ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขายหมดแล้วครับ ขายหมูด้วยครับ อิอิ

ระยะสั้นอาจะมีย่อนิดหน่อย แต่ระยะกลางมองไกลหน่อยก็ 165x-166x มาค่อนข้างแน่แล้วละครับ มันเลือกข้างเรียบร้อยแล้วครับ

:upstrong: :upstrong:

:La :La :La

เข้าทางเลยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราย งาน ตัว จ้า

วันนี้ มอง ไป ต่อ นะ ครับ เนื่อง จาก ภาวะเศรษกิจโลก ข้าวยากหมาก แพง ภาวะเงินเฟ้อ หลายประเทศ

แนว รับ 1618.8 1613.1

ต้านสำคัญ 1634.3 1640

การลุงทุนมีความเสี่ยง ควรศึกษาให้ดีก่อนตัดสินใจ นะจ๊ะ ^ ^ :Announce

โม้ หน่อย ละ กัน ฮ่าๆ

ไม่น่าเกิน 1641-1645 ครับ ตอนนี้มีมุมมองเชิงบวก เย็นค่ำขึ้น ดึกๆรระวังย่อนะครับ

ขอบคุณพี่ดอนค่า

ถูกแก้ไข โดย สมสี

พี่ครับวันนี้ขายกองทุนทองไปแล้ว ถ้าจะเก็บเพิ่ม ต้องเก็บประมาณเท่าไหร่ครับ มันจะย่อลงมามั้ยครับ

555 ใช่เลยค่ะ อารมณ์น้ีเลยค่ะ เลยขายหมูกะติดดอยตลอดค่ะคุณป๋า

ไม่น่าเกิน 1641-1645 ครับ ตอนนี้มีมุมมองเชิงบวก เย็นค่ำขึ้น ดึกๆรระวังย่อนะครับ

ควรย่อซักเท่าไหร่กัปตัน

โม้ หน่อย ละ กัน ฮ่าๆ

บอกไว้เมื่อเย็นนับว่าาเก่ง

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ คุณ เด็กขายของ คุณ ปุยเมฆ คุณ NongRee คุณ Nuchaba คุณ GB2514 คุณ Raty คุณ Mr.Li คุณ Aiya คุณ foo คุณ พลอยสีสวย คุณ เกี้ยมอี๋ คุณ พวงชมพู คุณ Racha คุณ arthas คุณ กระต่ายทอง คุณ ขาใหม่ คุณ Jumbo A คุณ nene81 คุณ modtanoiy คุณ noijaa คุณ kaykee คุณ ท่านตี๋ คุณ แมวหลวง คุณ Pasaya คุณ nufirst คุณ Madee คุณ forgame คุณ noonoon_ja คุณ luk คุณ 96Needle คุณ ดอกเหมยสีทอง คุณ กบจ๊า คุณ Tfex.Gril.. คุณ metha และทุกๆท่านครับ(ขออภัยที่เอ่ยนามไม่ครบครับ)

หากรักจะขึ้นต่อ ควรไปยืน 1625-1630 ได้แล้วภายในค่ำวันนี้ แล้วไม่ควรหลุด 1618-1620 ลงไปอีก เพื่อลุ้นไปเทสแนว 164x ++

แนวรับอยู่แถวๆ 1612 / 1605 * หากหลุดคงไหลต่อที่ 159X ครับ แล้วถถ้าหลุดไปถึงนั้น อาจได้เห็น 157X ครับผม

เดาว่า น่าจะมีแรงอัดขึ้นไปเทส 1630 ได้ในช่วงบ่ายถึงหัวค่ำ แต่คงย่อในช่วงดึกๆ ลงมาเทสแนว 1625 อีกครั้ง แล้วคงยืน 1630 ได้ในวันพรุ่งนี้ หรือไม่ก็ขึ้นไปยืน 1630 ได้ถึงพรุ่งนี้โดยไม่ย่อมากก็ได้ครับ ทองไซค์เวย์หลายวัน ขาใหญ่น่าจะมาเล่นปั่นราคารอข่าวนะครับ ทั้งหมดเดามั่วครับ :047

แล้วถ้าบอกไว้ตั้งแต่เช้า ทั้งสปอต เวลา ช่วงเวลา(ยังเหลือย่อตอดึก) งี้เค้าเรียก ขอโคตรโม้หน่อยครับ :047

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

น่าไปได้ถึง 1641 นะครับ รอย่อมาแถว 162X ค่อยเก็บครับ ผมจะเก็บแถว 1615-1618 และ 1622-1625 ครับ แต่น่าจะย่อ คืนวันพุธต่อวันพฤหัส ครับ

MTS ไม่ควรช็อตครับ โดนกั๊กราคาทั้ง 96/99 ครับ อาจซื้อกลับลำบาก

ขายหมดแล้วครับ ขายหมูด้วยครับ อิอิ

ระยะสั้นอาจะมีย่อนิดหน่อย แต่ระยะกลางมองไกลหน่อยก็ 165x-166x มาค่อนข้างแน่แล้วละครับ มันเลือกข้างเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณ คุณlUK ค่ะ รอคำตอบอยู่เลยได้ขายที่1637 เเต่ยังมีดอยอีกหลายยอด

MTS ไม่ควรช็อตครับ โดนกั๊กราคาทั้ง 96/99 ครับ อาจซื้อกลับลำบาก

96.5 สูงสุดเท่าไร ของเจ้ 24267 ขายนะ

96.5 สูงสุดเท่าไร ของเจ้ 24267 ขายนะ

ดูไม่ทันครับเจ้ แต่ใจเย็นๆ อย่าไป S รอย่อครับ พรุ่งนี้มะรืนนี้ยังมีครับ วันนี้ดูละครนะครับ

ดูไม่ทันครับเจ้ แต่ใจเย็นๆ อย่าไป S รอย่อครับ พรุ่งนี้มะรืนนี้ยังมีครับ วันนี้ดูละครนะครับ

ซ้อได้แล้ว 243000

คุณDKK ช่วยวิ-เดาเเนวทางวันนี้หน่อยค่ะ

Fear กลัว ก็ขาย Greed โลภ ก็ซื้อ

Res: 1628, 1633, 1640, 1645

Sup: 1615, 1600, 1593, 1585

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ