ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ดีจังปกติกัปตันก็เดาทางทองแม่นอยู่แล้ว ตอนนี้มีกุมารทอง + นางตานีเป็นพรายกระซิบอย่างนี้ก็ยิ่งวิเคาะห์แม่นยิ่งขึ้นๆแน่ๆเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามเย็นครับ คุณเด็กขายของ และทุกท่าน เฮ้อ มานั่งในงาน นึกว่านางแบบจะใส่อะไรให้ตื่นเต้น น่าเบื่อครับ แค่นั่งโชว์แก้มเท่านั้น น่าเบื่อๆ

ปล. แก้มก้นนะครับ หุหุ. บางท่านนึกอยากจะเปลี่ยนเสื้อก็ถอดออกทันที่ โดยไม่สนใจว่า ผมเป็นผู้ชายนั่งอยู่ในห้องครับ

สวัสดียามเย็นครับ คุณเด็กขายของ และทุกท่าน เฮ้อ มานั่งในงาน นึกว่านางแบบจะใส่อะไรให้ตื่นเต้น น่าเบื่อครับ แค่นั่งโชว์แก้มเท่านั้น น่าเบื่อๆ

ปล. แก้มก้นนะครับ หุหุ. บางท่านนึกอยากจะเปลี่ยนเสื้อก็ถอดออกทันที่ โดยไม่สนใจว่า ผมเป็นผู้ชายนั่งอยู่ในห้องครับ

เค้านึกว่าที่รัก เป็น ตุ๊ดดดดดดดดดดดดดด ว่านนี้ไม่เป็นศาลพระภูมิแน่ ฮิ ฮิ ฮิ อยากให้ปั้วไปบ้างจังงงงงงงงง :uu :uu :uu

เค้านึกว่าที่รัก เป็น ตุ๊ดดดดดดดดดดดดดด ว่านนี้ไม่เป็นศาลพระภูมิแน่ ฮิ ฮิ ฮิ อยากให้ปั้วไปบ้างจังงงงงงงงง :uu :uu :uu

เจ้เอ๋ย ภูภาสูงชัน ลูกเล็กลูกใหม่ มีหมด ทั้งหมดล้วนธรรมชาติ. ปั้จเจ้มารับรอง ซี้ด

ดีจร้า..พบกันค่ำคืนนี้.. จัดให้หนึ่งผลงานเพลง..น่ารัก น่ารัก..

...เธอเหนื่อยไหม..? mv. น่ารักน้าาา เชิญรับชมค่ะ..............

http://youtu.be/rcxbKEYdqmw

เจ้ฯจ๋า ..วันนี้ไปใหนมาบ้างจ๊ะ

คุณลูกทั้งสอง ทำคุณแม่นอย..มั๊ยคะ วันนี้..

เจ้ฯจ๋า ..วันนี้ไปใหนมาบ้างจ๊ะ

คุณลูกทั้งสอง ทำคุณแม่นอย..มั๊ยคะ วันนี้..

พาคนเล็กไปเรียนไวโอลีนตอนเช้ากลับมารีบทำงานบ้าน เพราะตื่นสาย กว่าจะเสร็จก็บ่าย พาคนโตไปเดินตลาดนัดซื้อกลับข้าว

เย็นๆ ก็รีบเก็บผ้าเพราะฝนตก แถมที่รากกกกกกกกกกกก โทรมาเมาส์สสสสสสส เรื่องงานอีก ตอนนี้รอ mail อยู่

เจ้ครับรออีกหน่อย เริ่มง่วงแล้ว งานยังไม่เลิกครับ

น้องน้ำใสจ๋า พรี่ว่า ตรงหน้าพรี่มีสิ่งล่อตาล่อใจ แต่หามีคุณค่าต่อจิตใจไม่ พรี่เสพย์แต่รักแท้ มิได้ชอบเสพย์เรือนร่าง สตรี

อ้าว..พี่กัปตันยังอยู่ในงานหรือคะ..เดาว่าคืนนี้กลับบ้าน พรุ่งนี้ตาพี่เป็นกุ้งยิงแน่ๆ อิ อิ..

ว่าแล้ว..DJ.น้ำใสก้อจัดเอาใจคุณพี่กัปตัน อีกหนึ่งบทเพลงค่ะ...

[midia]

[/midia]

..จากนั้นก้อขอให้เดินทางกลับเคหาสห์ ด้วยความปลอดภัยไร้โรคา...ค่ะ

พาคนเล็กไปเรียนไวโอลีนตอนเช้ากลับมารีบทำงานบ้าน เพราะตื่นสาย กว่าจะเสร็จก็บ่าย พาคนโตไปเดินตลาดนัดซื้อกลับข้าว

เย็นๆ ก็รีบเก็บผ้าเพราะฝนตก แถมที่รากกกกกกกกกกกก โทรมาเมาส์สสสสสสส เรื่องงานอีก ตอนนี้รอ mail อยู่

เจ้จ๋า...เจ้รู้ไหมป่าป้าน้องอยู่ อ.ด่านช้าง สุพรรณบุรี น้องขับรถผ่านคอนถมบ่อยเลยนะ..

..คิดอยู่ว่าจะแวะไปหาเจ้ฯที่ รพ...อยู่เหมือนกัน...ตอนนี้ก็อยู่ด่านช้าง..เจ้ฯเคยมาแถวนี้บ้างเปล่าล่ะ..

วันจันทร์..ทั้งทองทั้งเฟค..ห่อ S มาเต็มๆ..เสียวเฟร้ยยยยยยยยยย...

แถมอีกเพลงสำหรับ แฟนเพลงรอบดึกค่ะ..ฟังให้เพราะด้วยนะค้าาา

http://youtu.be/kxU2sGwyeu4