ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

The pair is trading along an uptrend.

An downtrend will start from curren levels, which will be followed by moving down to support level 1718 and then 1707 - 1700.

Resistances: 1729, 1735, 1747

Supports: 1718, 1707, 1700, 1682

หน้ามันเปลี่ยนเร็วจัง หาแนวต้านแนวรับ ไม่เจอ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ติดตามทั้ง2คนมาตลอด อยากเห็นทั้งสองคนเลยค่ะ

ติดตามทั้ง2คนมาตลอด อยากเห็นทั้งสองคนเลยค่ะ

จำนวนโพสต์ครั้งแรก บ่งบอกว่า เข้ามาเพื่อการนี้โดยเฉพาะเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ อิอิ

ปล . 19 ท่านครับ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

บ่อนสหรัฐ ยังไม่เปิด แต่สถานะ ติดลบ

By Kate Gibson

NEW YORK (MarketWatch) -- U.S. stock futures held their European-debt-related losses after mixed U.S. data had personal spending virtually flat last month and income up 0.5%.

Futures for the Dow industrials DJ2H -0.63% were off 99 points at 12,515.

Futures for the S&P 500 SP2H -0.91% declined 12.2 points to 1,300.30.

Futures for the Nasdaq 100 ND2H -0.82% lost 20.25 points to 2,436.

กดให้แล้วอยากเห็นหน้าทั้ง 2 คนเลยค่ะ รออยู่

ดู๊ ดู เฮียเรายังเฉย ถ้า 20 like ก็ดูกัปตันก่อนแล้วกัน 30 ค่อยดูเฮีย

เอ๊า ใครอยากเห็นคุณ เด็กขายของ ก็กด ชอบ ที่เลขโพสต์ที่ # 32354 จะได้เอามาอ้าง เพื่อให้คู่สัญญา เซ็น อิอิ ส่วน SPOT ตรงไหนว่ามาได้ ขอรับกระผม :047

สงสัยคุณ DonJuan ต้องเปิดตัวเองก่อนหล่ะมั๊งคะ

คงต้องตกลงกันก่อนว่า ใช้ราคา Spot ตรงไหน จุดไหน เป็นราคาเริ่มนับ. แล้วที่สำคัญมาก โพสต์ของคุณฯ ที่ # 32354 ไม่เห็นมีใครชอบเลย จึงไม่มีข้อตกลงนี้ อิอิ

หุหุหุ มัวแต่รายงานข่าวตัวเลขสหรัฐ และปัจจัยพื้นฐานอื่นๆ " งง " คุณ Donjuan หาเสียง. Username มติกด Like แต่เด็กขายของ กล่าวว่า

ได้ตังค์แล้วนะ ณ. ราคานี้ 5555555555

แปลได้ความว่า ทองจะต้องขึ้นคืนนี้ใช่ไหมครับ ถ้าใช้ตามนั้น ผมซื้อเลยละกันรอขาย อิอิ ถ้าผิดไปจากนี้ ไม่ขออะไรมาก เฉลยก็พอว่าคนไหน :17 เชื่อว่า ข้อตกไม่ลงนี้ หลายท่านคงสนใจครับ :uu

หัวข้อ คืนนี้ อ่านก่อนนะครับ

สงสัยคุณ DonJuan ต้องเปิดตัวเองก่อนหล่ะมั๊งคะ

กดคะแนนไปอีก 1 :aa

หุหุหุ มัวแต่รายงานข่าวตัวเลขสหรัฐ และปัจจัยพื้นฐานอื่นๆ " งง " คุณ Donjuan หาเสียง. Username มติกด Like แต่เด็กขายของ กล่าวว่า

ได้ตังค์แล้วนะ ณ. ราคานี้ 5555555555

21 แล้วนะครับ สงสัย ตั้งเอาไว้ว่าดูรูปคุณ เด็กขายของ คนเดียว ไหงติดผมไปด้วยนี่ อิอิ :uu

อยากเห็นหน้าเฮียเด็กขายของ กับเฮียกัปตัน อีก2 เสียงค่ะ(กิ๊กที่บ้านอีกเสียง)

ขอแจมด้วยครับ อยากเห็นท่านทั้ง 2 ครับ