ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เจ๊แว่นขา...ถ้าอย่างงั้นเจ๊ช่วยสั่งลุยหน่อยนะค่ะ

จัดเต็ม....นู๋พร้อมรบ...555

กร๊ากกกกกกก จัดเต็มเนี๊ยะ.. เต็มแม็คเลยอะเปล่าคะ คุณnida

เอ็ม 16 ดี หรือว่า เอาปืนอาร์ก้า (ไม่ใช่ไวอะกร้านะคะ 55555)

กลัวเฮียแบทแมนเหนียว ยิงไม่เข้าอะคะ หุหุ

สรุปแล้วยิงด้วยรูปสุดท้ายแล้วกันนะคะ น่ารักๆ แบบนี้เก็บไว้ดูเล่นดีกว่า อิอิ

post-378-063558000 1298992809.jpg

post-378-074170500 1298992831.jpg

post-378-056049300 1298992873.jpg

post-378-077291600 1298992897.jpg

post-378-030422100 1298992913.jpg

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเช้าวันอังคารครับ

เนื่องจากเว็บผมชอบมีรัสเซียมาโพสต์รูปศิลปHard Coreก็เลยปิดรับสมาชิกชั่วคราวครับ

เดี๋ยวจะเปิดให้อาทิตย์หน้าลองดูครับว่ารัสเซียยังจะมาอีกหรือเปล่า

ถ้าเป็นรัสเซียแบบ นาตาลี เกลโบว่า จะไม่ว่าสักคำ555

ยินดีครับคุณเด็กขายของ มาอยุ่บ้านนี้มีแต่เฮงกับเฮง

รวยกับรวย(รวยเงินและอารมณ์ขันนะครับ) !thk

ราคาทองเมื่อคืนนี้ร่วงลงมาทดสอบแนวรับอยู่ที่1404

โดยลงมาแค่1405หลังจากนั้นราคาทองก็รีบดีดกลับขึ้นทันทีจนมาอยู่ที่ จนมาเคลื่อนไหวอยู่ที่1412ในเวลานี้

วันนี้ขอวิเดาว่าราคาทองน่าที่จะดีดกลับโดยมีแนวต้านระยะสั้นที่ 1415

ถ้าสามารถดีดผ่านขึ้นไปได้ก็มีแนวต้านรออยู่เพียบบบ

เหมือนเมื่อวานคือ 1418และด่านสุดท้ายไม่น่าเกิน1422

คือคาดว่าไม่น่าที่จะผ่านไปได้

ไม่น่าไปได้ไกลเกิน1422ยังไม่น่าผ่านขึ้นไปได้

หลังจากนั้นมาลุ้นกันครับว่าจะยอมลงมาให้เก็บของหรือไม่

แนวรับแรกก็คือ 1409 ตามที่คุณเด็กขายของแช่งเอาไว้

วันนี้ขอวิเดาสั้นๆแค่นี้

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

สวัสดีค่ะเฮียแบทแมน

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ อุตสาห์เปิดรับสมาชิกอีกครั้ง

สัปดาห์หน้าจะพยายามสมัครอีกครั้งค่ะ

แต่ถึงสมัครไม่สำเร็จ ก็ยังตามอ่านเฮียแบทแมนเหมือนเดิมค่ะ

ส่วนถ้าพวกรัสเซียมากันอีก เฮียอย่าโทษกันนะค่ะ ^__^

มา confirm คะ คุณ nida ว่าเฮียแบทแมนยังโสดอยู่

แต่ไม่รู้ว่าโสดสนิทอะเปล่า อันนี้ไม่ขอรับรองนะคะ กร๊ากกกกกก

ราคาทองคำชนแนวต้านพอดีเลย 1423

แหมกำลังจะมาร่ายคาถาให้ทองลง

มาเจอคำพูดพี่แว่นตา ขอยืนยันว่า โสดสนิท ศิษย์ส่ายหน้าครับ 555

อ้าว ลืมร่ายมนต์ โอมมมม จงลง !21 !21 !21

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

สวัสดีตอนดึกครับ พึ่งเปิดเน็ตเห็นราคา 1,423 เชียว ของลิเบียเขาแรงจริงๆ ปล่อยข่าวว่า กำลังเก็บ gold&silver เป็นสินทรัพย์ปลอดภัย ในขณะที่ตอนนี้ใครมีทรัพย์ถูกปล้นลอกคราบหมด ถามแรงงานไทยที่พึ่งกลับมาสิ แล้วจะรู้ว่ารอดชีวิตกลับไทยได้ ก็ถือว่าพระคุ้มครองแล้วครับ เหลือแต่ตัวจริงๆ

ราคาทอง 1409 ที่แช่งไว้ เป็นของเมื่อคืนนี้นะครับ ไม่ใช่ของคืนนี้ ยอดที่อยากให้มา ต้องต่ำกว่า 1400 ครับ ต้องรอ น้าเบนเนกี้ ถูกสภาคองเกรสซักมากฯ แล้วหลุดคำว่า QE 3 คำเดียวแหละ นักข่าวออนไลน์พิมพ์ sent แล้วเกิด panic sale ครับ ตอนนี้ มันยังถูกซักอยู่เลย หวัง NY Comex เป็นคนทิ้งช่วงสุดท้ายตลาดครับ

สวัสดีครับ เพื่อนๆ ทุกท่าน คุณ goldpig. คุณ LittleBua. คุณ Don Juan

คุณ put 42. คุณ Ginger. คุณ ภูเขา. คุณ Goldgold. คุณ raty. คุณ Jaiy. คุณ nida และ คุณพี่แว่นตา

คิดถึงทุกๆ คนครับ และเหงามือเหมือนกันที่ไม่ได้พิมพ์บ่น ออกมาเป็นเรื่องเล่าครับ 3-4 วันนี้ อยู่ หัวหิน ไม่ได้นำ notebook มาด้วย เลยไม่สะดวกในการพิมพ์จาก ไอโฟน ครับ

แช่ง ! ราคาทองหล่นในตลาด NY Comex ครับ โอม ลงนะครับ เด็กขายของขอร้อง กลัวหน้าแตก ครับ

สวัสดีตอนดึกครับ พึ่งเปิดเน็ตเห็นราคา 1,423 เชียว ของลิเบียเขาแรงจริงๆ ปล่อยข่าวว่า กำลังเก็บ gold&silver เป็นสินทรัพย์ปลอดภัย ในขณะที่ตอนนี้ใครมีทรัพย์ถูกปล้นลอกคราบหมด ถามแรงงานไทยที่พึ่งกลับมาสิ แล้วจะรู้ว่ารอดชีวิตกลับไทยได้ ก็ถือว่าพระคุ้มครองแล้วครับ เหลือแต่ตัวจริงๆ

ราคาทอง 1409 ที่แช่งไว้ เป็นของเมื่อคืนนี้นะครับ ไม่ใช่ของคืนนี้ ยอดที่อยากให้มา ต้องต่ำกว่า 1400 ครับ ต้องรอ น้าเบนเนกี้ ถูกสภาคองเกรสซักมากฯ แล้วหลุดคำว่า QE 3 คำเดียวแหละ นักข่าวออนไลน์พิมพ์ sent แล้วเกิด panic sale ครับ ตอนนี้ มันยังถูกซักอยู่เลย หวัง NY Comex เป็นคนทิ้งช่วงสุดท้ายตลาดครับ

สวัสดีครับ เพื่อนๆ ทุกท่าน คุณ goldpig. คุณ LittleBua. คุณ Don Juan

คุณ put 42. คุณ Ginger. คุณ ภูเขา. คุณ Goldgold. คุณ raty. คุณ Jaiy. คุณ nida และ คุณพี่แว่นตา

คิดถึงทุกๆ คนครับ และเหงามือเหมือนกันที่ไม่ได้พิมพ์บ่น ออกมาเป็นเรื่องเล่าครับ 3-4 วันนี้ อยู่ หัวหิน ไม่ได้นำ notebook มาด้วย เลยไม่สะดวกในการพิมพ์จาก ไอโฟน ครับ

แช่ง ! ราคาทองหล่นในตลาด NY Comex ครับ โอม ลงนะครับ เด็กขายของขอร้อง กลัวหน้าแตก ครับ

กลับจากหัวหินอย่าลืมมาบ่นๆๆๆนะคะ รอฟังอยู่ค่ะ เหงาอ่ะ

สวัสดีครับพี่เด็กขายของ มิหน้าล่ะตื่นมาดูบอล ทำไมทองมันพุ่งแรงๆๆ น้าเบนเตรียมออกศึก QE 3 กลางสนามแบบนี้นี่เอง :ph34r: :lol:

โอมจงลง จงลง คืนนี้ก็ได้ ยังไม่ได้เก็บของเลย ตกรถอ่ะ B)

!01 !01 !01

*ขอบคุณนายห้างเจ้าของร้าน*

!01 !01 !01

*ขอบคุณเด็กขายของ*

ตื่นเช้ามาเห็นของหวานที่เด็กขายของส่งมาฝากจากหัวหิน

ขอบคุณมาก มากกกกครับ

สวัสดีค่ะเฮียแบทแมน สวัสดีค่ะคุณเด็กขายของ ทองทำนิวไฮใหม่แย้ว !57 !57 ยังมะได้เก็บเพิ่มเลย !034 !034 จะมีโอกาสลงมาให้เก็บเพิ่มป่าวคะ

เหอ..เหอ.. ตอนนี้มันขึ้นไป 1430 แล้วอ่ะค่ะ..

สวัสดี เฮียแบทแมน + คุณเด็กขายของ

ขึ้นก็มีคนดีใจ

แต่ก็อยากให้ลง ลง ลง ลงมา รอเก็บอยู่ ^_^

ขอบอก คุณเด็กขายขอหน่อย (มะงั้นเดี๋ยวเก็บกด)

ต่อไปมีไรมะต้องสนใจ คิดถึงส่วนรวม คิดถึงตาดำๆปิ๊งๆ ใจใสๆของใครหลายคนที่อ่านข่าวคุณ ;)

สวัสดี เฮียแบทแมน + คุณเด็กขายของ

ขึ้นก็มีคนดีใจ

แต่ก็อยากให้ลง ลง ลง ลงมา รอเก็บอยู่ ^_^

ขอบอก คุณเด็กขายขอหน่อย (มะงั้นเดี๋ยวเก็บกด)

ต่อไปมีไรมะต้องสนใจ คิดถึงส่วนรวม คิดถึงตาดำๆปิ๊งๆ ใจใสๆของใครหลายคนที่อ่านข่าวคุณ ;)

สวัสดีเช้าวันพุธครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งกับคุณ ginger นะครับ

คนเราจะทำอะไรถูกใจคนทุกคนในโลก ไม่มีทางเป้นไปได้

ยิ่งตอนนี้พวกเราแช่งให้ราคาทองลง คนที่มีทองอยุ่ก็คงไม่ชอบเรา

เป็นธรรมดา 555 อย่าคิดอะไรมากเลยครับ เดี๋ยวฉี่เหลือง

ปล.ตอนนี้อยุ่หัวหิน ช่วยเอาหินปาราคาทองให้มันร่วงลงหน่อยครับ 555 !53

ราคาทองเมื่อวานนี้ยึกยักไปมาในช่วงบ่าย วิ่งไปมาบริเวณ1414

ทำท่าเหมือนไม่ยอมขึ้นและไม่ยอมลง (สงสัยเก็บของอยู่)

วัดใจนักลงทุน ในเวลาช่วงหัวค่ำจุดแนวต้านที่ผมมองไว้  1418

ก็ถูกฝ่าขึ้นไปได้อย่างง่ายดาย

หลังจากนั้นก็ลุยขึ้นไปทดสอบที่บริเวณ1422ทดสอบอยู่จนเกือบห้าทุ่ม

ก็มีแรงซื้อดันราคาจนพุ่งขึ้นทะลุแนวต้านจนราคาทอง

วิ่งขึ้นสูงสุดที่1434.5หลังจากนั้นราคาทองก็ไหลลง

จนมาเคลื่อนไหวอยู่ที่1430ในเวลานี้

วันนี้ขอวิเดาว่าราคาทองมีกองทุนขาใหญ่เข้ามาทำราคา

ถ้าดูตามเทคนิคแล้ว ราคาทองที่ควรจะลง

กลับกลายเป็นการรอเก็บของของกองทุน

เขาคงเล่นตามข่าวลิเบียและความวุ่นวายในตะวันออกกลาง

แต่ถ้ามองตามเทคนิค(มีข้อแม้ว่ากองทุนไม่มาปั่นราคาต่อนะครับ)

ราคาทองน่าที่จะถูกขายทำกำไรโดยมีแนวรับที่ 1423

ถ้าหากรับไม่อยู่ก็จะมีแนวรับที่1410รออยู่

แต่ทั้งหมดทั้งปวง ถ้าขาใหญ่ยังคงลากต่อ

เทคนิคก็ทำอะไรไม่ได้ แต่บทวิเดาวันนี้ขอแช่งให้ลงเอาไว้

ไม่ได้เพราะความลำเอียง แต่เป็นการอ่านตามกราฟนะครับ

สวัสดีเช้าวันพุธครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งกับคุณ ginger นะครับ

คนเราจะทำอะไรถูกใจคนทุกคนในโลก ไม่มีทางเป้นไปได้

ยิ่งตอนนี้พวกเราแช่งให้ราคาทองลง คนที่มีทองอยุ่ก็คงไม่ชอบเรา

เป็นธรรมดา 555 อย่าคิดอะไรมากเลยครับ เดี๋ยวฉี่เหลือง

ปล.ตอนนี้อยุ่หัวหิน ช่วยเอาหินปาราคาทองให้มันร่วงลงหน่อยครับ 555 !53

ราคาทองเมื่อวานนี้ยึกยักไปมาในช่วงบ่าย วิ่งไปมาบริเวณ1414

ทำท่าเหมือนไม่ยอมขึ้นและไม่ยอมลง (สงสัยเก็บของอยู่)

วัดใจนักลงทุน ในเวลาช่วงหัวค่ำจุดแนวต้านที่ผมมองไว้  1418

ก็ถูกฝ่าขึ้นไปได้อย่างง่ายดาย

หลังจากนั้นก็ลุยขึ้นไปทดสอบที่บริเวณ1422ทดสอบอยู่จนเกือบห้าทุ่ม

ก็มีแรงซื้อดันราคาจนพุ่งขึ้นทะลุแนวต้านจนราคาทอง

วิ่งขึ้นสูงสุดที่1434.5หลังจากนั้นราคาทองก็ไหลลง

จนมาเคลื่อนไหวอยู่ที่1430ในเวลานี้

วันนี้ขอวิเดาว่าราคาทองมีกองทุนขาใหญ่เข้ามาทำราคา

ถ้าดูตามเทคนิคแล้ว ราคาทองที่ควรจะลง

กลับกลายเป็นการรอเก็บของของกองทุน

เขาคงเล่นตามข่าวลิเบียและความวุ่นวายในตะวันออกกลาง

แต่ถ้ามองตามเทคนิค(มีข้อแม้ว่ากองทุนไม่มาปั่นราคาต่อนะครับ)

ราคาทองน่าที่จะถูกขายทำกำไรโดยมีแนวรับที่ 1423

ถ้าหากรับไม่อยู่ก็จะมีแนวรับที่1410รออยู่

แต่ทั้งหมดทั้งปวง ถ้าขาใหญ่ยังคงลากต่อ

เทคนิคก็ทำอะไรไม่ได้ แต่บทวิเดาวันนี้ขอแช่งให้ลงเอาไว้

ไม่ได้เพราะความลำเอียง แต่เป็นการอ่านตามกราฟนะครับ

!01 !01 !01