ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

กับตัน รู้เรื่องของผู้หญิงมากนะค่ะ ระวังผู้หญิงเค้ารู้ว่าเจ้าชู้แน่เลยนะเพราะประสบการณ์เยอะ หรืออีกอย่างมองอีกมุมเป็นคนใส่ใจผู้หญิง ก็ดีไปอีกแบบค่ะ

ถามเพื่อนๆแล้ว เค้าบอกว่าไม่เจ้าชู้ครับ. แค่เป็นหนุ่มอารมณ์สุนทรีย์และมีความละอียดครับผม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุดยอดขุนแผน คือกัปตันนี่เองคริคริ :_cd

ปากหวานขนาดนี้ แห้งมานานจริงหรอ อ่านแล้วยังแอบยิ้มเลย ช่างพรรณนาเน้อ ไม่น่าจะว่างนะ

เวลาน้อยและใช้ๆไอแพด ทำให้บรรยายได้ไม่ถึงครึ่งของอารมณ์ที่สัมผัสได้นะครับ

ตายแล้ว ค่าเงินแข็งมาก โคตระเซ็ง :17

มีใครดอย mlink บ้างไหมครับ จะถามว่าเกิดอะไรขึ้น นึกว่าตึกที่ทำการถล่มพนักงานตายหมด

คนเล่นสั้นช่วงนี้ระวังนิดนึงนะครับ กำไรยากจิง ขึ้นมาเกือบ10 เหรียญจากเมื่อเช้าจะขายยังไม่มีกำไรเลย เพราะค่าเงินบาทแท้ๆ :Wt

ดูท่าทางทองจะขึ้นยากกกกก ท่านกัปตันช่วยดันๆลากๆที่นะคะอย่ามัวแต่เมา..............อะไรเอ่ยเห็นบ่นๆ

เป็นเรื่องปกติครับ ดอลล่าร์อ่อนค่า บาทแข็ง ทองมูลค่าลดลง เรา control ไม่ได้ (อันนี้แหละ ที่ทำให้ผมเล่นทองแค่บางส่วน เราวัดจุดที่เราจะซื้อได้ แต่เจอค่าเงินบาทเข้าไปหงายเหมือนกัน) เพราะฉะนั้นผมจะไม่ค่อยเล่นสั้น ผมเล่นครั้งนึงเป้า 20 เหรียญ ถ้าคิดว่าไม่ถึงก็ไม่เล่น

ชอบSชอบLเลือกได้เลยครับ ถ้าชอบSได้เปรียบค่าเงิน5$ 10$ ตูก็อยู่ที่เก่า ชอบL ได้เสียงเชียร์พลาดมาเข้าทางจะไม่เห็นฝุ่น555555 :aa

(-) CONSUMER CONFIDENCE

Actual: -20.3Cons.: -20.2Previous:  -20.2

The Consumer Confidence released by the European Commission is a leading index that measures the level of consumer confidence in economic activity. A high level of consumer confidence stimulates economic expansion while a low level drives to economic downturn. A high reading is seen as positive (or bullish) for the EUR, while a low reading is seen as negative (or bearish).

(+)ECONOMIC CONFIDENCE

Actual: 94.4Cons.: 94.0Previous:  93.4

The Euro Zone Economic Confidence released by the European Commission is a survey of consumers confidence in economic activity. It indicates the trend of the overall Euro Zone economy. An optimistic view of consumers is considered as positive for the EUR, whereas a pessimistic view is considered as negative.

(+)INDUSTRIAL CONFIDENCE

Actual: -5.8Cons.: -7.0Previous:  -7.0Revised from -7.1

The Industrial Confidence released by the European Commission is an index that measures the level of industrial executives confidence in economic activity. The survey asks about orders and buildup of inventories. A high level of industrial confidence stimulates economic expansion while a low level drives to economic downturn. A high reading is seen as positive (or bullish) for the EUR, while a low reading is seen as negative (or bearish).

ตายแล้ว ค่าเงินแข็งมาก โคตระเซ็ง :17

มาหนังเรื่องเดิมอีกแลัว ทองขึ้นบาทแข็ง ทองลงบาทอ่อน :_02