ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

3:03a

German DAX 30 index down 2% at 5,618.97

3:03a

LSE down 1.4% after confirming LCH.Clearnet talks

3:02a

AstraZeneca down 2.9% after drug trial results

3:02a

Barclays down 2.3% as bank stocks fall

3:01a

French CAC 40 index down 1.3% at 3,221.93

U.K. FTSE 100 index down 1.1% at 5,360.35

Stoxx Europe 600 index down 0.7% at 237.34

หุ้นยุโรปตกเรียบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จะ 1,840 อยู่แล้วครับ งั้น เด็กขายของ บ่นว่า

" ถือ สู้โว้ยครับ " ไม่ขาย สุดท้ายก็แล้วแต่เพื่อนๆ ตัดสินใจนะครับ

เดี๋ยวคุณ OUTLAW ว่าเอา กรณีชี้นำ หุหุ

....ผมก็ตามท่านเหมือนกันนั่นละครับ ...ฮุๆๆๆ คืนนี้รวย ข่าวสารดี กราฟดี ไม่รวยได้ไง แอบเดินตามห่างรถเข็นท่าน แต่สงสัยมองไม่เห็นผม ลองหันมามองดีๆ แอบหลังเสาไฟด้านซ้าย มือถือเพียวริคุ นั่นใช่ละ...สังเกตให้ดีอีกนิด ที่มือขวาจะถือโพยวิเคราะห์กราฟของเฮียกัมพลด้วย ลองดูดีๆครับ อยู่ด้านหลังโบกมือไหวๆนี่ไง...

ขอแก้ตัวนิสสสนึงมิบังอาจว่าท่านใดหรอกครับ ที่เขียนไปหมายถึงเตือนสมาชิกใหม่ๆที่เข้ามากันมากช่วงนี้ เพราะหวังกำไรแล้วไม่รวบรวมข่าวสารให้ดีก่อนลงทุน มันจะเจ้งเอาง่ายๆ...อย่าที่เห็นชัดๆอ่านข่าวห้องเดียวกัน บางคนอยากให้ขึ้น บางคนอยากให้ลง ...

ถูกแก้ไข โดย OUTLAW

future. สหรัฐ ก็ตก

Futures on the Dow Jones Industrial Average DJ1U -0.32%

futures on the Standard & Poor’s 500 index SP1U -0.47%

Nasdaq 100 futures ND1U -0.42%

:wacko: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

เป้ากางเกงกูทะลุหมดแล้ว หมายถึง เป้าหมายที่คาดไว้.

รับซื้อตอนนี้ 26,200 บาท

ขายหรือยังครับท่าน หรือจะรอ 19xx ครับ

ขอบคุณครับทุก ๆ คน มาช่วยเชียร์กันให้ถึง 1,888 ด้วยกันครับ

ถ้าดูกราฟของเฮียกัมพลประกอบด้วยจะเห็นว่า ตอนนี้ราคาวิ่งชนที่ 1855 ไม่ผ่าน แต่ถ้าผ่าน ช่วสั้นแนวที่ให้ไว้คือ 1866 1877 ถ้าข่าวสารดีกับทองแนวต้านที่เฮียกัมพลให้มาน่าสนใจครับ จะเข้าหรือถอย ถือว่าใกล้เคียงมาก ยกเว้นกรณีของมันแรง ทะลุทีเดียว คงทำไรไม่ทัน

ติดด่าน 1855 ไม่รู้ว่ามันจะลากขึ้นมาให้ไอ้กันมันทุบเล่นคืนนี้แล้วปิดตลาดหนีวันหยุดยาวหรือป่าวเน้อ

เป้ากางเกงกูทะลุหมดแล้ว หมายถึง เป้าหมายที่คาดไว้.

รับซื้อตอนนี้ 26,200 บาท

ตรูก็ทะลุด้วย. ที่ซื้อลอยเอาไว้ในพอร์ต ขายได้ 26195 สบายเลยกรู แต่ทองจริงยังอยู่เต็มพอร์ต หุหุ. หน้าร้านคนซื้อเยอะมากๆ เซียนมองว่าคืนนี้ 1900

ตรูก็ทะลุด้วย. ที่ซื้อลอยเอาไว้ในพอร์ต ขายได้ 26195 สบายเลยกรู แต่ทองจริงยังอยู่เต็มพอร์ต หุหุ. หน้าร้านคนซื้อเยอะมากๆ เซียนมองว่าคืนนี้ 1900

สวัสดีค่ะคุณ DonJuan แล้ววันเสาร์-อาทิตย์ และจันทร์ถัดไปจะเป็นอย่างไรค่ะ

....ผมก็ตามท่านเหมือนกันนั่นละครับ ...ฮุๆๆๆ คืนนี้รวย ข่าวสารดี กราฟดี ไม่รวยได้ไง แอบเดินตามห่างรถเข็นท่าน แต่สงสัยมองไม่เห็นผม ลองหันมามองดีๆ แอบหลังเสาไฟด้านซ้าย มือถือเพียวริคุ นั่นใช่ละ...สังเกตให้ดีอีกนิด ที่มือขวาจะถือโพยวิเคราะห์กราฟของเฮียกัมพลด้วย ลองดูดีๆครับ อยู่ด้านหลังโบกมือไหวๆนี่ไง...

ขอแก้ตัวนิสสสนึงมิบังอาจว่าท่านใดหรอกครับ ที่เขียนไปหมายถึงเตือนสมาชิกใหม่ๆที่เข้ามากันมากช่วงนี้ เพราะหวังกำไรแล้วไม่รวบรวมข่าวสารให้ดีก่อนลงทุน มันจะเจ้งเอาง่ายๆ...อย่าที่เห็นชัดๆอ่านข่าวห้องเดียวกัน บางคนอยากให้ขึ้น บางคนอยากให้ลง ...

ขอบคุณ คุณ OUTLAW ที่เตือนสมาชิกใหม่ แต่เด็กขายของว่า

สมาชิกใหม่ก็จริง แต่หน้าเก่าที่แอบมาอ่านข่าวสารเสมอๆ มากกว่านะครับท่าน

ส่วนที่ว่า มีเชียร์ขึ้น เชียร์ลง เราก็เชียร์ได้ทั้ง 2 ทาง เพราะแบ่งพอร์ต ทยอยเข้า

และสำรองเงินสด ไม่ได้ หลับหูหลับตาเดินเข้าร้านทอง เพียงเพราะมีเงินเหลือ

ต้องติดตามนานๆ แล้วจะเข้าใจว่า สิ่งที่เด็กขายของกระทำ ตั้งอยู่ในหลักการพอเพียง

และไม่ประมาทในการลงทุน นะครับ

ขายหรือยังครับท่าน หรือจะรอ 19xx ครับ

บ่นรายวันครับท่าน วันนี้บ่นแล้วว่า ถือต่อ

เป้า 1,900 ก็ยังไม่ทราบ อาจถึง หรือ ทะลุไปเลย ก็ยังไม่ทราบ

แต่สัญญานบ่งบอกว่า ไกล ดังนั้น บ่นรายวัน ต้องอ่านบ่นพรุ่งนี้แล้วล่ะ

ว่า จะโดดหรือยังไง

เซียนกล้าไล่ซื้อที่ 26,200 เลยเหรอครับ แน่ใจนะว่า ไม่ได้มาปล่อยหมู

ขอบคุณ คุณ OUTLAW ที่เตือนสมาชิกใหม่ แต่เด็กขายของว่า

สมาชิกใหม่ก็จริง แต่หน้าเก่าที่แอบมาอ่านข่าวสารเสมอๆ มากกว่านะครับท่าน

ส่วนที่ว่า มีเชียร์ขึ้น เชียร์ลง เราก็เชียร์ได้ทั้ง 2 ทาง เพราะแบ่งพอร์ต ทยอยเข้า

และสำรองเงินสด ไม่ได้ หลับหูหลับตาเดินเข้าร้านทอง เพียงเพราะมีเงินเหลือ

ต้องติดตามนานๆ แล้วจะเข้าใจว่า สิ่งที่เด็กขายของกระทำ ตั้งอยู่ในหลักการพอเพียง

และไม่ประมาทในการลงทุน นะครับ

เห็นด้วยกับคำนี้จริงๆ "พอเพียง" +1 ครับ