ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คุณกระต่ายทองทำมัยเปลี่ยนรูปแล้วล่ะ โพสต์รูปเหมือนเดิมซิค่ะน่ารักดี

ขอบใจจ๊ะ กบจ๊าเป็นงัยบ้างคะ กำไรแบ่งมั่งนะคะ :gvme ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Resistances: 1773, 1780, 1787, 1800  

Supports: 1758, 1746, 1721

คุณเด็กขายของวันนี้ย้ำจัง สงสัยลุ้นให้ลงไปหา 1758 เพื่อช้อน 49 (9999) ก่อนแน่ๆ เลยชิมิ

ขอบคุณคุณเด็กขายของ คุณดอนฮวน และทุกท่านมากคะ พุ่งไปเลย :upstrong: บาทเริ่มเป็นใจแย้ว :v@

ตุ้ง. สวัสดีครับ ผู้โดยสารทุกท่าน. ผมกัปตันดอนฮวน และกับตัน. อ้ายกัน ได้นำเครื่องผ่านสภาพอากาศแปรปรวนมาเรียบร้อยแล้วนะครับ และยังได้จับผู้โดยสารเมาสุราอาระวาทบนเครื่องด้วย ไม่ใช่ใคร อ้ายทิด นี่เอง

หวังว่าทุกท่านคงได้รับความสะดวกสบายบนเที่ยวบินนี้. กำหนดถึงจุดหมายปลายทางหลังเที่ยงคืน สภาพอากาศปลายทาง. ฟ้าโปร่งเหมาะแก่การเคลียร์ปอดมากๆ ขอบคุณครับ. ตุ้ง.

เค้าล้อลเ่นนะตะเอ

จุ๊บ จุ๊บ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

อยากซื้อเพิ่มอ่ะ ยังทันมั้ยน๊า ขี้เกียจรอย่อแล้ว

พี่คะ แบบว่าขาอ้อน...

ตุ้ง. สวัสดีครับ ผู้โดยสารทุกท่าน. ผมกัปตันดอนฮวน และกับตัน. อ้ายกัน ได้นำเครื่องผ่านสภาพอากาศแปรปรวนมาเรียบร้อยแล้วนะครับ และยังได้จับผู้โดยสารเมาสุราอาระวาทบนเครื่องด้วย ไม่ใช่ใคร อ้ายทิด นี่เอง

หวังว่าทุกท่านคงได้รับความสะดวกสบายบนเที่ยวบินนี้. กำหนดถึงจุดหมายปลายทางหลังเที่ยงคืน สภาพอากาศปลายทาง. ฟ้าโปร่งเหมาะแก่การเคลียร์ปอดมากๆ ขอบคุณครับ. ตุ้ง.

เค้าล้อลเ่นนะตะเอ

จุ๊บ จุ๊บ

อ่อน อ่านยังไม่ get อ้ายทิดนี่ใครอะ อ้ายกัน กับดอนฮวน พอเดาออก แต่ขอคน confirm หน่อย ไม่กล้าบอกอะว่าเข้าใจว่าอะไร อายจัง ถูกแก้ไข โดย khaiped

เพื่อนคนไหน ยังไม่เข้า ต้องระวัง เพราะ ข่าวนี้. Merkel: No need to boost European firewall

Mon, Feb 27 2012, 14:26 GMT | Forex Live

อยากซื้อเพิ่มอ่ะ ยังทันมั้ยน๊า ขี้เกียจรอย่อแล้ว

ถ้าจะซื้อรอย่อดีกว่าครับ หรือ รอให้แน่ใจว่าทะลุ 1773-1774 ค่อยซื้อตาม

เดาจากกราฟยังอยู่ในช่วงการปรับฐานอยู่

กลับจากงานแต่ง น้อง วิ แล้ว รึ ท่าน มิ น่า เครื่องแรง จัง

US$1,773 ด่านแรกคืนนี้ แตกแล้ว

เฮียปล่อยรูปนี้เร็วจัง สงสัยมั่นใจว่าคืนนี้แตกแน่ มีข่าวอะไรดีหรอครับ

เพื่อนคนไหน ยังไม่เข้า ต้องระวัง เพราะ ข่าวนี้. Merkel: No need to boost European firewall

Mon, Feb 27 2012, 14:26 GMT | Forex Live

ระวังมันจะร่วงหรือครับ ?