ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

Gold surges to 1-week high after payrolls

Fri, Sep 02 2011, 13:44 GMT | FXstreet.com

Forex: USD: Zero job growth points to QE3 - Kathy Lien

FXstreet.com (Córdoba) - Gold soared on Friday, rising to $1,880 an ounce, propelled by safe-haven demand as risk aversion intensified following the weakest US nonfarm payrolls in almost a year.

Gold rose more than $50 or 3.0% on the day to a 1-week high of $1,880 an ounce and currently hovers just below that level around $1,875/oz.

The US Labor Department data showed the US economy didn't add jobs in August, raising expectations of further Fed stimulus (QE3) to boost the economy.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ คุณเด็กขายของค่ะ ท่ีส่งสัญญาณ ตั้งแต่ 25850 ...เลยโดดเกาะรถไปด้วย

ถึงป้ายเมื่อไหร่ ปลุกด้วยนะคะ B)

เครียดเลยครับคุณเด็กขายของ

ผมเข้าที่ 27000 ถ้ามันลงละก้อ ผมหงอกเลย

ไม่อยากอยู่ดอย....ภาวนาให้ไป 1900 ครับ

อาเฮียทั้งหลายฟันธงให้หน่อยซิ ราคาตอนนี้ 1875 ยังน่าเก็บไว้รอลุ้นมั๊ย สำหรับอาทิตย์หน้า

แบบว่า อยากๆแต่กลัวโดนสอย

ตามอัธยาศัยนะครับ ถ้า......พอเพียงแล้ว โทรฯ ติดยากไหมหนอ

ตอนนี้ GoldSpot +59.3 1878.30 แล้ว คืนนี้ขอลุ้นให้ถึง 1900 คริคริ :P :P

เครียดเลยครับคุณเด็กขายของ

ผมเข้าที่ 27000 ถ้ามันลงละก้อ ผมหงอกเลย

ไม่อยากอยู่ดอย....ภาวนาให้ไป 1900 ครับ

ราคานี้ เมื่อไหร่กันนี่ 27,000 บาท ทำไมสูงจังเลยครับ US$1,900 ก็ยังไม่ถึง ( มั่ง )

ขอบคุณ คุณเด็กขายของค่ะ ท่ีส่งสัญญาณ ตั้งแต่ 25850 ...เลยโดดเกาะรถไปด้วย

ถึงป้ายเมื่อไหร่ ปลุกด้วยนะคะ B)

งั้น ! ถ้าราคาเสถียรในระดับสูงแบบนี้ ก็วันจันทร์ ( แล้วทำตามรูป )

สวัสดีคะ คุณเด็กขายของ สหายรัก คุณกัปตัน Donjuan หายไปคะ ไม่มาทำหน้าที่นำพาผู้โดยสารไปกับเที่ยวบิน GT 1900 ในคืนนี้ ลุ้นอยากไปถึง 2000 เลยคะ คริคริ :P :P

ราคานี้ เมื่อไหร่กันนี่ 27,000 บาท ทำไมสูงจังเลยครับ US$1,900 ก็ยังไม่ถึง ( มั่ง )

น่าจะเป็นทอง 99.99

เยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย้. ซ้อมทำตามรูปค่ะ

ตุ้ง.... วันนี้หลังเที่ยงคืนจะมี นิวไฮใหม่จะเชื่อกันไหมเอ่ย หวังว่าทั้ง อ้ายกัน และป๋า SPDR จะช่วยๆกันจัดให้หนักนะ อิอิ ตุ้ง.... :upstrong: :upstrong: :upstrong:

ปล. ยังเต็มปอดไม่โดด รอนิวไฮใหม่ครับ ที่ 192X อิอิ !La

มีเรื่องรบกวนอีกเรื่องค่ะ

พี่ๆ คนไหนพอจะทราบมั้ยค่ะ ว่า กิมตุ้งหรือว่าตำลึงทอง

เค้าซื้อขายกันยังไง ใช่ทองแท่งหรือเปล่า

เสาร์-อาทิตย์ เค้าขายกันมั้ยค่ะ

เพชรใสใช้บริการที่ร้าน ฮ.ที่ซีคอนค่ะ

เคยเห็นค่ะ แต่ไม่มีเป็นของตัวเอง น่ารักดีค่ะอยากจะสะสม

งั้น ! ถ้าราคาเสถียรในระดับสูงแบบนี้ ก็วันจันทร์ ( แล้วทำตามรูป )

ขอบคุณมากๆๆค่ะ ที่ได้กระโดดเกาะ เครื่องทัน รอลงวันจันทร์ตามคุณเด็กขายของค่ะ