ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อ้าว ! แล้ววันนี้ กูทำไมเชียร์ขึ้นด้วยเนี่ย อ๋อ ลืมไปว่า ซื้อเข้าพอร์ตมาเรียบร้อยแล้ว หุหุ

หมายเหตุ : ห้องนี้ เปลี่ยนทิศทางเชียร์ จนตามไม่ทันเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:upstrong: หลัง 4 ทุ่ม เครื่องขึ้น คืนนี้เราจะตี 184X ให้แตกและยืนให้ได้ ไม่งั้นพรุ่งนี้มีหนาวครับ

เดาว่าถ้ามีการจัดหนัก คืนนี้ จบพรุ่งนี้เช้าน่าจะ 1852-1858 ครับผม สาธุมาทีเหอะ รอหลายวันแล้ว :upstrong:

ตามเชียร์ลุ้นส่งแรงใจด้วยอีกคน ครับ รอมาหลายวันละ เห็นมันขึ้นลงๆ แล้วเหนี่อยใจ

เชียร์ขึ้นอีกเสียงค่ะ. (ทองขึ้นนะต่ะ ไม่ใช่ขึ้นไปอยู่บนดอย 555) :lol: :lol: :lol:

อ้าว ! แล้ววันนี้ กูทำไมเชียร์ขึ้นด้วยเนี่ย อ๋อ ลืมไปว่า ซื้อเข้าพอร์ตมาเรียบร้อยแล้ว หุหุ

หมายเหตุ : ห้องนี้ เปลี่ยนทิศทางเชียร์ จนตามไม่ทันเลย

จะมีขาใหญ่มาคุยกันแบบ เบื่อกันไหมฟร่ะ มันไม่ไปไหนสักที ว่าแล้วต่างคนต่างโทรสั่งลูกน้อง ดันขึ้น แม่งเลยดุ๊(ขออภัยที่ใช้คำพูดไม่สุภาพครับผม)

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

จะมีขาใหญ่มาคุยกันแบบ เบื่อกันไหมฟร่ะ มันไม่ไปไหนสักที ว่าแล้วต่างคนต่างโทรสั่งลูกน้อง ดันขึ้น แม่งเลยดุ๊(ขออภัยที่ใช้คำพูดไม่สุภาพครับผม)

เอิ๊กอ๊ากๆ ไม่สุภาพไม่เป็นไร เพราะมันโดนใจ อิอิ :lol:

:upstrong: หลัง 4 ทุ่ม เครื่องขึ้น คืนนี้เราจะตี 184X ให้แตกและยืนให้ได้ ไม่งั้นพรุ่งนี้มีหนาวครับ

เดาว่าถ้ามีการจัดหนัก คืนนี้ จบพรุ่งนี้เช้าน่าจะ 1852-1858 ครับผม สาธุมาทีเหอะ รอหลายวันแล้ว :upstrong:

พุ่ง...พุ่ง..ไปเลย :upstrong: :upstrong: :upstrong:

หวัดดดีคร้าาา ทุกๆท่าน

เชียร์ขึ้นสุดใจ เต็มปอดแล้วค่ะ น้องหมู พี่ช้าง ร้องกันใหญ่ อยากขี่จรวด

กัปตันเร่งเครื่องเลยนะคะ เตรียมสัมภาระพร้อมแล้ว คริคริ

post-1552-024363800 1314885200.jpg

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

The Dow Jones Industrial Average -0.25% ลบ 26

The Standard & Poor's 500 Index -0.34% ลบ 6

The Nasdaq Composite -0.17% ลบ 6

The Institute for Supply Management at 10 a.m. Eastern will release its index on manufacturing, with economists polled by MarketWatch expecting a reading of 48.8% for August -- which would be the first release indicating a contraction of activity since July 2009.

Also at 10, the Commerce Department is due to report construction spending for July, which may show a 0.3% increase

July construction spending drop biggest since Jan

U.S. July construction spending down 1.3% แทนที่จะเพิ่มขึ้นตามคาดการณ์ ปรากฎว่า รายจ่ายค่าก่อสร้างลดลง

Aug ISM manufacturing 50.6 สูงกว่าที่คาดการณ์ แต่ก็ยังต่ำกว่า ครั้งที่แล้ว และที่สำคัญ เกือบ 50

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

1817 เวลา 21.02 น

เกิดอะไรขึ้น ทำไมไหลเป็นน้ำตก กัปตันบังคับจรวดให้ดีนา

เกิดอะไรขึ้น ทำไมไหลเป็นน้ำตก กัปตันบังคับจรวดให้ดีนา

สงสัยระบบขับเคลื่อนปิดปกติ :blush:

ผลที่ออกมา ตลาดหุ้นฯ เด้งรับข้อมูล

Dow industrials up 95.67 points at 11,709.20 Nasdaq Composite rises 18.95 points to 2,598.41

S&P 500 Index gains 8.76 points to 1,227.56

สวัสดีครับ..ทุกๆท่าน

อย่าว่ากานนะครับ....

คืนนี้ทุบหนักๆ เลยครับ ปอดว่างที่สุดดดดด..