ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เสริฟอาหารเช้า รักษาแผลกายแผลใจเพื่อน และตัวเอง หุหุยำใบบัวบก

ดื่ม

ทาลบรอยตีนคน เอ้ย รอยตีนกา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ครับเฮีย แล้วตอนนี้ควรเข้าซื้อมั้ยครับ ผมกลัวจะเป็นเหมือนปีที่แล้วที่ลงมา 24xxxแล้วก็ลงไป23xxx

อยากจะร้องไห้ค่ะ แค่ 24XXX ก็พอแล้ว อย่ามาเลย 23XXX

คุณอัยยาคะ ขอน้ำใบบัวบกอีกแก้วนะคะ วันนี้คงกินแก้ช้ำในค่ะ :17 :_02

อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน

ราคาทองนับรวมแล้วดิ่งลง $104 นะครับ จาก 1790 - 1686 สร้างประวัติศาสตร์ 4 ปี 1 ครั้ง (29/2/2555) ครัึบ

ทองคำปิดร่วง 77.1 ดอลล์

01 มีนาคม 2555 เวลา 07:03 น.

สัญญาทองคำตลาดนิวยอร์กปิดทรุดฮวบลงกว่า 77 ดอลลาร์ ตลาดผิดหวังถ้อยแถลงเบอร์นันเก้

สัญญาทองคำที่ตลาด COMEX (Commodity Exchange) ส่งมอบเดือนเม.ย.ร่วงลง 77.1 ดอลลาร์ หรือ 4.3% ปิดที่ 1,711.3 ดอลลาร์/ออนซ์ หลังจากเคลื่อนตัวในช่วง 1783.0 - 1711.3 ดอลลาร์

สัญญาทองคำร่วงลงเนื่องจากนักลงทุนผิดหวังที่เบอร์นันเก้ไม่ได้ส่งสัญญาณว่าจะมีการใช้มาตรการ QE3 ในระหว่างที่แถลงนโยบายการเงินและแนวโน้มเศรษฐกิจต่อสภาคองเกรสเมื่อช่วงค่ำวานนี้ตามเวลาไทย แต่กล่าวเพียงว่า อัตราว่างานของสหรัฐมีแนวโน้มปรับตัวลดลงอย่างช้าๆในปี 2555

ความผิดหวังที่นักลงทุนมีต่อแถลงการณ์ของเบอร์นันเก้ได้กระตุ้นให้เกิดแรงเทขายทางเทคนิคในตลาดทองคำ นอกจากนี้ การที่เบอร์นันเก้ไม่ได้ส่งสัญญาณว่าจะใช้มาตรการ QE3 ได้หนุนสกุลเงินดอลลาร์สหรัฐแข็งค่าขึ้นเมื่อเทียบกับสกุลเงินหลักๆ และยังเป็นอีกปัจจัยหนึ่งที่สร้างแรงกดดันให้กับทองคำด้วย

นอกจากนี้ เทรดเดอร์กล่าวว่า ตลาดทองคำแทบจะไม่ได้รับแรงหนุนจากข่าวที่ว่า อีซีบีประกาศอัดฉีดเงินจัดสรรเงิน 529,530.81 ล้านยูโร (7.133 แสนล้านดอลลาร์) ให้กับภาคธนาคารของยูโรโซน ผ่านมาตรการรีไฟแนนซ์ระยะยาว (LTRO) ระยะเวลา 3 ปีเมื่อวานนี้ ซึ่งยอดการปล่อยกู้ในครั้งนี้มากกว่าที่นักวิเคราะห์คาดการณ์ไว้ที่ 470,000 ล้านยูโร

http://www.posttoday.com/

คุณอัยยาคะ ขอน้ำใบบัวบกอีกแก้วนะคะ วันนี้คงกินแก้ช้ำในค่ะ :17 :_02

จัดให้จ้า

เสร็จแล้วตักอาบด้วยก็ดี ช่วยกันหลายทาง ตอนนี้เหลือให้ทางฉีด กะสูดดม 555

แถมนำ้มนต์ล้างตา ล้างใจอิอิ

ถูกแก้ไข โดย Aiya

สวัสดีตอนเช้าค่ะพี่ๆทุกท่าน เช้านี้มีใครซื้อเพิ่มบ้างป่าวอ่ะค่ะ

คุณอัยยาสดชื่นจริ๊ง ดีนะเรายังไม่เล่นออนไลน์ ได้แต่อ่านข้อความพี่ใหญ่ กัปตัน กับเพื่อนๆเฮฮากัน ม่ายงั้นจะเจออะไรอีกเนอะ

คุณอัยยาสดชื่นจริ๊ง ดีนะเรายังไม่เล่นออนไลน์ ได้แต่อ่านข้อความพี่ใหญ่ กัปตัน กับเพื่อนๆเฮฮากัน ม่ายงั้นจะเจออะไรอีกเนอะ

มันเซ็งนะ ว่าจะเอาไปคืนแปะวันนี้ เมื่อวานไม่ว่าง ก็เลยต้องอยู่หมู่บ้านดอยแลนด์ต่อไป

วันนี้ทำไมเงียบกันจังไม่เห็นเฮฮาเหมือนตอนหัวค่ำเลย......เงินมันไปเที่ยวเดี๋ยวมันก็มา :La :La

วันนี้ทำไมเงียบกันจังไม่เห็นเฮฮาเหมือนตอนหัวค่ำเลย......เงินมันไปเที่ยวเดี๋ยวมันก็มา :La :La

เวปล่มอะ ว่าแต่จัมโบเอ หมอช่วยฟื้นคืนชีพ หายใจเองได้แล้วใช่มั๊ย อิอิ

น่าจะเงียบเพราะ.....เวปเข้าไม่ได้น่ะค่ะพี่ หนูก้อเพิ่งเข้าได้เนี่ยค่ะ

เวปเข้าไม่ได้คะ เป็นงัยบ้างคะ ลั้ลล้าช่ายป่าวคริคริ :La

26-9-2011 ก็เคยลงมาแล้วไม่กี่ชม.เล่นไป 130 เหรียน แต่ครั้งนั้นมันเด้งกลับได้ ครั้งนี้ไม่ดีดคงได้แต่รีบราวน์ไม่เกิน173x

แล้วร่วงต่อหรือไม่ต้องลุ้นเอาครับ

ถูกแก้ไข โดย Richman04

สวัสดีค่ะพี่ใหญ่เด็กขายของ คุณDonJuan และเพื่อนๆทุกท่าน เมื่อวานยังไม่ได้ไปปล่อยเหมือนกันค่ะ พาแม่ไปโรงพยาบาลตั้งแต่เช้าเพื่อสวนหัวใจ กว่าจะกลับบ้านได้ก็ค่ำแล้ว วันนี้เปิดดูกราฟอีกที มันลงหนักจริงๆ ค่ะ เป็นกำลังใจซึ่งกันและกันค่ะทุกท่านนนน

กำำลังโสดจัดมาเลยกับตัน อิอิ ขำๆนะครับผมไม่ได้ซี อิอิ ถึงจะซื้อถูกก็ขายไม่ได้เหมือนกานติดแหงก เหมือนกานแต่ไม่หนักหนา