ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ เฮีย แบทแมน :rolleyes:

มดแดงขอนอกเรื่องค่ะ จะแจ้งและถามหลายวันแล้วค่ะื แต่เพลินอ่านเลยลืมทุกที ดีวีดีครั้งที่แล้วเห็นหลายท่านโพสบอกว่าได้กันแล้วนานแล้ว มดแดงอยู่บ้านนอกก็รอมานานแล้วยังไม่ได้เลยค่ะ ไม่ทราบว่าติดขัดอะไร ขอไปรับที่งานวันที่ึ 7 เลยได้ใหมคะ !uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยินดีครับคุณมดแดง จะเตรียมไว้ให้ในงานครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ขอรับวันที่ 7 ด้วยคนนะคะเฮียแบทแมนขาขขขขขา....

ยังไม่ได้เหมือนกัน แจกเรียกตามความสวย หรือว่าเรียงตามอายุคะ

พี่แว่นถึงยังไม่ได้ซะที 5555555 :angry:

สงสัย เรียงตามความสูง และ ความขาว ครับผม แซวเล่นนะครับ คุณแว่นตา

อาการแบบนี้ จะได้วิ่งขึ้นรถหรือเปล่า ก็ขึ้นอยู่ ราคาประเทศไทย

ตั้งราคาแบบ กง กง เฮ้ย ตรง ตรง หรือเปล่า ถ้าแบบแฟร์ ต้องซื้อเป็นที่ระลึก วัน ตรง ตรง สักแท่งก็ดี

รอเก็บที่ราคา 18,800 นะ โอมเพี้ยง

อาการแบบนี้ จะได้วิ่งขึ้นรถหรือเปล่า ก็ขึ้นอยู่ ราคาประเทศไทย

ตั้งราคาแบบ กง กง เฮ้ย ตรง ตรง หรือเปล่า ถ้าแบบแฟร์ ต้องซื้อเป็นที่ระลึก วัน ตรง ตรง สักแท่งก็ดี

รอเก็บที่ราคา 18,800 นะ โอมเพี้ยง

มองว่าราคาน่าที่จะดีดขึ้นอีกรอบก่อนลงนะครับ

การเล่น จีเอฟ ของไทยยากตรงต้องกะข้ามช่วงเวลาปิดตลาดไทย

รอเปิดตลาดวันรุ่งขึ้น บางวันทายถูกแต่พอวันรุ่งกลับมาเท่าเดิม

ไม่ได้ตังสักกะบาทเลย เข้าง่ายแต่ออกยาก

อย่างวันนี้ที่จริงกะว่าหายใจเข้าแอลตอนเช้า

แล้วค่อยถอนหายใจช่วงบ่าย

ปรากฎว่าหายใจไม่ออก ก็เลยต้องวางแผนใหม่

ดูฤกษ์ยามแบบยิง M.79 shoot ข้ามกาลเวลา

เห็นว่าตกเย็นน่าจะร่วงลงก่อนแต่ไม่มาก

แล้วท้ายที่สุดยังไงก็ต้องดีดกลับขึ้นไปตามที่คาดเดา

ซึ่งเวลานี้ก็เป็นดั่งคาดครับ ลงไปต่ำสุด 1,333 เวลานั้น

ผมกำลังเล่นเกมส์ใน Ipad เพลินอยู่

เลยเครียดกับเกมส์ ครับ

สถานะล่าสุดตอนนี้แอลเต็มปอดอยู่ครับ

น่าจะขึ้นไปทดสอบแถว 1.350 ก่อน

คำเตือน อย่าเล่น GF ตามผมนะครับ

บางทีผมออกแล้วไม่ว่างมาเขียน และ

บางทีออกโดยที่ มาร์คู่ชีพ น้าโป็ะยังไม่รู้ด้ว

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

แล้วเฮียว่าทองว่าน่าลงถึงเท่าไหร่ค่ะ ตอนนี้พอร์ฺต gf ว่าง ทองแท่งก็ปล่อยไปแล้วค่ะ

ต่อคิว รับ DVD ด้วยคนนะคะ ยังไม่ได้เหมือนกันค่ะ

มองว่าราคาน่าที่จะดีดขึ้นอีกรอบก่อนลงนะครับ

การเล่น จีเอฟ ของไทยยากตรงต้องกะข้ามช่วงเวลาปิดตลาดไทย

รอเปิดตลาดวันรุ่งขึ้น บางวันทายถูกแต่พอวันรุ่งกลับมาเท่าเดิม

ไม่ได้ตังสักกะบาทเลย เข้าง่ายแต่ออกยาก

อย่างวันนี้ที่จริงกะว่าหายใจเข้าแอลตอนเช้า

แล้วค่อยถอนหายใจช่วงบ่าย

ปรากฎว่าหายใจไม่ออก ก็เลยต้องวางแผนใหม่

ดูฤกษ์ยามแบบยิง M.79 shoot ข้ามกาลเวลา

เห็นว่าตกเย็นน่าจะร่วงลงก่อนแต่ไม่มาก

แล้วท้ายที่สุดยังไงก็ต้องดีดกลับขึ้นไปตามที่คาดเดา

ซึ่งเวลานี้ก็เป็นดั่งคาดครับ ลงไปต่ำสุด 1,333 เวลานั้น

ผมกำลังเล่นเกมส์ใน Ipad เพลินอยู่

เลยเครียดกับเกมส์ ครับ

สถานะล่าสุดตอนนี้แอลเต็มปอดอยู่ครับ

น่าจะขึ้นไปทดสอบแถว 1.350 ก่อน

คำเตือน อย่าเล่น GF ตามผมนะครับ

บางทีผมออกแล้วไม่ว่างมาเขียน และ

บางทีออกโดยที่ มาร์คู่ชีพ น้าโป็ะยังไม่รู้ด้ว

Morning Call ตามเคยครับ จับได้แล้ว มือยิง M.79 อยู่ที่นี่เอง แม่นจังเลยครับ !gd !gd !gd

สงสัย เรียงตามความสูง และ ความขาว ครับผม แซวเล่นนะครับ คุณแว่นตา

กร๊ากกกกกก...คุณเด็กขายของขาขขขขขา

รู้ได้ไงคะ ว่าพี่แว่น ทั้งเตี้ย ทั้งดำ แถม พุงโล ก้นปอดอีกต่างหาก B)

สงสัย ต้องเป็นคนที่ พี่แว่นเคยเจอวันสัมนา คนที่เข้ามาทัก

ตัว สูงงงงงงง ฉลูด ตูดดดปอด 555555 :D