ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

แด่ น้องทอง และ เธอคนนั้นครับ

กัปตันเมาแล้วครับ ผู้โดยสารโปรดทราบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กัปตันเมาแล้วครับ ผู้โดยสารโปรดทราบ

อันนี้เมารักของแท้และแน่นอน ขอรับ

กัปตันมัวแต่มองสาวไม่มองทาง มิน่าตกหลุมไปช่วงนึง ตื่นจากฝันมาขับเครื่องต่อได้แล้วค่า

ฝากเพลงไพเราะให้ฟังอีกเพลงนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=5VOvCCwLNCs

คูณเด็กขายของค่ะ ทำรูปด่านแตกเร็ว 1773 น่าจะแตกแล้วค่ะ

รับทราบครับ ขอบคุณครับ

เพื่อนเจ้าสาว สวยมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ทิดคุง เอ๋ย ตานั้นมองเข้าไปแล้ว ราวกับเห็นท้องทะเลงามยามฟ้าคราม ผิวพรรณราวหยวกกล้วย เส้นผมประดุจแพรไหม รอยยิ้มของเธอนั้น ทิดจ๋าาาา กี่ภพชาติเกิดใหม่ ก็ไม่อาจลืมเลือน :32 :32 :32

แล้วเพื่อนเจ้าสาวที่ท่านกล่าวมา คือ " น้องแจง " ใช่หรือเปล่าเอ่ย

แล้วเพื่อนเจ้าสาวที่ท่านกล่าวมา คือ " น้องแจง " ใช่หรือเปล่าเอ่ย

คุณ เด็กขายของครับ ยอมรับในการคาดเดาจริงๆ เก็บรายละเอียดได้ดีมากๆนะครับ นับถือๆ แต่ไม่ใช่ครับ เป็นเพื่อนสมัยเรียนที่ ม.กรุงเทพครับ เฮ้อ....

แม้ทองขึ้น ยังไม่รู้จะหลับลงหรือไม่นะครับ ภาพเธอนั้น ลืมไม่ลงจริงๆ ขอรับ

http://www.youtube.com/watch?v=PPE4rTFRne8

เตรียมรูปด่าน 1787 เลยดีกว่ามั๊งคะ เพราะจะให้หา 1780 รอไว้อาจไม่ทันการณ์ แตกซะก่อนแล้ว 555

The Dow Jones Industrial Index DJI -0.12%  declined 20 points, or 0.2%, to 12,963, pulling away from the 13,000 touched last week.

The Standard & Poor’s 500 Index SPX -0.10%  fell 1.9 points to 1,364.

The Nasdaq Composite Index COMP -0.08%  lost 5 points to 2,959.

ตลาดหุ้นสหรัฐ อยู่ในแดนลบ

ของจริงมาหลังตี 1 ครับ หุหุ ลากข้าม ภพ :047

รัฐมนตรีกลาโหมอิสราเอล ออกเดินทางเยือนสหรัฐ

นายเอฮุด บารัก รัฐมนตรีกลาโหมของอิสราเอล ออกเดินทางไปยังสหรัฐแล้วเมื่อช่วงเช้าที่ผ่านมา เพื่อเตรียมปฏิบัติภารกิจการเยือนเป็นเวลา 2 วัน โดยนายบารัก มีกำหนดจะพบหารือกับรองประธานาธิบดีโจ ไบเดน นายลีออน พาเนตตา รัฐมนตรีกลาโหม และนายทอม โดนิลอน ที่ปรึกษาด้านความมั่นคงแห่งชาติ รวมถึงวุฒิสมาชิกและเจ้าหน้าที่ระดับสูงจากหน่วยข่าวกรองสหรัฐอีกหลายคน การเยือนของนายบารัก มีขึ้นก่อนหน้าที่นายกรัฐมนตรีเบนจามิน เนทันยาฮู ของอิสราเอล จะเดินทางเยือนสหรัฐในวันอาทิตย์นี้ ซึ่งคาดว่าทั้งนายบารักและนายกรัฐมนตรีเนทันยาฮู จะใช้โอกาสการเยือนดังกล่าว หารือกับฝ่ายสหรัฐประเด็นโครงการนิวเคลียร์ของอิหร่าน ที่กำลังเป็นชนวนขัดแย้งระหว่างทั้ง 3 ชาติอยู่ในขณะนี้

สหรัฐ ยังครองแชมป์ขายอาวุธอันดับ 1 ของโลก

สถาบันค้นคว้าวิจัยสันติภาพระหว่างประเทศสต็อกโฮล์ม หรือ SIPRI รายงานว่าในปี 2553 ปริมาณการค้าอาวุธทั่วโลก ปรับตัวเพิ่มขึ้นจากปี 2552 ราวร้อยละ 1 แม้จะขยับขึ้นไม่มาก แต่ก็ถือว่าน่าสนใจ เพราะดูเหมือนอุตสาหกรรมค้าอาวุธจะเติบโตสวนทางกับเศรษฐกิจโลกที่กำลังซบเซา SIPRI ระบุว่าในปีดังกล่าว สหรัฐยังคงครองแชมป์จำหน่ายอาวุธมากที่สุด โดยในบรรดาบริษัทรายใหญ่ 100 แห่งทั่วโลก มีบริษัทขายอาวุธอเมริกันรวมอยู่ด้วยถึง 44 เจ้า คิดเป็นสัดส่วนร้อยละ 60 ของตลาดการค้าอาวุธรวมทั้งหมด หรือคิดเป็นมูลค่าราว 246,600 ล้านดอลลาร์สหรัฐ โดยมีล็อคฮีด มาร์ติน เป็นบริษัทอันดับ 1 ด้วยยอดขายกว่า 35,700 ล้านดอลลาร์ ส่วนอันดับ 2 ตกเป็นของบีเออี ซิสเท็มส์ จากอังกฤษ ทั้งนี้ การสำรวจบริษัทค้าอาวุธที่ SIPRI เริ่มทำมาตั้งแต่ปี 2533 จะไม่ครอบคลุมบริษัทสัญชาติจีน เนื่องจากไม่มีข้อมูลเพียงพอ

สหภาพยุโรป เห็นชอบเพิ่มมาตรการคว่ำบาตรซีเรีย กดดันยุติการปราบปรามผู้ประท้วง

รัฐมนตรีคลังจากชาติสมาชิกกลุ่มสหภาพยุโรป หรือ อียู เห็นชอบร่วมกันวันนี้ที่จะเพิ่มมาตรการคว่ำบาตรต่อซีเรีย โดยมาตรการต่างๆ จะรวมถึงการอายัดทรัพย์สินของธนาคารกลาง และสั่งแบนการเดินทางของบุคคล 7 รายที่ใกล้ชิดกับประธานาธิบดีบาชาร์ อัล-อัสซาด นอกจากนี้ยังจะห้ามการเข้า-ออก ของเที่ยวบินขนส่งสินค้าจากซีเรีย และจำกัดการค้าทองและโลหะมีค่าอื่นๆ อย่างไรก็ดี มีสมาชิกอียูบางประเทศ เรียกร้องให้มีการออกคำสั่งห้ามนำเข้าฟอสเฟตจากซีเรีย ซึ่งอียูมีสัดส่วนการนำเข้ามากถึงร้อยละ 40 แต่กรีซ ยืนกรานคัดค้าน เนื่องจากยังต้องพึ่งพาสินค้าดังกล่าวจากซีเรีย เช่นเดียวกับอีกหลายชาติที่ประกาศท่าทีไม่เห็นด้วยหากอียูจะออกมาตรการคว่ำบาตรซีเรียอย่างเต็มรูปแบบ เนื่องจากเกรงว่าการทำเช่นนั้นจะส่งผลกระทบต่อชาวซีเรียแทนที่จะเป็นรัฐบาล ก่อนหน้านี้ อียู ใช้วิธีคว่ำบาตรการค้าน้ำมันและอาวุธกับซีเรีย เพื่อตอบโต้ที่ทางการซีเรีย ยังคงเดินหน้าปราบปรามประชาชน จนทำให้มีผู้เสียชีวิตไปแล้วกว่า 7600 คน นับตั้งแต่การประท้วงโค่นล้มรัฐบาลเปิดฉากขึ้นเมื่อเดือนมีนาคมปีที่แล้ว

ความเชื่อมั่นภาคธุรกิจอิตาลี ดิ่งแตะนิวโลรอบเกือบ 3 ปี

สถาบันสถิติแห่งชาติของอิตาลี หรือ ไอสแตท รายงานว่าเดือนนี้ ดัชนีความเชื่อมั่นภาคธุรกิจของอิตาลี ปรับตัวลดลงแตะระดับต่ำสุดในรอบเกือบ 3 ปี ที่ 91.5 จุด จากเดิมที่เคยยืนอยู่ที่ 92.1 จุด เมื่อเดือนมกราคม ทั้งนี้ ดัชนีความเชื่อมั่นที่ปรับลดลงสะท้อนว่าเศรษฐกิจอิตาลี กำลังติดอยู่ในวังวนผลกระทบของวิกฤตหนี้สาธารณะ หลังเศรษฐกิจซึ่งใหญ่เป็นอันดับ 3 ของกลุ่มยูโรโซน ต้องเผชิญกับภาวะถดถอยมาตั้งแต่เมื่อปลายปีที่แล้ว จากการที่ตัวเลขผลิตภัณฑ์มวลรวมในประเทศ หรือ จีดีพี หดตัวลงร้อยละ 0.2 ในช่วงไตรมาส 3 และเติบโตติดลบต่อในช่วงไตรมาสส่งท้ายปีที่ร้อยละ 0.7

คุณ เด็กขายของครับ ยอมรับในการคาดเดาจริงๆ เก็บรายละเอียดได้ดีมากๆนะครับ นับถือๆ แต่ไม่ใช่ครับ เป็นเพื่อนสมัยเรียนที่ ม.กรุงเทพครับ เฮ้อ....

แม้ทองขึ้น ยังไม่รู้จะหลับลงหรือไม่นะครับ ภาพเธอนั้น ลืมไม่ลงจริงๆ ขอรับ

หุหุ รู้อีกนะว่า เขาเรียนจบจาก ม.กรุงเทพ แล้วมัธยมฯ ประถม จากโรงเรียนไหนครับ 5555555555

ดึกแล้วไม่รู้จะถามไร เอาเป็นว่า......รับมาม่าคัพ หรือ โจ๊ก สักถ้วยไหมคะพี่ๆ ^^

หุหุ รู้อีกนะว่า เขาเรียนจบจาก ม.กรุงเทพ แล้วมัธยมฯ ประถม จากโรงเรียนไหนครับ 5555555555

อันนั้นเป็นเรื่องของ อนาคต ที่จะไปสอบถามเวลาเคลียร์ปอดครับ เพื่อนย้อนไปหา อดีต เพื่อมาสร้าง ปัจจุบัน ครับผม