ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เห็นคุณเกี้ยมอี๋ คุณกระต่ายทอง คุณอัยรา เปลี่ยนรูป profile. แล้วให้นึกอิจฉา ตัวเองพยายามทั้งปลุกทั้งปล้ำบน notebook. แล้วไม่สามารถซะที. เฮ้อ ไม่ชอบรูปเงาเลย

ตายล่ะจะบ่ายสามอีกแล้วรึนี่ถึงเวลา ดูหน้าจออย่างเดียวอีกแล้ว วันนี้ถ้าย่อแรงๆ จะจอดปั้มให้ดู อิอิ

พบกันใหม่ยามค่ำค่ะ โชคดีทุกคน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

French January consumer spending -0.4% m/m

Wed, Feb 29 2012, 07:47 GMT | Forex Live

French January producer prices +0.6% m/m

French February consumer confidence index 82

French February flash manufacturing PMI 50.2

By: Gerry Davies

Weaker than Reuter's median forecast of +0.2%. On the plus side, December's data revised upward to -0.2% from previous -0.7%.

France: Inflation down at 2.3%

French consumer prices declined by 0.4% in January, pushing down headline inflation from 2.5% to 2.3% on a year-on-year basis. This is the first sign of an eagerly awaited weakening. The positive message is supported by the deceleration of core inflation, from 1.8% to 1.5%. This is good news for growth as less inflation means more purchasing power.

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ปล. Code ของ You Tube ต้อง copy โดยตรง อย่ามีตัว m ข้างหน้า มีแล้วไม่ขึ้น

ปัญหาคือจิ้ม จะ copy. แล้วมันcopy ไม่ได้คะ อิอินั่งพยายามทั้งวัน อิอิ

ถูกแก้ไข โดย Aiya

เห็นคุณเกี้ยมอี๋ คุณกระต่ายทอง คุณอัยรา เปลี่ยนรูป profile. แล้วให้นึกอิจฉา ตัวเองพยายามทั้งปลุกทั้งปล้ำบน notebook. แล้วไม่สามารถซะที. เฮ้อ ไม่ชอบรูปเงาเลย

ตายล่ะจะบ่ายสามอีกแล้วรึนี่ถึงเวลา ดูหน้าจออย่างเดียวอีกแล้ว วันนี้ถ้าย่อแรงๆ จะจอดปั้มให้ดู อิอิ

พบกันใหม่ยามค่ำค่ะ โชคดีทุกคน

Pasaya ต้องใช้โปรมแกรมลดขนาดของรูปก่อนนะคะ ลองดูนะคะ ถ้าจะให้ละเอียดคงต้องรอถามเฮียดูอีกทีคะ :32

ว๊ายเม็ดเงิน 37 แล้ว ใก้ลลงดอย 45 แล้ว

ว๊ายเม็ดเงิน 37 แล้ว ใก้ลลงดอย 45 แล้ว

ยังห่างอีกเยอะเพื่อน ทำไมได้ราคาสูงจัง

Pasaya ต้องใช้โปรมแกรมลดขนาดของรูปก่อนนะคะ ลองดูนะคะ ถ้าจะให้ละเอียดคงต้องรอถามเฮียดูอีกทีคะ :32

รูปที่ลงดูยังเด็ก ไม่ทราบว่าใช้ครีมอะไรกะผมจะได้หามาใช้ดูบ้างจะได้ดูอ่อนกว่าไวเหมือนคุณกระต่ายทอง

รูปที่ลงดูยังเด็ก ไม่ทราบว่าใช้ครีมอะไรกะผมจะได้หามาใช้ดูบ้างจะได้ดูอ่อนกว่าไวเหมือนคุณกระต่ายทอง

ขอบคุณนะคะ ครีมกานิเย่สีแดงนะคะ ทั้งกลางวันกลางคืน ใช้ยี่ห้ออื่นไม่ถูกกัน :57 ข้อสำคัญกว่าต้องไม่เครียด พักผ่อนให้เพียงพอ ยิ้มหัวเราะบ่อยๆ ร้องเพลง เต้นรำ ออกกำลังกาย ทานอาหารน้อย ทานผลไม้เยอะนะคะ :32

ขอบคุณนะคะ ครีมกานิเย่สีแดงนะคะ ทั้งกลางวันกลางคืน ใช้ยี่ห้ออื่นไม่ถูกกัน :57 ข้อสำคัญกว่าต้องไม่เครียด พักผ่อนให้เพียงพอ ยิ้มหัวเราะบ่อยๆ ร้องเพลง เต้นรำ ออกกำลังกาย ทานอาหารน้อย ทานผลไม้เยอะนะคะ :32

เต้นรำนี่ถ้าจะยากง่ะค่ะ ไม่ประสาเรย อยากหน้าเด็กๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ

เฮียคร๊าบ... :01 ขอแนวรับแนวต้านฝาหรั่งหน่อยครับ คืนนี้ว่าจะจัดซักดอก :uu

เต้นรำนี่ถ้าจะยากง่ะค่ะ ไม่ประสาเรย อยากหน้าเด็กๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ

แค่นี้ก้อสวยบาดใจหนุ่มๆแร้วคะ kaykee :32

แค่นี้ก้อสวยบาดใจหนุ่มๆแร้วคะ kaykee :32

อย่างเง้ ตั้งแก๊งค์ สวยบาดใจ หากำไรจากน้องทองดีมั้ยค่ะ 555

พี่กระต่าย เผอิญ หนูง่วง จะหลับคาโต๊ะแย้ว อาจพูดจาไม่ค่อยรู้เรื่องนะคะ :32

อย่างเง้ ตั้งแก๊งค์ สวยบาดใจ หากำไรจากน้องทองดีมั้ยค่ะ 555

พี่กระต่าย เผอิญ หนูง่วง จะหลับคาโต๊ะแย้ว อาจพูดจาไม่ค่อยรู้เรื่องนะคะ :32

ไปนอนจะได้สวยบาดใจ :bye พี่ก้อจะไปทำงานแร้วคะ เดี๋ยว1ทุ่มเจอกัน :57 เฮียหายไปไหนคะ :047 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

นอนม่ายล่ายยยย ยางไม่เลิกงานเรยคร้า :_02

ปัญหาคือจิ้ม จะ copy. แล้วมันcopy ไม่ได้คะ อิอินั่งพยายามทั้งวัน อิอิ

สงสัยคุณอัยยาไปจิ้มแช่ที่รูป. ขอโทษนะครับ จิ้มแช่ที่ตัวหนังสือแถวแรกที่เราจะเลือก ( เหนือคำว่า You Tube.com ) ลองอีกครั้งครับ