ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เอาเป็นเลือกตั้งไว่เกิน 7 ครั้งได้เปล่า

มันขึ้นตอนเราไปนวดเท้าเฉยเลย

เกี้ยมอี๋ ดีใจด้วยนะคะเมื่อวานกำไรเยอะ แบ่งมั่งด้ายป่าวคะคริคริ :_10 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เรียนเชิญ ล็อกอินที่พิมพ์ลงท้ายด้วยคำว่า ค่ะ และเพิ่งได้รับอนุญาตให้เลือกตั้งได้ไม่เกิน 7 ปี นะขอรับ :32 จัดเต็มใจเลย อิอิ

อ้าว อย่างนี้ ก็อดละซิ :aa

เอ่อ ขอแซวแบบเป้น แพ็คเกจ ชนิดทั่วถึงว่า ออกตัวล้อฟรีกันทั้งนั้นเลยนะครับ :_ee เอ้า อย่าช้า ท่านใดเข้าคุณสมบัติ สตอเบอร์รี่เยลลี่เย็นๆหวานๆรออยู่ ข่าวว่าใกล้จะหมดฤดูหนาวก็ไม่มีให้กินแล้วครับ :La

กัปตันคะแวะมาทานนฐ เพี้ยบขอบอกคริคริ :065

อ้าว อย่างนี้ ก็อดละซิ :aa

มีข้อยกเว้น หากมีคนทักว่า ใช้ครีมอะไร หน้าอ่อนกว่าไวจัง คริคริ

กัปตันคะแวะมาทานนฐ เพี้ยบขอบอกคริคริ :065

อยากไปเหมือนกันครับ แต่งานประจำกำลังจะเปิดเล่มใหม่แล้วครับ จะเริ่มวุ่นๆอีกแล้ว อิอิ

เวรกรรม มือคันจริงๆ ปอดยังไม่ทันได้เคลียร์ กดซื้อมาอีก 1 ใน 3 อีกแระ เอาไว้ขายสักบ่าย 4 โมง หุหุ ขอค่าอาหารญี่ปุ่นมือเย็น :uu

1785.XX ขอรับ

ปล. ไม่ได้อวด หรือโชว์ความสามารถนะครับ บอกเพื่อให้ท่านอื่นทราบข้อมูล ในการตัดสินใจของแต่ละท่านครับ เพราะเจ็บมาเยอะ อิอิ :17

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ลองเอาเพลงมาลงเหมือนอาเฮียบอกไม่รุได้ป่าว

Media.http://m.youtube.com/index?desktop_uri=%2F&gl=US#/watch?v=ff_5HA_Jtx4media.

เวรกรรม มือคันจริงๆ ปอดยังไม่ทันได้เคลียร์ กดซื้อมาอีก 1 ใน 3 อีกแระ เอาไว้ขายสักบ่าย 4 โมง หุหุ ขอค่าอาหารญี่ปุ่นมือเย็น :uu

1785.XX ขอรับ

ปล. ไม่ได้อวด หรือโชว์ความสามารถนะครับ บอกเพื่อให้ท่านอื่นทราบข้อมูล ในการตัดสินใจของแต่ละท่านครับ เพราะเจ็บมาเยอะ อิอิ :17

ไม่ได้ตามนะค่ะ แต่เข้าใจความรู้สึกค่ะ เมื่อเช้าค้นมือเหมือนกันค่ะ ไม่รู้จะได้ดอยหรือค่าอาหารค่ะ แหะแหะ รอลุ้น ตั้งใจไว้ย่ออีกซื้อสู้กัน อย่ายอมแพ้

บางครั้งต้องกล้าเสี่ยงนะค่ะ แต่ต้องแบ่งพอร์ทการลงทุนไว้สัก 3-4 ส่วน เผื่อซื้อเฉลี่ยนะค่ะ เพราะเข้ามาอ่านทีไร เห็นคุณ kaykee ยังไม่ได้ซื้อสักที :uu

ฮ่าๆๆๆ ขำตัวเอง ขนาดพี่พลอยสีสวย ยังบอกว่า หนูยังไม่ได้ซื้อสักที จดๆจ้องๆ แต่ซื้อขายไปรอบนึงแล้วล่ะค่ะ ขอบคุณคำแนะนำนะคร้า

http://m.youtube.com/index?desktop_uri=%2F&gl=US#/watch?v=ff_5HA_Jtx4media. ถูกแก้ไข โดย DonJuan

มีข้อยกเว้น หากมีคนทักว่า ใช้ครีมอะไร หน้าอ่อนกว่าไวจัง คริคริ

อันนี้สงสัยได้กินจนอ๊วกแน่. 555 เดินกะลูกสาวเขาบอกว่าพี่สาวจ้า. อิอิ

เอาเพลงลงอย่างไรครับกัปตัน ลองทำดูแล้วทำไมเป็นอะคับ

http://m.youtube.com/index?desktop_uri=%2F&gl=US#/watch?v=ff_5HA_Jtx4

เอาเพลงลงอย่างไรครับกัปตัน ลองทำดูแล้วทำไมเป็นอะคับ

http://m.youtube.com/index?desktop_uri=%2F&gl=US#/watch?v=ff_5HA_Jtx4

ตรงmediaด้านห้า ต้องมีเครื่องหมาย[ ]. คร่อม. ส่วนmedia. ตัวหลังต้องมี[/ ] คร่อม

เกี้ยมอี๋ ดีใจด้วยนะคะเมื่อวานกำไรเยอะ แบ่งมั่งด้ายป่าวคะคริคริ :_10

น๊าน นาน ( แสดงว่านานมาก ) ได้ ซื้อแค่ ไอจีนเอง เพิ่งกล้าเองคะ สงสารหนูเถอะ