม่เบานะ วิชาปืนไวแซงหน้าไปแร้ว ข้าพเจ้าตามไม่ทันเรยคร่ะ เยี่ยมจริงๆ

สวัสดีค่ะ คุณDonJuan

เดี๋ยวนี้สหายเราเก่งไม่เบานะ วิชาปืนไวแซงหน้าไปแร้ว ข้าพเจ้าตามไม่ทันเรยคร่ะ เยี่ยมจริงๆ

อิอิ วันนั้น วันเดียว ดูดมาได้เยอะเลย วิชาเสือปืนไว คริคริ