ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คุณเด็กขายของลืมอะไรหรือเปล่าค่ะ รูปค่ะรูป

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ให้เห็นหน้าก็ได้แต่ขอเป็นนาฬิกาหรือเป็นเสื้อที่ชอบใส่อาจจะเป็นรองเท้าคู่โปรด เผื่อไปเจอที่ยวราชจะได้เข้าไปทักรู้กันอยู่สองคนไงครับ แต่กางเกงชั้นในไม่ต้องนะครับเพราะว่าคงไม่ใส่ข้างไปยวราช ชิมิๆ

สุดยอดแฟนพันธุ์แท้ครับ ได้ใจมากๆ กดดันต่อไปครับ

กัปตันแวบมาเดี๋ยวเดียว คุณเด็กขายของจะไม่แวบจริง จริง เหรอ

เอาอย่างนี้เลยไหมครับ ท่านใดเข้าห้องนี้ ต้องใช้รูปจริง เอาแค่พอชัด อิอิ มันส์แน่ๆ :gvme

ลง แบบไฟกระพริบปีใหม่ แบบคุณ donjuan หรือคะ 5555

กระทู้นี้ ตา-ลก ดีอ่ะ

เอาอย่างนี้เลยไหมครับ ท่านใดเข้าห้องนี้ ต้องใช้รูปจริง เอาแค่พอชัด อิอิ มันส์แน่ๆ :gvme

จะขอ10คำถาม ก็คิดว่ามากไป เลยขอแค่ถามว่า วันสัมนา คุณDonJuanทานอาหารกลางวันที่ชั้นไหนคะ

จะขอ10คำถาม ก็คิดว่ามากไป เลยขอแค่ถามว่า วันสัมนา คุณDonJuanทานอาหารกลางวันที่ชั้นไหนคะ

ถามได้เลยครับ ชั้น 10 ครับผม มีอะไรรึครับ :38

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ไม่ได้ถ่ายรูปมานมนาน เท่าที่มีครับ เด็กขายของ จริงแท้แน่นอน ตอน 2 ขวบ

เนื่องจาก กติการาคาทอง ไม่ลง ซึ่งเพื่อนๆ ก็คงไม่อยากให้ลง ยอมตรง กด Like นี่แหละ

ถามได้เลยครับ ชั้น 10 ครับผม มีอะไรรึครับ :38

สงสัยว่าอาจจะเป็นคนที่นั่งทานอาหารโต๊ะเดียวกัน แต่ไม่ใช่ค่ะ เพราะทานคนละชั้นกัน

อ้อจะได้ร่วมด้วยช่วยกันกับเพื่อนๆ กดดันคุณ ให้ออกมาโชว์ตัวอ่ะ

สวัสดีครับคุณเด็กขายของ คุณDonJuan และเพื่อนๆๆๆทุกท่าน

ผมก็อยากเห็นครับ เดิมทีว่าจะฝากคำถามเด็ดไปกับคุณกัมพลตอนทานอาหารกลางวันแล้ว พลาดไปโอกาสไปนิดเดียว

คำถามก็คือ. คนไหน....!!!!!!! คุณเด็กขายของ. 555 โชว์ตัวหน่อย.......

ผมว่าคงกรีดกันลั่นแน่นอนครับ

ขอบคุณทุกข่าวสารที่ขยันหามาป้อนให้ทุกวันนะครับ.....แอบติดตามมานานเป็นปีแล้วครับ. แต่เพิ่งสมัครสมาชิกเมื่อไม่นานนี้เองครับ

สวัสดีครับ คุณ Copyman

เฮียกัมฯ ก็ไม่รู้จัก ถามไป เฮียกัมฯ ก็ต้องให้มาถาม เฮียนายห้างฯ แบทแมน ซึ่ง เฮียแบทแมน ก็ไม่รู้จัก

ไม่รู้จัก เป็นมหามิตรที่ไม่เคยพบหน้า ก็ดีแล้ว เดี๋ยวคนอื่นๆ ที่ไม่เข้าใจ หาว่า เด็กขายของ เข้ามาทำมาหากินในนี้ แค่ได้คุย ได้บ่น ได้โม้ ก็สนุกและมันแล้วครับ

ภาพที่เห็นหลานหรือคะ

เด็กขายของ จริงๆๆ ครับ เรื่องนี้ ไม่โม้ครับ เรื่องจริงล้วนๆ

ผมสงสัยเวลาและวันที่ในภาพถ่ายอ่ะครับ มาได้ไงครับ

ไม่ได้ถ่ายรูปมานมนาน เท่าที่มีครับ เด็กขายของ จริงแท้แน่นอน ตอน 2 ขวบ

เนื่องจาก กติการาคาทอง ไม่ลง ซึ่งเพื่อนๆ ก็คงไม่อยากให้ลง ยอมตรง กด Like นี่แหละ

เสียดาย ถ้าเป็นภาพขาวดำ ต้องเห็นสี ว่าใส่เสื้อสีม่วง แน่ ๆ เลยค่ะ

ถ่ายรูปโดยไม่มีอุปกรณ์ใด ๆ หรือคนบัง และเวลาเจอกล้อง ก็ปิดปาก เป็นการอำพรางไม่ให้คนเห็นหน้าอย่างหนึ่ง จากจิตใต้สำนึก อยากเป็นบุคคลลึกลับ

ภาพที่เจ๊แว่นถ่าย มันเอียงถัดไปอีกแค่คนเดียว 22.3 องศา

สงสัยว่าอาจจะเป็นคนที่นั่งทานอาหารโต๊ะเดียวกัน แต่ไม่ใช่ค่ะ เพราะทานคนละชั้นกัน

อ้อจะได้ร่วมด้วยช่วยกันกับเพื่อนๆ กดดันคุณ ให้ออกมาโชว์ตัวอ่ะ

โชว์ให้ดูตั้ง 2 ภาพแล้วนะครับ