ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คุณ ปุยเมฆ ครับ สุภาพบุรุษท่านหนึ่ง มุมขวามือ รูปร่างสมส่วน ใส่แว่น เสื้อเชิ้ตลายดอกสีแดง ตัวเสื้อไม่เทาก็ครีมครับ เพราะมุมกล้องได้ แล้วเหมือท่านนั้นจะรู้ว่ามีคนถ่ายรูป แต่แกล้งทำเฉยๆเอาไว้อ่ะครับ

สับขาหลอก

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับคุณเด็กขายของ

ขอบคุณมากครับ คุณปุยเมฆ หาอยู่ตั้งนานแระ อิอิ

ท่านนี้ชัวร์ :uu

ขอเดาด้วยคน เดาคนนะมิใช่ราคาทอง บุคคลในภาพ (เสื้อลายดอก) ผมเคยเห็นท่านผู้นี้ ช่วยโบกรถตรงทางข้าม หน้าร้าน นาย จ.

ฟันธง ตามกัปตัน ช้วร์100%

อันนี้เป็นภาพมุมองศา ปุยเมฆนั่งนะคะ

อันนี้มุมคุณเด็กขายของ

ว่าแต่ถ้าทายถูก คุณเด็กขายของจะยอมรับหรือเปล่า มุมเอียงไปนิดเดียวเอง

ขอบคุณคะคุณเด็กขายของ เห็นรูปไกล ๆไม่ค่อยชัด ขอรูปเดี่ยวแบบเต็มๆ ซักรูปได้มั้ยคะ คริคริ :57

ได้เลยครับ ยืนขาสั่น รอสู้ Bull กระทิงทอง ครับ

ว่าแต่ถ้าทายถูก คุณเด็กขายของจะยอมรับหรือเปล่า มุมเอียงไปนิดเดียวเอง

โอ้โห ! เล่นเปรียบเทียบ มุมกล้องแบบนี้เลยเหรอคุณพี่ฯ แต่ของคุณพี่ปุยเมฆ มีอากัปกิริยายื่นแขนออกมา เวลาถ่ายจาก Galaxy tab เพราะเห็นว่าข้อศอกทำมุม 60 องศาบ้าง 90 องศาบ้าง เด็กขายของใช้กล้อง Spy Camcorder. อิอิ

ฟันธงตรงๆไปเลยว่า ผู้ชายเสื้อ ม่วงอ่อน รูปร่างใหญ่สักหน่อย คือคุณเด็กขายของ ใช่ไหมครับ :57

ปล. ท่าจะเป็นเอามาก ขึ้นไปก็ไม่ได้ขาย ตะกี้ย่อมาก็ไม่ได้ซื้อ :17

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

โอ้โห ! เล่นเปรียบเทียบ มุมกล้องแบบนี้เลยเหรอ แต่ของคุณพี่ปุยเมฆ มีอากัปกิริยายื่นแขนออกมา เวลาถ่ายจาก Galaxy tab เพราะเห็นว่าข้อศอกทำมุม 60 องศาบ้าง 90 องศาบ้าง เด็กขายของใช้กล้อง Spy Camcorder. อิอิ

55555 รู้จริง นับมุมองศาข้อศอกกันเลยนะคะ ก็กลัวโน้ตบุคบังหน้า คุณคิกคาปู้อ่ะนะ เด๋วไปลงภาพเพิ่มก่อน เสียดายไม่ได้แชะได้ซ้าย สังหรณ์แล้วเชียว ทำไมอยากกดมุมนี้จัง ตอนนั่งลงแล้ว

ฟันธงตรงๆไปเลยว่า ผู้ชายเสื้อ ม่วงอ่อน รูปร่างใหญ่สักหน่อย คือคุณเด็กขายของ ใช่ไหมครับ :57

ปล. ท่าจะเป็นเอามาก ขึ้นไปก็ไม่ได้ขาย ตะกี้ย่อมาก็ไม่ได้ซื้อ :17

รายชั่วโมง sto ยังไม่แตะกัน เด๋วค่อยเก็บก็ได้คะ ล้วง แคะ แกะ เกา คุณเด็กขายของ แทนกราฟไปก่อน :gvme

รายชั่วโมง sto ยังไม่แตะกัน เด๋วค่อยเก็บก็ได้คะ ล้วง แคะ แกะ เกา คุณเด็กขายของ แทนกราฟไปก่อน :gvme

ครับ คงรอซื้อ ถัว ไม่ก้ขายออกไปก่อนถ้าขึ้นนะครับ เพื่อนๆผมอีกหลายคน ร่วมลุ้นกันตัวโก่งแล้วอ่ะครับ ว่าคนไหนแน่ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ถ้าคุณ Donjuan เดาว่า ตอนนี้ ค่าเงิน US Dollar กำลังว่ายสวนกระแส จากเหตุจำยอมที่ ยูโร ลดค่าลง ณ. ตอนนี้ ก็ต้องทนถือต่อไป ซึ่งเด็กขายของเดาว่า คือในรูปที่แนบมา. ซึ่งเด็กขายของซื้อขายทองแท่งที่ร้านทองฯ ก็ต้องยอมถือต่อ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว

หวัดดีค่ะ คุณปุยเมฆ บายดีนะค่ะ

1.3157 คือตัวเลขปัจจุบันของ ยูโรต่อดอลล์ ลดลง

EUR/USD trends lower

Mon, Jan 30 2012, 07:23 GMT | FXstreet.com Trader Talk

From Dow Jones:

"The EUR/USD trends lower amid a lack of buyers, says a senior trader at a major bank in Tokyo. Delays in Greece's debt restructuring talks have weighed on the EUR during the session, with the market's eyes on an EU summit meeting scheduled for later in the day. The EUR/USD is at 1.3156 from an earlier high of 1.3233. The trader says the EUR/USD could fall near the 1.3000 mark later in the day."

ค่าเงินยูโรอยู่ในเทรนอ่อนค่าลง จากปัญหายังไม่ได้ข้อยุติของกรีซ ตลาดจับตามองไปที่การประชุม สหภาพยุโรปวันนี้ ค่าเงินตอนนี้ 1.3156 สูงวันนี้ 1.3233 แต่นักค้าฯ กล่าวว่า น่าจะเห็น 1.3000 ในวันนี้ ซึ่งนั้นคือ ค่าดอลล์สหรัฐฯ จะแข็งขึ้น นั้นคือ ในมุมมองของนักวิเคราะห์ฯ ดาวน์โจน

ถ้าคุณ Donjuan เดาว่า ตอนนี้ ค่าเงิน US Dollar กำลังว่ายสวนกระแส จากเหตุจำยอมที่ ยูโร ลดค่าลง ณ. ตอนนี้ ก็ต้องทนถือต่อไป ซึ่งเด็กขายของเดาว่า คือในรูปที่แนบมา. ซึ่งเด็กขายของซื้อขายทองแท่งที่ร้านทองฯ ก็ต้องยอมถือต่อ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว

รับทราบครับ ว่าแต่ ตกลงเสื้อม่วงอ่อนใช่ไหมครับ :uu เพราะตอนนี้ หน้าไมค์ หลังไมค์ โทรศัพท์ ทายกันให้วุ่นวายไปหมดแล้ว :_ee

หวัดดีค่ะ คุณปุยเมฆ บายดีนะค่ะ

สบายดีค่ะ แต่ 2 วันตะลอนทั้งวันทั้งคืน ไม่ได้หลับได้นอน เหนื่อยมากเลยค่ะ คุณกบจ๊าล่ะคะ เป็นยังไงบ้างคะ