ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ งานสัมมนาไทยโกล์ดขอกล่าวว่า ไม่สามารถ เพราะที่บ้าน วันอาทิตย์ถือเป็นวันครอบครัว เครือเพื่อนสนิท มาสังลรรค์กันที่บ้านครับ

ราคาทองคืนนี้ไม่ต้องทำอะไร sideway ตอนเช้าก็มาที่เก่าแหละครับ 1,409 มั่งครับ คืนพรุ่งนี้สิ มีลุ่้น แรง ทั้ง ลิเบีย และ สหรัฐ

หวัดดีคะ พี่ขายของ เสียดายจังเมื่อคืนไม่อยู่เห็นพี่ เช้านี้เห็นไม่สายนะคะ พี่อยู่ห้องนี้แล้วยรู้สึกปลอดภัย ก็อยู่นะคะพวกเราจะดีใจมั้ก ๆ ขอปกป้องด้วยคน อิอิ คืนนี้ช่วยกันลุ้นทองลง

ติดตามต่อปาย.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเช้าวันอังคารครับ

เนื่องจากเว็บผมชอบมีรัสเซียมาโพสต์รูปศิลปHard Coreก็เลยปิดรับสมาชิกชั่วคราวครับ

เดี๋ยวจะเปิดให้อาทิตย์หน้าลองดูครับว่ารัสเซียยังจะมาอีกหรือเปล่า

ถ้าเป็นรัสเซียแบบ นาตาลี เกลโบว่า จะไม่ว่าสักคำ555

ยินดีครับคุณเด็กขายของ มาอยุ่บ้านนี้มีแต่เฮงกับเฮง

รวยกับรวย(รวยเงินและอารมณ์ขันนะครับ) !thk

ราคาทองเมื่อคืนนี้ร่วงลงมาทดสอบแนวรับอยู่ที่1404

โดยลงมาแค่1405หลังจากนั้นราคาทองก็รีบดีดกลับขึ้นทันทีจนมาอยู่ที่ จนมาเคลื่อนไหวอยู่ที่1412ในเวลานี้

วันนี้ขอวิเดาว่าราคาทองน่าที่จะดีดกลับโดยมีแนวต้านระยะสั้นที่ 1415

ถ้าสามารถดีดผ่านขึ้นไปได้ก็มีแนวต้านรออยู่เพียบบบ

เหมือนเมื่อวานคือ 1418และด่านสุดท้ายไม่น่าเกิน1422

คือคาดว่าไม่น่าที่จะผ่านไปได้

ไม่น่าไปได้ไกลเกิน1422ยังไม่น่าผ่านขึ้นไปได้

หลังจากนั้นมาลุ้นกันครับว่าจะยอมลงมาให้เก็บของหรือไม่

แนวรับแรกก็คือ 1409 ตามที่คุณเด็กขายของแช่งเอาไว้

วันนี้ขอวิเดาสั้นๆแค่นี้

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

!01 !01 !01

สวัสดีครับเฮีย.

ดีใจที่ได้เห็นคุณเด็กขายขายอีก..

สงสัยจะรอเก็บของถูกกันหมด รวมถึงตัวผมด้วย

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ งานสัมมนาไทยโกล์ดขอกล่าวว่า ไม่สามารถ เพราะที่บ้าน วันอาทิตย์ถือเป็นวันครอบครัว เครือเพื่อนสนิท มาสังลรรค์กันที่บ้านครับ

ราคาทองคืนนี้ไม่ต้องทำอะไร sideway ตอนเช้าก็มาที่เก่าแหละครับ 1,409 มั่งครับ คืนพรุ่งนี้สิ มีลุ่้น แรง ทั้ง ลิเบีย และ สหรัฐ

สวัสดีคะคุณเด็กขายของ....ที่บอกว่าวันอาทิตย์เป็นวันครอบครัวนี่หมายถึง

คุณเด็กขายของเป็น 1 พ่อ+ครอบครัว (อย่างนี้สาวๆ ก็อกหักเป็นแถว)

หรือว่า ................. 2 เป็นลูก + ครอบครัวพี่ๆน้องๆ (อันนี้สาวๆยังมีสิทธิ์)

........................... 3 เป็นครอบครัว บ้านน้อย บ้านใหญ กร๊ากกกกกก

ปล.ขอถามนะคะ ว่าพรุ่งนี้ มีลุ้นแรงทั้ง ลิเบีย และ สหรัฐ นี่่ มันลุ้นขึ้นแรง หรือ ลงแรงคะอิอิ

เย้..เย้... !53 ดีใจจัง...ที่เฮียแบทแมนพาคุณพี่เด็กขายเพชรกลับมาได้

ยีนดีปรีดาเป็นยิ่งนัก....แค่มาทักทายก้อพาสาวเล็ก..สาวน้อยหัวใจละลายได้แล้วนะค่ะ !32

ปล.โดยเฉพาะเจ๊แว่นเนอะ... !30

เย้..เย้... !53 ดีใจจัง...ที่เฮียแบทแมนพาคุณพี่เด็กขายเพชรกลับมาได้

ยีนดีปรีดาเป็นยิ่งนัก....แค่มาทักทายก้อพาสาวเล็ก..สาวน้อยหัวใจละลายได้แล้วนะค่ะ !32

ปล.โดยเฉพาะเจ๊แว่นเนอะ... !30

อ่านที่คุณ nida เขียนแล้วแทบตกกะจาย

ผมอ่านชื่อคุณเด็กขายของ เป็น เด็กขายทอง ทุกที

สงสัยจะแก่แล้ว แต่พอมาเจอคุณ nida เขียนชื่อคุณ เด็กขายของเป็น

เด็กขายเพชร กลัวตาจะมัวอ่านคำว่าขาย เป็น ขน น่ะ ครับ 555

วันนี้ มา Rate R เล็กน้อย ฉลองที่คุณเด็กขายของกลับมานะครับ

!53 !53 !53

ครับ รับทราบครับ ไม่ได้มาร่วม แช่ง ให้ทองลง กับ คุณ Nuchaba นานแล้วใช่ไหมครับ แช่ง น้องทองห้องเฮียนายห้างฯ คงปลอดภัยนะครับ ฮิ ฮิ ล้อเล่น นะ เฮีย

+1คะแนนให้ด้วย วันนี้เรามีนัดกันแล้วน๊า รวมพลคนเชียร์ลง ที่ห้องเฮียนายห้างฯ ฮิฮิ

เสียวที่สุดดดด.....เปิด S ไว้เต็มปอดเลย

นั่งรอ ร้อ รอ .. :D

!01 !01 !01

ขอบคุณเฮียแบทแมนมากครับ

ตอนนี้ได้แต่รอเวลาให้ทองลงมาซะที จะได้เข้าซื้อบ้างครับ

อ่านที่คุณ nida เขียนแล้วแทบตกกะจาย

ผมอ่านชื่อคุณเด็กขายของ เป็น เด็กขายทอง ทุกที

สงสัยจะแก่แล้ว แต่พอมาเจอคุณ nida เขียนชื่อคุณ เด็กขายของเป็น

เด็กขายเพชร กลัวตาจะมัวอ่านคำว่าขาย เป็น ขน น่ะ ครับ 555

วันนี้ มา Rate R เล็กน้อย ฉลองที่คุณเด็กขายของกลับมานะครับ

!53 !53 !53

จะหลงเฮียแบทแมนมากกว่าเฮียกัมก้อตรงนี้แหละ :wub:

ถ้าไม่เคยเจอตัวเป็นๆ ของเฮียมาก่อนนะ..ไม่เชื่อ..ไม่เชื่อว่าจะน่ารักได้ขนาดนี้นะเนี่ย !53

ปล.คุ้นๆ ว่าเฮียโสดอยู่ซิมิ...หุหุหุุ !54

จะหลงเฮียแบทแมนมากกว่าเฮียกัมก้อตรงนี้แหละ :wub:

ถ้าไม่เคยเจอตัวเป็นๆ ของเฮียมาก่อนนะ..ไม่เชื่อ..ไม่เชื่อว่าจะน่ารักได้ขนาดนี้นะเนี่ย !53

ปล.คุ้นๆ ว่าเฮียโสดอยู่ซิมิ...หุหุหุุ !54

มา confirm คะ คุณ nida ว่าเฮียแบทแมนยังโสดอยู่

แต่ไม่รู้ว่าโสดสนิทอะเปล่า อันนี้ไม่ขอรับรองนะคะ กร๊ากกกกกก

มา confirm คะ คุณ nida ว่าเฮียแบทแมนยังโสดอยู่

แต่ไม่รู้ว่าโสดสนิทอะเปล่า อันนี้ไม่ขอรับรองนะคะ กร๊ากกกกกก

เจ๊แว่นขา...ถ้าอย่างงั้นเจ๊ช่วยสั่งลุยหน่อยนะค่ะ

จัดเต็ม....นู๋พร้อมรบ...555