ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ผมตั้งไว้เมื่อวาน มาให้ซื้อกลับกำไรเกือบหมื่นบาทแล้ว แต่โลภครับ อย่านำไปใช้เป็นแบบอย่างนะครับ แต่คิดว่ายอดนี้คงไม่ต่ำนัก น่าจะซื้อกลับได้ครับผม

คุณหมอmtsออกรายการวิทยุรายการหนึ่ง บอกว่าต้องให้ขึ้นถึง1640 แล้วยืนอยู่ได้สัก 2 วัน น้องทองก็จะเป็นเทรนขาขึ้นเต็มตัว ตอนนี้ดิฉันดูว่ามันยังไม่น่าจะไปถึงจุดนั้น เลยกะจะเข้าไปตั้งขายไว้ก่อน ถ้าภายในT+3ราคายังขึ้นไปอีกก็จะไม่ซื้อกลับ แต่จะเอาทองที่ติดดอยไว้ไปขายก่อน แล้วรอย่อแล้วค่อยเข้าไปซื้อกลับตามจํานวนที่ขายไป

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:065 :065 ขายหมูไป 2 ก้อนแล้ว 24050 กะ 24077 นึกว่ามันจะไหล

ขายประจำเลยตู เมื่อกี้ 24122

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

คุณหมอmtsออกรายการวิทยุรายการหนึ่ง บอกว่าต้องให้ขึ้นถึง1640 แล้วยืนอยู่ได้สัก 2 วัน น้องทองก็จะเป็นเทรนขาขึ้นเต็มตัว ตอนนี้ดิฉันดูว่ามันยังไม่น่าจะไปถึงจุดนั้น เลยกะจะเข้าไปตั้งขายไว้ก่อน ถ้าภายในT+3ราคายังขึ้นไปอีกก็จะไม่ซื้อกลับ แต่จะเอาทองที่ติดดอยไว้ไปขายก่อน แล้วรอย่อแล้วค่อยเข้าไปซื้อกลับตามจํานวนที่ขายไป

ถ้าเป็นเช่นนั้นก็ดีครับ แต่ควรขายราคาสูงกกว่า 24000-24100 นะครับ เพื่อความปลอดภัยครับ อ้อ แล้วอย่าไปเชื่อใครคนใดมากไปนะครับ เพราะไม่มีใครรู้จริง หรือชีนำตลาดครับผม

น้องน้ำใสจ๋าาาาาาาาาา ลูกเพี๊ยะ / ป๋า / มหามิตรที่ไม่เคยพบหน้า คือสรรพนามที่ผมมักใช้เรียกแทนชื่อของ คุณ เด็กขายของ ในแต่ละโอกาสและแต่ละอารมณ์ครับผม ศัพท์แสงในห้องนี้มีแปลกๆ ใช้กันมาพอสมควร เช่น อ้ายกัน ตลาดอเมริกา ลอนดอย คือ ตลาดลอนดอน แขกอาหลับ(ที่น่าจะตื่น) หมายถึงตลาดอินเดียหรือตะวันออกกลาง

จิ้งจกหรือตุ๊กแก คือสายลับของผมและคุณเด็กขายของ อ้ายทิดเรียกวัยแรงอนาคตไกลแต่ยังขาดความรอบคอบ ดอลลี่คือดอลล่าร์ สมาคมชมดาวคือสมาคมค้า....อิอิ ส่วนลำไยก่ะแหลก คงไม่ต้องอธิบายนะจ๊ะ

โอว คุณDJ เอาใจน้องเค้าแบบอธิบายละเอียดยิบ ทําให้ดิฉันได้รับอานิสงค์ไปด้วย เพราะสงสัยอยู่เหมือนกัน บางครั้งอ่านแล้วก็งงๆว่าพูดรัยกัน ตอนนี้getแล้วค่ะ :uu

:065 :065 ขายหมูไป 2 ก้อนแล้ว 24050 กะ 24077 นึกว่ามันจะไหล

อินดี้ JKE เกิดเบียร์ช้างนี่เอง หุหุ

:ghost

วันนี้ได้ ยิน Dr. อุทานว่า โอมายก๊อดดด อดขำไม่ได้ ฮ่าๆๆ

โอว คุณDJ เอาใจน้องเค้าแบบอธิบายละเอียดยิบ ทําให้ดิฉันได้รับอานิสงค์ไปด้วย เพราะสงสัยอยู่เหมือนกัน บางครั้งอ่านแล้วก็งงๆว่าพูดรัยกัน ตอนนี้getแล้วค่ะ :uu

อิอิ มีแก้ไขเพิ่มเติมด้วยนะครับ

Resistance: 1616.52 moderate/1628.98 minor/1648.02 minor

Support: 1597.48 strong/1585.02 moderate/1565.98 minor

GOLD is generally bullish though prices are just under a moderate resistance at 1616.52. With Bullish Harami a low level bullish pattern it would be best to get a confirming candlestick before taking action. Consider buys on a close above 1616.52, stop loss ideally should be under 1597.48 though the pattern low may also be used for a stop. Immediate target is 1628.98 break of which could see a push on to 1648.02.

ท่าทางว่า จะมุ่งหน้าสู่ 1628.98 จากตัวเลขรายงาน 2 ตัวล่าสุด

:ghost

วันนี้ได้ ยิน Dr. อุทานว่า โอมายก๊อดดด อดขำไม่ได้ ฮ่าๆๆ

Dr .ใครรึครับ

ถ้าเป็นเช่นนั้นก็ดีครับ แต่ควรขายราคาสูงกกว่า 24000-24100 นะครับ เพื่อความปลอดภัยครับ อ้อ แล้วอย่าไปเชื่อใครคนใดมากไปนะครับ เพราะไม่มีใครรู้จริง หรือชีนำตลาดครับผม

รับทราบค่ะ ขอบคุณสําหรับคําชี้แนะค่ะ :D

น่าเบื่อจริงๆ ยอดที่ซื้อกลับที่ S ไว้ เกี่ยวมาด้วยยอดใหญ่ ตอนนี้ได้ ลำไย อีกแระ เบื่อหน่ายจริงๆ :01

ไม่เป็นไรเจ๊ ขายหมูดีกว่าติดดอย ขายแล้วแล้วกันอย่าคิดมาก ชิว ๆ

แต่น้องน้ำใสเชื่อใจพรี่ได้ว่า ยังมีน้องน้ำหวานอยู่ในนั้นอีกคน นะจ๊ะ หุหุ :32