ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ราคาไม่ยอมลงหรือ !_00 !_00 !_00

งั้นต้องเสก คาถา !023 !023 !023

โอมมมมม จงลง !21 !21 !21

คุณเด็กขายของ หายงอน แล้ว ช่วยมาร่ายมนต์ด้วย นะครับ !ee !ee !ee

+1 ค่ะ เฮีย ขอเชียร์ลงด้วยคนค่ะ พี่เด็กขายของขา มาร่ายเวทย์มนต์กันเถอะ

นิมนต์พระมาด้วยนะคะ จงลง จงลง จงลง โอมมมมม เพี๊ยงงงงงงงงงงงงงง

มาให้เก็บเพิ่มซะก่อน แล้วค่อยไปต่อค่ะ

!061 !061

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!53 !53 !53

จ็ากกกกกกกกก

1392 กว่า ๆ คาถาได้ผล

อยากจะร้อง ดังๆว่า "ร ว ย "

ขออย่า เด้งกลับมากนะ

เอสไปเต็มปอด และ เซียงจี้ กะหัวใจ

555 ไปนอนต่อดีกว่า

สวัสดีเช้าวันศุกร์ครับ มีภาระกิจแต่เช้าเลยมาโพสต์เร็วครับวันนี้

เช้านี้ช่วงประมาณตีสี่ ผมตื่นมาเข้าห้องน้ำ

กดดูราคาทองทำเอานอนไม่หลับ

เพราะเมื่อวานดันหาเรื่อง(ร ว ย)ช่วงเช้าปิดสถานะแอล(ปิดสถานะซื้อล่วงหน้า)เอากำไรเข้ากระเป๋า

ตกเย็นราคาทองวิ่งขึ้นแรง ยั่วให้เปิดสถานะชอรทใหม่(ขายทองล่วงหน้า)

คุยกับมาร์คู่ใจ ก็น้าโป็ะเจ้าเก่าแหละครับ คิดตรงกัน ใจเดียวกัน

จับมือกันว่าจะชอรท ปรึกษาว่าจะเล่นเดือนไหนดี

ไม่รู้ว่าใครบ้ากว่ากัน น้าโป็ะชวนผมเอสเดือนกุมภาพันธ์(จะหมดอายุวันนี้แหละครับ)

เพราะราคาเท่ากับเดือนเมษายน ซึ่งปกติจะต้องถูกกว่าเดือนเมษายนราว 80-100 บาท

ดันราคาห่างกัน20บาท ผมก็เลยจัดเต็มตามคำเสนอแนะ

กดจนราคาแมทเสร็จราคาทองวิ่งขึ้นต่อ....หนาวสิครับ

นึกขึ้นได้ว่าถ้าผิดพลาดไป ไม่มีเวลาให้แก้ตัว

เพราะจะหมดอายุสัญญาวันนี้สี่โมงเย็น

แต่ก็เชื่อมั่นในสัญชาตญาน+ความคิดที่ตรงกะน้าโป็ะก็เลย...(ตามเลย555)

ตกค่ำมีเสียวเพราะราคาทองวิ่งขึ้นไปทดสอบแนวต้าน1418อีก

แต่ไปได้สูงสุดแค่1418แล้วไม่ผ่าน

ราคาทองก็ไหลลงวิ่งไปมาอยู่ที่บริเวณ1416จนกระทั่งหลังเที่ยงคืน

คงมีคนรำคาญ หรือคาถาที่ผมร่ายไว้ได้ผล

มีแรงเทขายทองคำจนร่วงลงมาต่ำสุดที่1391.7แล้วก็ดีดกลับ

จนวิ่งมาอยู่ที่ 1404.4ในเวลานี้

วันนี้ขอวิเดาว่าราคาทองน่าที่จะSide Wayคือดีดขึ้นได้บ้าง

ไม่น่าไปได้ไกลเกิน1408ซึ่งผมคาดว่า

ยังไม่น่าผ่านขึ้นไปได้ น่าที่จะมีการไหลลงมาย่ำฐานให้แน่นตรงช่วง1400

วัดใจนักลงทุน หลังจากนั้นราคาทองน่าที่จะไหลลงโดยมีแนวรับตามลำดับคือ

1402/1398 และแนวรับสุดท้ายที่1392ตรงนั้นต้องมาดูกันอีกที

ว่าจะไหลลงต่อหรือไม่ ต้องมาลุ้นกันครับแต่ถ้าถามใจผมคาดว่าน่าจะลงต่อครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ขอบคุณสำหรับบทวิเดาของคุณแบทแมนค่ะ เสียดายปิดเอสไปเมื่อวานนี้ ถ้ารอปิดวันนี้ขาดทุนน้อยลงตั้งหลายตังแน่ะ ฮือ ฮือ ฮือ

เมื่อวานตอน บ่าย 4.15น. กะว่าจะโทรหาแล้วคะ

เพราะเห็นสัญญาณ RSI divergence ชัดเจนมาก(ไม่เคยดูเป็นมาก่อน

เพิ่งจะหัดดูเป็น ต้องขอขอบคุณ อ.กัมพล :wub: สุดที่ร๊ากกกของเจ๊แว่น)

แต่คุณสามี ใช้ความรู้สึกบอกว่า รอต่ออีกคืน

แต่เจ๊แว่น ตอนประมาณ 4ทุ่มก็โดด ของตัวเอง หาค่ากับข้าว 55555

เรื่องทองต่างคนต่างเล่นคะ ตัวใครตัวเผือก เช้านี้พอดูราคาทองเสร็จ

ชอบใจได้ที เลยไปทับถมขอเปลี่ยนเป็น ไปเย้ยหยัน ดีกว่าไม่งั้น

เดี๋ยเฮียแบทแมนคิดลึก กร๊ากกกกกก

ขอบคุณนะคะ ที่ล่ายเวทมนต์ ทำให้ได้ค่ากับข้าว 5555555

ใจถึงจริงๆครับ !v@

ขอบคุณข้อมูลครับ

หวัดดีค่ะเฮีย มัวแต่รอจะขายไม่ทันได้ขายทองแท่ง วันนี้ราคาย่อลงมาแล้ว :wacko: จะขึ้นอีกไหมนี่

!thk สงสัยมะวานจะจิตแรง เล่นของแรงเหมือนกันค่ะ s ซีรี่ G ไว้ ตอนเย็นยังเสียว เข้า l ซีรี่M ประกบไว้ วันนี้ร่วงตามคาด 555

สุดยอดดดดด คารวะเฮียแบทและน้าโป๊ะคร้าบ :lol: :lol:

+1ค่ะเฮีย ขอบคุณนะคะที่ร่ายเวทย์มนค์ดันน้องทองลงมาให้เก็บซะที

ดีใจกับเฮียด้วยที่หาเรื่องรวยสำเร็จค่ะ สุดยอดเลย

ถ้าพี่เด็กขายของช่วยนิมนต์พระมาสวดด้วย คงรวยกว่านี้ คิดถึงจัง

ถูกแก้ไข โดย nuchaba