ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

หวัดดีกร๊าบบ เฮียนายห้าง แบทแมน +1ให้กร๊าบบบบบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช่เลยครับ แต่ ณ. เวลาเดียวกันนั้น ร้านนาย จ. ก็ยังยืนราคาเท่าเดิม คือ 22,590/22,640 บาทอยู่ ไม่เปลี่ยนแปลง

แล้วครั้งต่อไป คิดว่าจะอุดหนุนร้านไหนดีล่ะครับ

กะลังคิดเหมือนกันครับ เสียตรงที่ผมอยากซื้อตอนกลางคืนอีกออฟชั่นนึงนะซิ อย่าเรียก online เลยครับ

เรียกว่าล๊อคราคาทางโทรศัพท์ดีกว่าครับ บางครั้งราคาลงมาตอนกลางคืน แล้วนั่งหาวนอน ทำอะไรไม่ได้เลย

ถ้าร้านนาย จ. มี ออฟชั่นนี้ให้ผม รับรองเปลี่ยนชัวว์

ขอบคุณเฮียเน้าสำหรับวิเดาครับ :lol: :lol:คิดถึงbatman pattern มากเลย ฮ่าฮ่า....ขอบคุณเฮียเด็กขายของสำหรับข่าวสารครับ:lol: :wub:

:ph34r: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:ph34r: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

กะลังคิดเหมือนกันครับ เสียตรงที่ผมอยากซื้อตอนกลางคืนอีกออฟชั่นนึงนะซิ อย่าเรียก online เลยครับ

เรียกว่าล๊อคราคาทางโทรศัพท์ดีกว่าครับ บางครั้งราคาลงมาตอนกลางคืน แล้วนั่งหาวนอน ทำอะไรไม่ได้เลย

ถ้าร้านนาย จ. มี ออฟชั่นนี้ให้ผม รับรองเปลี่ยนชัวว์

สวัสดีคับคุณ GB2514 ถ้าสนใจเข้ามาศึกษาที่ GT Gold Bullion ได้นะคับ

www.gtgoldonline.com ผู้ถือหุ้น 8 ห้างทองคับเชื่อถือได้ ร้านนาย จ. น่าจะใช่หนึ่งในผู้ถือหุ้นเรานะคับ

หรือโทรสอบถาม Marketing 02-6758888 ต่อ 101 - 107

ขอบพระคุณมากค้าบ

ถูกแก้ไข โดย GTB

OK. รับทราบครับ ร้านนาย จ. ก็ GT ไงครับ เขาเป็นหุ้นส่วนกันอยู่นิ แต่ราคาเป็นไงก็ไม่ทราบครับ ต้องเรียนให้คนที่รู้มาบอกกล่าว ดีกว่าครับ

ขอบพระคุณมากค้าบคุณเด็กขายของ ราคาของ GT เป็นราคา realtime ตาม Gold Spotคับ

ปรับทุก 5 วินาที สำหรับซื้อขายตั้งแต่ 5 บาทขึ้นไป ราคาเปิดตั้งแต่ 9.45 - 01.00 น. คับ

แล้วแต่จะเชื่อหรือไม่ สัญญาน Kung's Indicator ปรากฎ กล่าวว่า จรวดตก ไม่ขึ้นต่อแล้วนะ. โชคดีครับ

Kung's Indicator เริ่มโชว์พาว ครับ :lol:

ถูกแก้ไข โดย GB2514

สวัสดีคับคุณ GB2514 ถ้าสนใจเข้ามาศึกษาที่ GT Gold Bullion ได้นะคับ

www.gtgoldonline.com ผู้ถือหุ้น 8 ห้างทองคับเชื่อถือได้ ร้านนาย จ. น่าจะใช่หนึ่งในผู้ถือหุ้นเรานะคับ

หรือโทรสอบถาม Marketing 02-6758888 ต่อ 101 - 107

ขอบพระคุณมากค้าบ

ขอบคุณมาครับสำหรับข้อมูล ผมเคยติดต่อไปแล้ว เคยลองไปอบรมฟรี มา 1 ครั้งแล้ว...ทุกอย่างดีหมดครับ

ผมติอย่างเดียว ในสายตาของผม ผมว่าเรื่องเงินค่าประกันสูงเกินไปครับ ถ้าทาง GT แก้ไขราคาประกัน

เรื่องการเป็นสมาชิก ตามน้ำหนักทองที่ลูกค้าต้องการน่าจะดีมาก เช่น

5 บาท = 5000 / 10 บาท = 1 หมื่น คือ 1 บาททอง ต่อ 1000 บาท ใครเบี้ยวไม่มารับทอง

ก็ริบเงินประกันหมด แล้วขึ้นบัญชีดำ เผื่อเจอพวกทิ้งของเวลาทองลงหนักๆ หลังจากสั่งซื้อแล้ว

หมายเลขบัตรประชาชนก็มี หรือถ้าจะเป็นสมาชิกต่อก็เคลียร์ของเก่าก่อน แล้วแต่มุมมองครับ

นักลงทุนมีกำลังไม่เท่ากันทุกคนหรอกครับ...

สวัสดีทุกท่านค่ะ

แอบอ่านมานาน ไม่ได้สมัครสมาชิกสักที่วันนี้ได้ฤกษ์

ขอบคุณสำหรับข่าวสารและข้อมูลดีๆ

ทราบจากเพื่อนที่เป็นลูกค้าgt ตอนเวลาปกติส่วนต่าง 50-65 บาท หลังเที่ยงคืนไปแล้วส่วนต่าง80บาทนะคะ ไม่ทราบว่าคำนวณจากอะไรค่ะฟังจากเพื่อนเล่ามาอีกที่

ตอนนี้พยายามเรียนรู้ไปก่อนค่ะ ยังไม่มีโอกาสได้ลองสนามจริง รอว่าเมื่อไหร่ราคาจะลดกว่านี้จะได้ลองเข้าซื้อบ้างค่ะ

รบกวนชี้แนะด้วยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย nio

ขอบคุณสัญญาณของคุณเด็กขายของมากค่ะ

สวัสดีทุกท่านค่ะ

แอบอ่านมานาน ไม่ได้สมัครสมาชิกสักที่วันนี้ได้ฤกษ์

ขอบคุณสำหรับข่าวสารและข้อมูลดีๆ

ทราบจากเพื่อนที่เป็นลูกค้าgt ตอนเวลาปกติส่วนต่าง 50-65 บาท หลังเที่ยงคืนไปแล้วส่วนต่าง80บาทนะคะ ไม่ทราบว่าคำนวณจากอะไรค่ะฟังจากเพื่อนเล่ามาอีกที่

ตอนนี้พยายามเรียนรู้ไปก่อนค่ะ ยังไม่มีโอกาสได้ลองสนามจริง รอว่าเมื่อไหร่ราคาจะลดกว่านี้จะได้ลองเข้าซื้อบ้างค่ะ

รบกวนชี้แนะด้วยค่ะ

ขออนุญาตตอบคำถามนะคับ ระบบของทาง GT จะทำการปรับส่วนต่างเป็น 80 บาทหลังจากเที่ยงคืนอัตโนมัตินะคับ

ขอสอบถามเพิ่มเติมนิดนึงนะคับถ้า GT เปิดถึงตี2 ส่วนต่างอยู่ที่ 80 บาท นักลงทุนทุกท่านสนใจเทรดถึง ตี2 มั๊ยคับ

ขอขอบพระคุณนักลงทุนทุกท่านที่ให้ความสนใจ GT นะค้าบ ^^