ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ถึงไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายเฮียแบทแมนแต่แอบอ่านเป็นประจำนะคะ

ใกล้ปีใหม่แล้ว ขอให้เฮียแบทแมน มีความสุข สมหวัง สุขภาพดี และรวยๆ นะคะ

และ !thk !thk กับบทวิเดาของเฮียตลอดมาคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!54 !54 !54

มารออ่านของเฮียตาทชมปกติ ทุกวัน......

ขอบคุณหลายๆๆเด้อ..........

!01 !01 !01

เฮียขาาาาาา....

หนูมาตามให้กลับเข้าถ่ำแล้ว แฮะะะะะ.....

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าค่ะ ขอคุณพระศรีรัตนตรัยดลบันดาลให้คุณแบทแมน และครอบครัวมีความสุข

ขอบคุณค่ะwub.gif จะรอการวิเคราะห์นะคะ

สวัสดีเช้าวันอังคาร อากาศยังเย็นเหมือนติดแอร์นะครับ

ราคาทองคำเมื่อวานนี้พยายามวิ่งฝ่าแนวต้าน ที่ให้เพิ่มทีหลังที่ 1,386.5

ซึ่งก็ไม่ผ่านดังที่สั่งการเอาไว้ หลังจากนั้นราคาทองก็ดิ่งลงทันที

แต่ลงไปแค่ที่ 1,378 ลงไปไม่ถึง 1,375 ตามที่คาด

หลังจากนั้นก็ดีดกลับขึ้นมาอีกทะลุ สามเหลี่ยมชายธง

เส้นสีชมพูที่ผมตีเอาไว้น่ะครับ ราคาทองคำเลยสามารถยืนเหนือ 1,386.5

แล้วมายืนอยู่ที่ 1,387 ในเวลานี้

วันนี้ขอวิเดาว่า ราคาทองคำน่าจะวิ่งขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ 1,392.5 คาดว่ายังไม่น่าที่จะผ่านไปได้

น่าที่จะร่วงลงมาก่อน

น่าที่จะร่วงลงโดยมีแนวรับข้างล่างบริเวณ 1390 หรือ 1,386.5

หลังจากนั้น คาดว่าน่าที่จะไปทดสอบแนวต้านทางจิตวิทยาอยู่ที่ 1,402 เลยนะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดี ครับ

ขอบคุณค่ะเฮีย

มาแต่เช้าเลย มดแดงเห็นลักษณะเส้น MA ตั้งแต่เช้าและเดามาหลายวันแบบเข้าข้างตัวเอง ตามรูปแบบในอดีต อยากเข้าซื้อ แต่..จะทันใหมนะ ความโลภเริ่มเข้ามาแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ พ้นสามเหลี่ยมชายธงแล้ว ก็ได้เวลาไปต่อแล้วซิคะ เขยิบขื้นมาเรื่อย ๆ แล้ว

ขอบคุณครับ เฮียแบทแมน

เฮียแบทแมนมาตามเวลาเช่นเดิมเลย เด็กขายของเห็นลักษณะเส้นทางเดินราคาทอง ตามสั่งงาน พึ่งมา โดยเริ่มตั้งแต่เช้ามืด

และมารอเฮียแบทแมนเดาต่อเพื่อให้มีความคิดแบบเข้าข้างตัวเอง ตามรูปแบบ แบทแมน สั่งงาน อยากจะขาย แต่ กลัวราคาขึ้น

ไปอีกแค่ไหนนะ ความโลภเริ่มเข้ามาแล้วครับ

แต่ยังไงเมื่อถึงจุดที่เราตั้งเป้าหมายไว้ เด็กขายของก็ต้องขอลงก่อน ถ้าเป็น US$ ก็คง US$1,391 ก็พอ สำหรับทองแท่งราคาสมาคมฯ 19,950/19,850 นะจ๊ะ ขอขึ้นอีก 50 บาท นะครับ อาแป๊ะสมาคมฯ จะรีบไปที่ร้านเลย ครับ และจะกลับขึ้นใหม่

ในรอบต่อไปครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับบทวิเดาวันนี้ ที่เพิ่มแรงฮึดได้อักโข

ตอนนี้ผมปิดแอลไปเรียบร้อยแล้วครับ ที่ 1392

คาดว่าระยะสั้นมีลงปรับฐานเล็กน้อยก่อนครับ น่าจะเห็น 1386.5

ไม่โลภมากครับ เอากำไรมากอดฉลองปีใหม่ก่อน ท่าจะดี

-- Wish that the New Year 2011 brings joy, warmth, good tidings and all that is beautiful!! --

!Announce !Announce !Announce !Announce !Announce