ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

พี่เด็กขายของแอบมาขโมยของครับ ไปละ อิอิ :_06

สวัสดีครับ คุณคิกคาปู้

ไม่เข้าใจ ขยายความนิดหน่อย อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณ Donjuan. ครับ หวังว่า ไม่ตามหาเพลิน จนลืมปล่อยออกเมื่อกี้นะครับ เดี๋ยวมันก็หลอกว่า จะลงแล้วนะ S เลย พอถึง 1,71x ก็เสร็จมัน

คุณ Donjuan. ครับ หวังว่า ไม่ตามหาเพลิน จนลืมปล่อยออกเมื่อกี้นะครับ เดี๋ยวมันก็หลอกว่า จะลงแล้วนะ S เลย พอถึง 1,71x ก็เสร็จมัน

ขอบคุณครับ ยังไม่ได้ปล่อยครับ เพราะผู้ชายในรูปที่คุณ เด็กขายของ กด ราคาเอาไว้ครับ อิอิ (ที่ทราบเพราะมีสายสืบบอกว่า ดูราคาแทบทุกคืนด้วยตนเอง) รอพรุ่งนี้ขายราคาสมาคมดีกว่าครับ คิดว่ายังไงหลัง 5 ทุ่มเที่ยงคืนคงไปต่อนะครับ ย่อมาก็ ถัว ไปตา ระเบียบครับ ว่าแต่เรามาช่วยกัน แถ ให้เพื่อนๆทุกๆท่าน ลืมเรื่องรูป ดีไหมครับ :17

อย่ามั่วนิ่มซิคะ ออกมาให้เห็นซะดีๆ

พอได้นะครับ แหะ แหะ ใหญ่กว่านี้ เขิล ครับผม :32

สวัสดีครับคุณเด็กขายของ คุณDonJuan และเพื่อนๆๆๆทุกท่าน

ผมก็อยากเห็นครับ เดิมทีว่าจะฝากคำถามเด็ดไปกับคุณกัมพลตอนทานอาหารกลางวันแล้ว พลาดไปโอกาสไปนิดเดียว

คำถามก็คือ. คนไหน....!!!!!!! คุณเด็กขายของ. 555 โชว์ตัวหน่อย.......

ผมว่าคงกรีดกันลั่นแน่นอนครับ

ขอบคุณทุกข่าวสารที่ขยันหามาป้อนให้ทุกวันนะครับ.....แอบติดตามมานานเป็นปีแล้วครับ. แต่เพิ่งสมัครสมาชิกเมื่อไม่นานนี้เองครับ

คุณกัปตันมาแล้ว ขอเสียงคุณเด็กขายของหน่อย ไม่ใช่ซิขอรูปค่ะ

หล่อเหมือน สรพงษ์. ชาตรีเลย เกิดทันมั๊ยหนอ

ยังเหลืออีกหนึ่ง เกมส์ยังไม่จบ

55555 ในที่สุดก็ยอมเผยตัวนะคะ

เหลือแต่อาเฮออออออออออออออออียยยยยยยยยยยยยยยย เด็กกกกกกกกกกกกขายยยยยยยยย ของงงงงงงงงงงงงง นะ

555555

เอิ๊ก เอิ๊ก

อิหร่านประกาศจะหยุดจำหน่ายน้ำมันให้แก่ยุโรปบางประเทศในเร็ว ๆ นี้

นายรอสแตม กาเซมิ รัฐมนตรีกระทรวงน้ำมันอิหร่านประกาศว่า อิหร่านจะหยุดจำหน่ายน้ำมันให้แก่ยุโรปบางประเทศในเร็ว ๆ นี้ โดยเวลานี้อิหร่านมีลูกค้ามากพอที่จะทดแทนลูกค้าในยุโรป ซึ่งซื้อน้ำมันอิหร่านเพียงร้อยละ 20 เท่านั้น คำประกาศดังกล่าวมีขึ้นท่ามกลางสถานการณ์ตึงเครียดยิ่งขึ้นระหว่างอิหร่านกับชาติตะวันตก ซึ่งเป็นผลมาจากโครงการนิวเคลียร์ต้องสงสัยของอิหร่าน ขณะที่บรรดาชาติตะวันตกดำเนินมาตรการคว่ำบาตรอิหร่านครั้งใหม่ เพื่อกดดันให้ล้มเลิกโครงการนิวเคลียร์ ด้วยการห้ามนำเข้าน้ำมันจากอิหร่าน ซึ่งเมื่อสัปดาห์ที่แล้วสหภาพยุโรปก็เพิ่งตัดสินใจประกาศระงับนำเข้าน้ำมันจากอิหร่าน โดยจะมีผลบังคับใช้ตั้งแต่เดือนกรกฎาคมนี้เป็นต้นไป.

ผู้นำเกาหลีใต้จะเดินทางเยือนตะวันออกกลางเพื่อเจรจาเรื่องน้ำมัน ท่ามกลางแรงกดดันจากสหรัฐให้ร่วมมาตรการคว่ำบาตรน้ำมันอิหร่าน

ประธานาธิบดีลี เมียง-บัค ผู้นำเกาหลีใต้จะเดินทางเยือนซาอุดีอาระเบีย กาตาร์และสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ซึ่งเป็นประเทศผู้ส่งออกน้ำมันรายใหญ่ในตะวันออกลางในวันที่ 7 กุมภาพันนี้ โดยมีกำหนดการเยือนเป็นเวลา 4 วันเพื่อหาแหล่งพลังงานที่มั่นคง ท่ามกลางแรงกดดันเพิ่มขึ้นจากสหรัฐที่ต้งการให้ร่วมดำเนินมาตรการคว่ำบาตรน้ำมันจากอิหร่าน ข้อมูลของทางการเกาหลีใต้ระบุว่า ซาอุดีอาระเบียเป็นแหล่งน้ำมันดิบรายใหญ่สุดของเกาหลีใต้ คิดเป็น 1 ใน 3 ของปริมาณน้ำมันนำเข้าทั้งหมด ส่วนกาตาร์และสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์เป็นอันดับ 3 และ 5 ตามลำดับ ขณะที่เกาหลีใต้เป็นประเทศที่นำเข้าน้ำมันรายใหญ่อันดับ 5 ของโลก โดยร้อยละ 87 ของปริมาณนำเข้าน้ำมันดิบทั้งหมดมาจากตะวันออกกลาง.

ข้อมูลข่าวและที่มา

ผู้สื่อข่าว : เทวี ลั่นเรืองฤทธิ์   Rewriter : เทวี ลั่นเรืองฤทธิ์

สำนักข่าวแห่งชาติ กรมประชาสัมพันธ์ : http://thainews.prd.go.th

วันที่ข่าว : 30 มกราคม 2555

นายกรัฐมนตรีรัสเซียให้คำมั่นว่าจะสร้างเศรษฐกิจใหม่หลังเกิดการประท้วงอย่างกว้างขวาง

นายกรัฐมนตรีวลาดิเมียร์ ปูติน ของรัสเซียให้คำมั่นวันนี้ว่า จะสร้างเศรษฐกิจใหม่ หลังเกิดคลื่นประท้วงอย่างกว้างขวาง พร้อมยอมรับว่ารัสเซียมีปัญหาการทุจริตเป็นระบบ มีบรรยากาศทางธุรกิจที่ไม่น่าพึงพอใจ และพึ่งพาการส่งออกพลังงานมากจนเกินไป ซึ่งการมีเศรษฐกิจที่ไม่สามารถให้หลักประกันเรื่องเสถียรภาพ อธิปไตย หรือความเป็นอยู่ที่ดี เป็นสิ่งที่ไม่สามารถยอมรับได้.

ไม่ให้เห็นหน้าก็ได้แต่ขอเป็นนาฬิกาหรือเป็นเสื้อที่ชอบใส่อาจจะเป็นรองเท้าคู่โปรด เผื่อไปเจอที่ยวราชจะได้เข้าไปทักรู้กันอยู่สองคนไงครับ แต่กางเกงชั้นในไม่ต้องนะครับเพราะว่าคงไม่ใส่ข้างไปยวราช ชิมิๆ