ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขึ้นรถดีไหมค่ะ. ไปไหนกันหมดค่ะ. เอาไงดี

อยากขึ้นเหมือนกัน ออนตอนนี้ 25308/25258 พอดีมีดอยค้าง 25326 เลยไม่เอา รอ1729 เป็นคำตอบสุดท้าย ดีไหมเฮีย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

การงีบหลังอาหารกลางวันเพียง ครึ่งชั่วโมง มีผลดีต่อร่างกายมาก

อยากขึ้นเหมือนกัน ออนตอนนี้ 25308/25258 พอดีมีดอยค้าง 25326 เลยไม่เอา รอ1729 เป็นคำตอบสุดท้าย ดีไหมเฮีย

รอ 1729 หรือว่าไงเพื่อนๆ :047

อาทิตย์ที่แล้ว เคยบอกว่า อาทิตย์นี้ จะไม่ได้เห็น $1,72x ซึ่งถ้าคุณ เกี้ยมอี่ คาดและคิด ว่าจะมา ก็รอครับ

การงีบหลังอาหารกลางวันเพียง ครึ่งชั่วโมง มีผลดีต่อร่างกายมาก

ขอบคุณ คุณ Pasaya และ. คุณ bighead ที่บอกเล่าให้ทราบครับ

มาประจำสถานีแล้วครับ เดาว่า 172X มายากมากนะครับ เต็มที่น่าจะไม่ต่ำกว่า 1732-1735 ครับผม กำลังเตรียมตัว อัดเข้าปอดครับ หลังจากปอดโล่งแต่เป๋าแน่น มาครึ่งวัน เงินก้ทำบุญไปเรียบร้อย ด้วยครับ :047

มาประจำสถานีแล้วครับ เดาว่า 172X มายากมากนะครับ เต็มที่น่าจะไม่ต่ำกว่า 1732-1735 ครับผม กำลังเตรียมตัว อัดเข้าปอดครับ หลังจากปอดโล่งแต่เป๋าแน่น มาครึ่งวัน เงินก้ทำบุญไปเรียบร้อย ด้วยครับ :047

ตอนไปทำบุญอธิฐานขอให้ทางสะดวกโยธินด้วยฮะเปล่า5555 :57

ตอนไปทำบุญอธิฐานขอให้ทางสะดวกโยธินด้วยฮะเปล่า5555 :57

ขอให้ฟ้าโปร่งนะฮะ 1737 มาจัดไปดอกแระ รอลงอีกเพื่อ ถัว :gvme

มาประจำสถานีแล้วครับ เดาว่า 172X มายากมากนะครับ เต็มที่น่าจะไม่ต่ำกว่า 1732-1735 ครับผม ็กำลังเตรียมตัว อัดเข้าปอดครับ หลังจากปอดโล่งแต่เป๋าแน่น มาครึ่งวัน เงินก้ทำบุญไปเรียบร้อย ด้วยครับ :047

กัปตันฮ่ะเปลี่ยนเป็นเครื่อง Jet ดีไหมฮ่ะ หุหุหุ

กัปตันฮ่ะเปลี่ยนเป็นเครื่อง Jet ดีไหมฮ่ะ หุหุหุ

ใจเย็นครับ เติมน้ำมันให้เต็มถังก่อนครับ

Forex: EUR/USD drops to 1.3200

Tue, Feb 21 2012, 12:13

FXstreet.com (Barcelona) - Right before the American opening, the EUR/USD resumed its decline from 1.3290 area to test 1.3200 psychological level. At the moment of writing, the cross is operating at 1.3215.

After so much expectations and anxiety around the Greek aid deals, the market doesn’t seem convinced that the agreements made overnight will turn to be successful on the long run. Greece’s general elections in April might lead to a default if a radical government rises. ค่าเงินยูโรลดลงมาที่ 1.320 เพื่อทดสอบระดับจิตวิทยาอีกครั้ง จากการที่นักลงทุนฝั่งลอนดอยมองว่า การอนุมัติเงินให้กรีซเมื่อเช้านี้ ไม่จีรังยั่งยืน เนื่องจาก กรีซจะมีการจัดเลือกตั้งในเดือน เมษายน ซึ่งถ้าเกิดพรรคฝ่ายตรงข้ามที่ไม่เห็นด้วยกับสัญญาฯ ได้รับเลือกจากประชาชน

Below the 1.3200 psychological level, the 200-hour MA around 1.3180 might sustain the downside, as well as 1.3165, 20-day MA. On the upside, 1.3290 area remains strong as resistance, ahead of 1.3300.

EUR/USD Feb 21 at 12:26 GMT

1.3221/22 (-0.17%)

1735.96 จักไปอีกยอด

แสดงว่ามั่นใจมาก ผมเอาใจช่วยครับ(เพราะคันไม้คันมือเติมทนแล้วแถมบนดอยก็หนาวอยากลงแล้วจ้า)

ขอบคุณ คุณ Pasaya และ. คุณ bighead ที่บอกเล่าให้ทราบครับ

บอกเล่าหรือหาข้ออ้างให้ตัวเองก็ไม่รู้เนอะ อิอิ