ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อรุณสวัสดิ์เช้าวันอังคารนะครับทุกท่าน

ราคาทองคำเมือวานนี้ไม่มีคำบรรยายใดๆเลยนะครับ

พูดได้คำเดียวว่า เหลือรับประทาน

เหลือกันมากด้วย ราคาทองสามารถฝ่าทะลุ 1399 ขึ้นมาอย่างง่ายๆ

อย่างที่ผมเตือนไว้แล้วไงครับ ขาเอส โปรดระวัง

มันจะฆ่าขาเอส เล่นแบบสุนัขๆแบบนี้เทคนิคเก่งๆก็เหอะ

โดนรับประทาน ต้มยำ ทำแกงกันมามากแล้ว

วันนี้เรามาวิเดากันต่อดีกว่าครับว่าจะเป็นยังไงต่อ

คาดเดาว่าราคาทองคำยังคงพุ่งต่อโดยมีเป้าหมายให้พุ่งชน(1417)

ราคาทองคำจากระดับต่ำสุด 1309

ขึ้นมาตรงนี้ 1406 เกือบจะ100เหรียญแล้ว

ราคาทองคำมีโอกาสที่จะปรับตัวลงได้ทุกเมื่อ(แต่มันไม่ยอมลงซะอย่าง)

ถ้าจะลงก็มีแนวรับที่ 1403/1401/1397รับไว้อยู่

หลังจากนั้นน่าที่จะวิ่งขึ้นไปทดสอบ 1410และตัวเลขในใจผมที่1417

ขอเตือนนะครับว่าราคาทองคำพร้อมปรับลงได้ทุกเมื่อ(แต่ไม่รู้ว่าจะลงมากแค่ไหน)

ขอห้ทุกท่านโชคดีนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

+1ค่ะ เฮียแบทแมน ขอบคุณค่ะ

เสียดายจังปล่อยหมูไป 2ตัวแล้ว ไม่ลงมาให้เก็บเลย

ขอบคุณค่ะเฮียแบทแมน !thk !thk !thk ปล่อยหมูไปบ้างบางส่วนเหมือนกัน !034 !034 !034

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน

ไปมาครับ ไปแค่ โรงเรียนภูมิซรอน ไม่กล้าข้ามไป ทหารมันรอจ้องจับอยู่ครับ แต่กลับมา กรุงเทพฯแล้วครับ

เลิกเขียนบ่นไปเรื่อยๆ ครับ เพราะ โดนกล่าวหา โดนต่อว่า แถมมีหน่วยสนับสนุนเพิ่มคะแนนอีก " นั่งเทียนนิหว่า "

แล้ว เขาก็ชอบอ้าง " link เวปนอก " ตลอด แบบนี้ จะเรียกว่า อะไร ผมโดนมา 3 หนแล้วนะครับ เฮียแบทแมน

ก็น่าจะเข้าใจความอดทนของคนเรา แต่ก่อนผมนับ แค่ 1 ผมเปลี่ยนเป็น นับ 3 แล้วก็ครบแล้ว ก็เลยเลิกเขียนบ่น

ดีกว่า เฮียแบทแมนก็คงรู้ว่า ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรทั้งสิ้นในบ้าน ไทยโกลด์ ผมขอแค่มาแลกมาเขียนบ่น

ประสบการณ์ที่ผ่านๆมา และการระมัดระวังในการลงทุน และ การเลิกเขียนแต่ ขอบคุณครับ ขอบคุณค่ะ มาเขียน

ถามหาข้อมูลอื่นๆ เพิ่มเติม ก็แค่นั้น ครับ

กรณีที่ถ้ากลับมาเขียนอีกครั้ง ก็จะโดนข้อครหา ว่า เรียกร้องความสนใจ หรือ เช็คเรตติ้ง ทำนองนั้น พวกใจร้าย

ก็จ้องจะเอา มีดอีโต้เสียบหลัง เข้าอีก ครับ แต่

ยังแอบเข้ามาลักข้อมูลการลงทุนในบ้านไทยโกลด์อยู่ดีครับ ไม่ไปไหนไกลหรอกครับ ยินดีที่ได้รู้จัก คนที่ใช้

USERNAME : ห้างทองน่ำเชียง ครับ

หวัดดีครับท่านเด็กขายของ และ ท่านแบดแมน

ผมแฟนประจำท่านทั้งสอง แม้จะได่ไม่นานก็ตาม แต่ก็แอบติดใจการวิแคะของท่าน ๆ ทั้งหลาย

มีทั้งสาระ ความรู้ แถมตลกแบบเรด อาร์ด้วย เพลินดีครับ

ปกติไม่ชอบมาตอบแบบนี้ แต่ขอเป็นกำลังใจให้ท่าน ๆ ด้วยครับ พวกปาก มือ พิการมาทำให้รำคาญ ช่างมันเตอะ กรรมมีจิงครับท่าน

ยังไงเข้ามาแซวก็ได้ เฮฮาดี บรรยากาศครึ้นเครงด้วยครับ

ขอบคุณค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน

ไปมาครับ ไปแค่ โรงเรียนภูมิซรอน ไม่กล้าข้ามไป ทหารมันรอจ้องจับอยู่ครับ แต่กลับมา กรุงเทพฯแล้วครับ

เลิกเขียนบ่นไปเรื่อยๆ ครับ เพราะ โดนกล่าวหา โดนต่อว่า แถมมีหน่วยสนับสนุนเพิ่มคะแนนอีก " นั่งเทียนนิหว่า "

แล้ว เขาก็ชอบอ้าง " link เวปนอก " ตลอด แบบนี้ จะเรียกว่า อะไร ผมโดนมา 3 หนแล้วนะครับ เฮียแบทแมน

ก็น่าจะเข้าใจความอดทนของคนเรา แต่ก่อนผมนับ แค่ 1 ผมเปลี่ยนเป็น นับ 3 แล้วก็ครบแล้ว ก็เลยเลิกเขียนบ่น

ดีกว่า เฮียแบทแมนก็คงรู้ว่า ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรทั้งสิ้นในบ้าน ไทยโกลด์ ผมขอแค่มาแลกมาเขียนบ่น

ประสบการณ์ที่ผ่านๆมา และการระมัดระวังในการลงทุน และ การเลิกเขียนแต่ ขอบคุณครับ ขอบคุณค่ะ มาเขียน

ถามหาข้อมูลอื่นๆ เพิ่มเติม ก็แค่นั้น ครับ

กรณีที่ถ้ากลับมาเขียนอีกครั้ง ก็จะโดนข้อครหา ว่า เรียกร้องความสนใจ หรือ เช็คเรตติ้ง ทำนองนั้น พวกใจร้าย

ก็จ้องจะเอา มีดอีโต้เสียบหลัง เข้าอีก ครับ แต่

ยังแอบเข้ามาลักข้อมูลการลงทุนในบ้านไทยโกลด์อยู่ดีครับ ไม่ไปไหนไกลหรอกครับ ยินดีที่ได้รู้จัก คนที่ใช้

USERNAME : ห้างทองน่ำเชียง ครับ

เกิดไรขื้นคะคุณเด็กขายของ..... :wub: .

พอดีเจ๊แว่นไม่อยู่ไปนอกเมืองซะหลายวัน

ใครทำไรคุณเด็กขายของ ของเจ๊แว่นเนี่ยะ

มามะ มาให้เจ๊แว่น โอ๋เซี๊ยะๆ โอ๋เซี๊ยะๆ

คนเราก็แบบนี้แหละคะ มีคนรักก็ต้องมีคนไม่ถูกใจเวลาเราโพสต์

อยู่ตรงไหนมีความสุขก็อยู่ไปเถอะคะ ทำอะไรแล้วมีความสุขก็ทำไป

ถ้ามัวแต่สนใจคนอื่นมากไป เราเองจะไม่มีความสุข

ดูอย่างเจ๊แว่นซิคะ ถึงแฟนคลับเฮียกัมจะหมั่นไส้เจ๊แว่นแค่ไหน

เจ๊แว่น....ก็ตั้งหน้าตั้งตา...จีบเฮียกัม อยู่นั่นแหละ กร๊ากกกกกกก

เกิดไรขื้นคะคุณเด็กขายของ..... :wub: .

พอดีเจ๊แว่นไม่อยู่ไปนอกเมืองซะหลายวัน

ใครทำไรคุณเด็กขายของ ของเจ๊แว่นเนี่ยะ

มามะ มาให้เจ๊แว่น โอ๋เซี๊ยะๆ โอ๋เซี๊ยะๆ

คนเราก็แบบนี้แหละคะ มีคนรักก็ต้องมีคนไม่ถูกใจเวลาเราโพสต์

อยู่ตรงไหนมีความสุขก็อยู่ไปเถอะคะ ทำอะไรแล้วมีความสุขก็ทำไป

ถ้ามัวแต่สนใจคนอื่นมากไป เราเองจะไม่มีความสุข

ดูอย่างเจ๊แว่นซิคะ ถึงแฟนคลับเฮียกัมจะหมั่นไส้เจ๊แว่นแค่ไหน

เจ๊แว่น....ก็ตั้งหน้าตั้งตา...จีบเฮียกัม อยู่นั่นแหละ กร๊ากกกกกกก

เยี่ยมค่ะ ตอบถูกใจมากค่ะ คุณ vanta เป็นกำลังใจให้คุณเด็กขายของ และขอบคุณนายห้างฯค่ะ