ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน

ไม่ย้อม ไม่ยอม มาหาว่า เด็กขายของเป็นคน อุจจาระบ่น เหรอครับ

แถมชวนไปหามุขแถว สยามฯ อีก เด็กขายของช่วงนี้ไม่สามารถเข็นรถไป

ขายของแถวนั้นได้ จุฬาฯ ขอคืนพื้นที่อยู่ครับ อยากแวะไปขายของแถวนั้น

ใจจะขาด เพราะไปแถวนั้น เสีย เลือด (กำเดา) บ่อยๆ แถมต้องแวะ 7-11

ซื้อนำ้บ่อยๆ เพราะเสีย น้ำลาย ( ที่ไหลยืด) ด้วยความสั้น ( กระโปรง )

อีกต่างหาก เวรกรรม เกิดมาแล้วไม่มี ของสวยๆงามๆ เป็นของตนเอง

เป็นไง มุขนี้ จัดให้เฮียแบทแมน เพราะ fitness first at Paragon

แหม เจอมุขนี้มา กำลังทานน้ำอยู่อ่านๆ

เจอแทบสำลักน้ำออกมาเลย 555

มีเพื่อนผมคนหนึ่ง อยู่ในเว็บไทยโกลด์นี่แหละ

ชอบใส่แว่นดำเวลาไปเดินพารากอน

(เดี๋ยวคงอ่านเจอกระทู้นี้ แล้วคงมาสารภาพมอบตัวรึเปล่านี่ 555)

คงกลัวโรคกำเดาไหล เลยใส่กันเอาไว้

(กำเดาไหลจากการที่ไปมองสาวที่มีคนคุมมา555)

ทราบได้ไงว่าผมไปฟิตเนส ที่พารากอน

ยังกับสะกดรอยเดินตามผมมายังไง ยังงั้น

แต่ทว่า ไปผิดที่เลยนะครับ ที่พารากอนน่ะ Ca Wow นะครับ

มีแต่เกย์ วัดลมเพียบเลย เดินๆในฟิตเนส ต้องคอยระวังหลัง

ผมมันคนมองโลกในแง่ดี โชคดีที่มีเพื่อนฉลาดมาบอกว่า

เฮียระวังเวลาอาบน้ำนะ เพราะสังเกตุประตูห้องน้ำทุกห้องสิ

โดนมือดี(น่าจะมือไม่ดีมากกว่า)

เจาะรูสติกเกอร์สีขาวที่ปิดกระจกประตูห้องอาบน้ำ

สองจุดทั้งบนและล่าง (สงสัยมันจะดูหน้าก่อน แล้วค่อยดู...)

แต่ตอนนี้เขาแก้ไขปิดทับรูสองรูนั้นหมดแล้ว

แต่ยังไงๆ ก็ควรต้องระวังหลังไว้ให้ดีล่ะครับ

เกิดมาเสียความบริสุทธ์ให้พวกนี้ล่ะ

ฝันร้ายตลอดชีวิตเลย 5555

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แหม เจอมุขนี้มา กำลังทานน้ำอยู่อ่านๆ

เจอแทบสำลักน้ำออกมาเลย 555

มีเพื่อนผมคนหนึ่ง อยู่ในเว็บไทยโกลด์นี่แหละ

ชอบใส่แว่นดำเวลาไปเดินพารากอน

(เดี๋ยวคงอ่านเจอกระทู้นี้ แล้วคงมาสารภาพมอบตัวรึเปล่านี่ 555)

คงกลัวโรคกำเดาไหล เลยใส่กันเอาไว้

(กำเดาไหลจากการที่ไปมองสาวที่มีคนคุมมา555)

ทราบได้ไงว่าผมไปฟิตเนส ที่พารากอน

ยังกับสะกดรอยเดินตามผมมายังไง ยังงั้น

แต่ทว่า ไปผิดที่เลยนะครับ ที่พารากอนน่ะ Ca Wow นะครับ

มีแต่เกย์ วัดลมเพียบเลย เดินๆในฟิตเนส ต้องคอยระวังหลัง

ผมมันคนมองโลกในแง่ดี โชคดีที่มีเพื่อนฉลาดมาบอกว่า

เฮียระวังเวลาอาบน้ำนะ เพราะสังเกตุประตูห้องน้ำทุกห้องสิ

โดนมือดี(น่าจะมือไม่ดีมากกว่า)

เจาะรูสติกเกอร์สีขาวที่ปิดกระจกประตูห้องอาบน้ำ

สองจุดทั้งบนและล่าง (สงสัยมันจะดูหน้าก่อน แล้วค่อยดู...)

แต่ตอนนี้เขาแก้ไขปิดทับรูสองรูนั้นหมดแล้ว

แต่ยังไงๆ ก็ควรต้องระวังหลังไว้ให้ดีล่ะครับ

เกิดมาเสียความบริสุทธ์ให้พวกนี้ล่ะ

ฝันร้ายตลอดชีวิตเลย 5555

55555 เฮียเน้าเวลาอาบน้ำ ก็ระวังสบู่อย่าให้ตกนะครับ 55555

ขอบคุณค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน ! เด็กขายของ มีความคิดเห็นต่างนะครับ ในเรื่องของสาว

มี 2 ประเด็นนะครับ ไม่รู้ เฮีย หรือ เพื่อนเฮีย รู้สึกเหมือนเด็กขายของ หรือเปล่า

1. สาวเดินมากับผู้ชาย " ไม่กล้ามอง เดี๋ยวโดน ตีน "

2. สาวเดิมมากับทอม " โคตรเสียดายของเลยครับ แล้วก็พูดกับตัวเองในใจว่า

เจอของจริงเมื่อไหร่ แล้วจะทุบโต๊ะ ตะโกนว่า รู้งี้ "

ปล. กระทู้ #3863 : + 18

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน

แสดงว่า ที่เด็กขายของ เห็นที่ พารากอน ก็คงเป็นคนหน้าเหมือน ขอโทษครับ ที่เข้าใจผิด เพราะ

เด็กขายของชอบขึ้นไปดูหนัง IMAX เดินผ่านแว็ป นึกว่าใช่ ก็เลยมาเขียนทิ้งท้าย แซวครับ

ส่วนที่บอกว่า เดี๋ยวต้องขอไปพิสูจน์หน่อย เพราะไปครั้งแรก เขาจะให้ลองเล่น แล้วจะมาบอกว่า เป็นไงครับ

เสียตัวหรือเปล่า ครับ

ตอนนี้ 1381 แล้ว กำลังจะทดสอบ 1382 และทำท่าว่าจะผ่านเสียด้วย

เสียดายผมกำลังง่วงนอน ไว้พรุ่งนี้เช้ามาลุ้นกันต่อนะครับ

ราตรีสวัสดิ์ครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

วันนี้เกือบไปแล้ว ลุ้นหัวใจจะวาย โชคเป็นของผมแล้ว !v@ !v@ !Announce งานประจำกำลังจะโดนไล่ออกอยู่เลย !Dh

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ เฮียแบทแมน คืนนี้คงหลับฝันดีแน่ๆเลย เพราะน้องทองที่แสนดี กำลังวิ่งทะลุ 1380 แล้ว เป็นไปตามที่คาดไว้เมื่อ 09/02/11 ว่า น้องทองจะวิ่งผ่าน 1380-1400 ได้ภายใน 20/02/11 ค่ะ จากนี้ไป ต้องระมัดระวังอย่างสูงด้วย จับตา จับใจ มีสติ ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดี.....สุดๆไปเลย ราตรีสวัสดิ์ค่ะ :wub::wub: :wub: :wub: n6037.gif n6037.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif

ใส่แว่นดำ....ใครครับเฮีย ผมว่าผมเข้าพรารากอนผมเอาเก็ษไม่ใส่น้าาาา ใครเอ่ยอยากรู้จังงง :huh: