ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เฮียแบตแมนขา ราคาทองหน้าเวปเฮีย 260100 หนูรับไม่ได้ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เฮียแบทแมนเล่นขึ้นราคาทองคำบาทละ 2 แสนกว่าเลยหรือครับ ช่วยกรุณาแก้ไขด่วนเลยนะครับเฮีย ที่ถูกต้องคือต้องแก้ไขให้ราคารับซื้อเป็น 260,000 สองแสนหกหมื่นถ้วนครับ อย่างนี้รับได้แน่นอนครับ

รายงานจากหน้าร้าน แม่... ณ ปิ่นเกล้า ลูกค้ามารอขายเยอะมากครับ.

แล้วท่านกัปตัน จะเอาอย่างไร รบกวนช่วยตะโกนบอกด้วยครับ

ปล. ช่วงนี้เข้าด้ายเข้าเข็ม ท่านกัปตันห้ามวอกแวกมองสาวนะครับ

เฮียแบทแมนเล่นขึ้นราคาทองคำบาทละ 2 แสนกว่าเลยหรือครับ ช่วยกรุณาแก้ไขด่วนเลยนะครับเฮีย ที่ถูกต้องคือต้องแก้ไขให้ราคารับซื้อเป็น 260,000 สองแสนหกหมื่นถ้วนครับ อย่างนี้รับได้แน่นอนครับ

ถูกต้องนะคร๊าบๆๆๆๆ จะได้รีบวิ่งเอาไปขายเลย

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ คุณ Donjuan ได้ไปเดินเล่นแถวเยาวราชบ้างไหมครับ อยากรู้ว่าคนมาซื้อหรือมาขายเยอะกว่ากัน ไม่มีเวลาเลยติดงาน

สวัสดีครับ คุณขาใหม่

1. เขียนแบบ " ไม่เป็นไร รอไปก่อน " ก็ต้องบอกว่าย่อมมีลง

2. เขียนแบบ " ตามกระแส " ขึ้นไปสู่ปลายทางไม่มีที่สิ้นสุด เสมือนอวกาศอันมืดมิดเพราะไม่มีเป้าหมาย

3. เขียนแบบ " สบายใจ " ซื้อๆ ไปเถอะ ทองไม่มี ดอย ( อันนี้ เด็กขายของไม่แน่ใจ ในระดับราคาแบบนี้ )

ตัวเด็กขายของ คราวนี้ " ขออภัย ที่จะกล่าวว่า ขอนั่งชมภาคพื้นดิน ครับ "

ขอบคุณค่ะคุณเด็กขายของ

ชัดมากกับคำตอบ อยากบอกว่าแล้วแต่จะพิจารณาข้อไหน

ที่แน่ๆขาใหม่ไปสอยมาแล้ว 26000

หมูเล้านี้จะขุนไว้ดูเล่น (ไม่รู้ต่อไปจะยังเป็นหมูหรือหมาน่อย)

รายงานหน้าร้านล่าสุด คนไม่ขายแล้วครับ ซื้อมากกว่า ซื้อกันใหญ่เลย ขนาดคนขายไปก็มาซื้อกลับครับ

ผมยังเต็มปอดครับ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ขอบคุณค่ะ คุณDonJuan ที่มาแจ้งสถานการณ์หน้าร้านให้ทราบ ไปซื้อมีลดราคา 10 บาท มั๊ยคะ

ไม่น่าจะมีนะครับ เพราะตอนนี้ spot จะชน26300 แล้ว สมาคมยังกั๊กอยู่

รายงานหน้าร้านล่าสุด คนไม่ขายแล้วครับ ซื้อมากกว่า ซื้อกันใหญ่เลย ขนาดคนขายไปก็มาซื้อกลับครับ

ผมยังเต็มปอดครับ

ขอบคุณครับ ที่เกาะติดสถานการณ์อย่างใกล้ชิด และรายงานให้เพื่อนๆ สมาชิกทุกคนได้ทราบ

ว่าแต่ทำหลายหน้าที่เหลือเกิน กลางวันเป็นผู้สื่อข่าว กลางคืนเป็นกัปตันขับเครื่องบิน

แต่คืนนี้เพื่อนสมาชิกอยากให้ขับจรวดครับ :lol: :lol: :lol:

วันนี้ อเมริกา มีประกาศ ไรป่าวครับ คุณเด็กขายของ

:blush: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

European stocks opened lower Friday after the sharp declines posted in the previous session,

as global growth concerns continued to weigh on sentiment.

The pan-European Stoxx 600 index -1.99% fell 0.8% to 224.99.

Germany's DAX 30 index -3.12% slipped 1% to 5,548

France's CAC 40 index -1.99% dropped 1.1% to 3,041.

The U.K.'s FTSE 100 index -2.34% declined 0.8% to 5,051

ตลาดหุ้นโซนยุโรป เปิดตลาดมาอย่างต่ำ

รองประธานาธิบดีจีนแสดงความเชื่อมั่นว่าเศรษฐกิจสหรัฐจะฟื้นตัวอย่างรวดเร็ว

รองประธานาธิบดีสี จิ้นผิง ของจีน กล่าวให้ความเห็นในที่ประชุมโต๊ะกลมร่วมกับนักธุรกิจอเมริกันและจีน ซึ่งรองประธานาธิบดีโจ ไบเดน ของสหรัฐเป็นเจ้าภาพจัดขึ้น ว่า เศรษฐกิจสหรัฐจะฟื้นตัวอย่างรวดเร็วและแข็งแกร่ง อีกทั้งจะบรรลุถึงการพัฒนาที่ดีขึ้น ทั้งนี้นายไบเดนอยู่ในระหว่างการเยือนจีน และในวันนี้เขามีกำหนดเพบปะกับประธานาธิบดี หู จิ่นเทา ผู้นำจีน.