ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัดดีคับ อาเฮีย กัปตัน ลุงๆ พี่ๆทุกคนครับ

สบายดีน๊าครับ รวยๆกันทุกคนเลยใช่ไหมคับ โดยเฉพราะคุนกัปตัน ร่มของเขาดีเจงๆ โดดเขาโดดออกเปงว่าเล่งเลยยยยย. อิฉาเจงๆ 5555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ชั่วโมงบิน พี่เขาสูงเจงๆ นับถือๆ หุหุหุ

http://www.youtube.com/watch?v=hv9817deCrQ ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

จัดเต็มไปแร้วเหรอคะ ซื้อตอนนี้ทันมั้ยคะคุณกัปตัน พึ่งกลับมานะคะ :17

ผมซื้อ ถัวเฉลี่ย ได้ที่ราคา 25370 ครับผม อัดไป 150 หุหุ

ของเค้าดีจริง อ้ายกันมันชอบสุดๆครับ วันี้เบิ้ล 2 ไปเลย แรงคูณ 2 :57

เก็บไปหน่อยเดียวค่ะ เดี๋ยวว่าถ้ายังทรงๆ อยู่อย่างนี้จะตามไปอีกหน่อยค่ะ ไปก็ไปด้วยกันนะคะคืนนี้ กัปตันจัดเต็มไปอีกแล้วนี่

(+) MBA MORTGAGE APPLICATIONS

Actual: -4.5%Cons.: Previous:  -1.0%

The MBA Mortgage Applications released by the Mortgage Bankers Association presents various mortgage applications. It is considered as a leading indicator of the U.S Housing Market. A Mortgage growth represents a healthy housing market that stimulates the overall US economy. Normally, a high reading is seen as positive (or bullish) for the USD, while a low reading is seen as negative (or bearish).

US MBA Mortgage Applications falls 4.5% in Feb 17

เก็บไปหน่อยเดียวค่ะ เดี๋ยวว่าถ้ายังทรงๆ อยู่อย่างนี้จะตามไปอีกหน่อยค่ะ ไปก็ไปด้วยกันนะคะคืนนี้ กัปตันจัดเต็มไปอีกแล้วนี่

ควรมีแผนป้องกันความเสี่ยงนะครับ ผมเอากำไรมาต่อยอด มีทุนสำหรับขาดทุนพร้อมแล้วนะครับ โปรดระวังนะครับ :aa

ผมซื้อ ถัวเฉลี่ย ได้ที่ราคา 25370 ครับผม อัดไป 150 หุหุ

ราคาที่กัปตันว่านี่เป็นของร้านคุณหมอใช่มั๊ยคะรู้สึกว่าจะถูกกว่า GT ใช่มั๊ยคะ

ควรมีแผนป้องกันความเสี่ยงนะครับ ผมเอากำไรมาต่อยอด มีทุนสำหรับขาดทุนพร้อมแล้วนะครับ โปรดระวังนะครับ :aa

ขอบคุณคร้าาาาา

ผิดทางจะรีบโดดร่มเลยคร่าาาาา

วันนี้ผมเอาจริงแล้วนะ....(ไปขยายปอดมา)กะจัดหนักเล่นแบบเล็กเซียวหงส์(ใช้มีดสั้นแทงแบบไม่เลี้ยง)5555555

ของเค้าดีจริง อ้ายกันมันชอบสุดๆครับ วันี้เบิ้ล 2 ไปเลย แรงคูณ 2 :57

นับถือ นับถือ ท่าน Donjuan เป็นคนที่สังเกตุดีเยี่ยมเลยครับ เด็กขายของ โพสต์........ทุกที (เป็นความเชื่อส่วนบุคคล หุหุ )

ราคาที่กัปตันว่านี่เป็นของร้านคุณหมอใช่มั๊ยคะรู้สึกว่าจะถูกกว่า GT ใช่มั๊ยคะ

เท่าที่อยู่นะคะ GT เห็นต่ำสุด25379คะ :17

นับถือ นับถือ ท่าน Donjuan เป็นคนที่สังเกตุดีเยี่ยมเลยครับ เด็กขายของ โพสต์........ทุกที (เป็นความเชื่อส่วนบุคคล หุหุ )

ครับ เอาไปอีกเวอร์ชั่น ต้องจัดหนักหน่อยครับ โอกาสสุดท้ายแล้ว อิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=yCqtanp7WZ0&feature=related

วันนี้ไม่เข้านะ ขอเชียร์อย่างเดียวของเก่ามี สู้ๆ

กัปตันจะเปิดรุ่นแรกเมื่อไร ขอรุ่น 3 แทรก 1 คน :32