ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ทำไม ดาวโจร ลบอะ พี่ใหญ่ ผม งง มาก

By Myra P. Saefong and Polya Lesova, MarketWatch

SAN FRANCISCO (MarketWatch) — U.S. stocks fell Monday, with blue chips leading the losses after data showed that manufacturing activity in the U.S. dropped into contraction territory in June for the first time since July 2009.

เป็นครั้งแรกที่ดัชนีผู้จัดการฝ่ายจัดซื้อ คือ ภาวะการประกบกิจการโรงงานฯ อยู่ต่ำกว่า 50 ซึ่งเป็นตัวเลขที่ไม่ดี แต่ยังไม่ถึงกับถดถอย รัฐบาลกลางไม่กล้าเสี่ยงแน่ๆ ที่จะยอมถดถอย เพื่อผยุงคะแนนเสียงในการเลือกตั้งประธานาธิบดีฯ ช่วงปลายปี สาเหตุคงมาจากยอดสั่งซื้อสินค้า ในประเทศแถบยุโรปลดลง พี่ไทย ก็โดนประเด็นนี้ด้วยอีกข้อ แต่ช่วงนี้ ประดังมาหลายเรื่อง เลยยังไม่มีหยิบมาพูด

The Dow Jones Industrial Average DJIA -0.52%  fell 52 points, or 0.4%, to 12,827.04, with DuPont DD -3.10%  leading the decliners. Twenty three of the Dow’s 30 components traded lower. The benchmark index was trading around 12,878 shortly before the data on manufacturing.

The S&P 500 index SPX -0.31%  shed 2 points, or 0.2%, to 1,359.84, with shares of WPX Energy Inc. WPX -4.45% leading the index lower. Shares of the company fell 4.9%.

The Nasdaq Composite COMP -0.01%  was up 3 points, or 0.1%, at 2,938.11.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตั้งขายไว้ตั้งแต่เย็น มา 1613 ขายได้ราคา 24100 ตั้งไว้ 100 อิอิ ถ้าราคา ณ ตอนนั้น ต่ำกว่าราคาที่ตั้งไว้ ก็กดซื้อสวนไปเลย :aa

55555 พรุ่งนี้ โปรแกรมตัวนี้ ก็ถูกล้างไปโดยราคาไปไม่ถึงในคืนนี้ถึง ช่วงปิดตลาดสหรัฐ คุณ Donjuan ไม่พิจารณาลดลงมาอีกสัก 4 เหรียญ เหรอครับ

สปอตลง 3 แต่ราคาลงที่ 50 บาท HUA กั๊กไปๆๆๆๆ ราคาที่ อื่นไปไหนแล้ว 24000 hua 23840 มาช่วยกันซื้อ ขายถูกมากๆๆๆๆๆ

ที่ วาย 1597 = 23805 -23855

ผมตั้งมานานแล้วนะครับ ตอนนี้กำลังทำสูตรแบบ ยังไงก็ได้ลำไยอยู่ กำลังอยู่ในขั้น ทดลองทดสอบ ถ้าได้จริงๆจะนำมาบอกทุกท่านถึงวิธีการครับ :aa

ขอบใจล่วงหน้าจ๊ะ คิดว่าใช้ได้ทุกที่หรออ

สวัสดีครับ วันนี้มาสายเพิ่งถึงบ้าน ตัวหอมด้วยเจ้....... :_ee

ขอบคุณครับเจ้ มีน้ำใจโทรบอกว่า 1600 แล้ว

55555 พรุ่งนี้ โปรแกรมตัวนี้ ก็ถูกล้างไปโดยราคาไปไม่ถึงในคืนนี้ถึง ช่วงปิดตลาดสหรัฐ คุณ Donjuan ไม่พิจารณาลดลงมาอีกสัก 4 เหรียญ เหรอครับ

ผมตั้งให้ดูเวอร์ไว้สักหน่อยครับ กำลังลองทำอะไรบางอย่างอยู่ แบบเล่นแล้วได้ลำไยชัวร์ๆอ่ะครับ

ขอบใจล่วงหน้าจ๊ะ คิดว่าใช้ได้ทุกที่หรออ

ผมจะลองแล้วนำวิธีการมาเล่าให้ฟัง แต่ละท่านก็นำไปปรับใช้ของตนเองต่อไปนะครับ ยังอยู่ในขั้นทดลองอยู่ครับ แต่ลองแบบจดๆไว้ไม่ได้ทำจริง มันได้แน่ๆมา 2 ครั้งแล้วครับ :57

ผมตั้งให้ดูเวอร์ไว้สักหน่อยครับ กำลังลองทำอะไรบางอย่างอยู่ แบบเล่นแล้วได้ลำไยชัวร์ๆอ่ะครับ

ผมจะลองแล้วนำวิธีการมาเล่าให้ฟัง แต่ละท่านก็นำไปปรับใช้ของตนเองต่อไปนะครับ ยังอยู่ในขั้นทดลองอยู่ครับ แต่ลองแบบจดๆไว้ไม่ได้ทำจริง มันได้แน่ๆมา 2 ครั้งแล้วครับ :57

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ. ขอให้ประสบความสำเร็จ

ผมตั้งมานานแล้วนะครับ ตอนนี้กำลังทำสูตรแบบ ยังไงก็ได้ลำไยอยู่ กำลังอยู่ในขั้น ทดลองทดสอบ ถ้าได้จริงๆจะนำมาบอกทุกท่านถึงวิธีการครับ :aa

อย่าลืมบอกนะค่ะ วันนี้ไปลุยมาหลายที่ทั้งหน้าเด้ง ออกกำลังกาย หมดสภาพ เพิ่งถึงบ้าน อาบนำ้ ย้อนอ้านตั้งนาน ราคา 1583-4 ก็ไม่มา ตกรถเลย เอาไงดีช่วยแนะนำด้วยค่ะทีมงาน ถูกแก้ไข โดย พลอยสีสวย

รออยู่นะจ้ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ. ขอให้ประสบความสำเร็จ

อย่าลืมบอกนะค่ะ วันนี้ไปลุยมาหลายที่ทั้งหน้าเด้ง ออกกำลังกาย หมดสภาพ เพิ่งถึงบ้าน อาบนำ้ ย้อนอ้านตั้งนาน ราคา 1583-4 ก็ไม่มา ตกรถเลย เอาไงดีช่วยแนะนำด้วยค่ะทีมงาน

รออยู่นะจ้ะ

ครับ ลองถ้าใช้ได้ผลแล้วจะมาบอกทุกท่านให้ได้นำไปลองกันบ้าง เพื่อที่จะได้หาข้อผิดพลาดครับ ถ้าไม่มีก็จัดการเลย คริคริ

เดี๋ยวไปนอน ทำ กิจกรรมบ้างดีกว่า ม่ายล่ายทำมาหลายวัน เดี๋ยวแพ้ ลักมัน ไม่มีของต้ิองเฝ้าด้วย :bye

สงสัยจะไปจิง :uu เงียบเลย

อยากจะย้ายโบรคจริงๆ คอมมิชั่นหวยแตก ขอบ่นหน่อย

ก็เค้าให้ส่วนลดตอนแรกแล้ว 100, 000 ได้ตั้ง 120 บาท

100,000 นี่คือ โควต้าซื้อ 120 และ โควต้าขาย 120 ป่าว หรือ ซื้อขายรวมกันได้ 120

อยากจะย้ายโบรคจริงๆ คอมมิชั่นหวยแตก ขอบ่นหน่อย

ระวังนาเช็คข้อมูลดีๆ ด้วย ที่ๆ เล่นอยู่ sales ก็บ่น ออกไปหลายคนแล้วเหมือนกัน

แต่ท่านก็มีช่องทางเล่นได้มากกว่าชาวบ้านเค้านี่ บ่นมัย

100,000 นี่คือ โควต้าซื้อ 120 และ โควต้าขาย 120 ป่าว หรือ ซื้อขายรวมกันได้ 120

อาจใช่เหมือนตอนแรกของ G เนอะ ตอนนี้ปรับใหม่แล้วค่อยยังชั่ว คราวที่แล้วที่ดอยเพราะไม่รู้ว่าเค้ารวม กดซื้อไปจนหมดกดขายไม่ได้เลยดอยเลย