ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

Tks

ดีใจจัง คุณเด็กขายของ กลับมาเยี่ยมกระทู้ผมแล้ว

ไปงานสัมมนา Thaigold+GT หรือเปล่าครับ ผมกับอจ.ซีซ่าอยากเห็นหน้าเห็นตา !10

คืนนี้อยากให้คุณเด็กขายของ

ช่วยเอาเชือกไปผูกขาราคาทองไม่ให้เกิน 1418 แล้วกระตุกให้ลงมาเลยนะครับ

ช่วยๆกันหน่อย เอ้า !ee !ee !ee

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะเฮียแบทแมน

อ่านของเฮียทุกวันที่เวปน่ำเชียงค่ะ แต่สมัครสมาชิกไม่สำเร็จสักที

ขอมาทักทาย แล้วก็ขอบคุณที่นี่ก็แล้วกันนะค่ะ

แล้วก็อีกอย่าง ขอทักทายคุณเด็กขายของด้วย

กลับมาแล้วก็ดีใจค่ะ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ งานสัมมนาไทยโกล์ดขอกล่าวว่า ไม่สามารถ เพราะที่บ้าน วันอาทิตย์ถือเป็นวันครอบครัว เครือเพื่อนสนิท มาสังลรรค์กันที่บ้านครับ

ราคาทองคืนนี้ไม่ต้องทำอะไร sideway ตอนเช้าก็มาที่เก่าแหละครับ 1,409 มั่งครับ คืนพรุ่งนี้สิ มีลุ่้น แรง ทั้ง ลิเบีย และ สหรัฐ

อ่านของเฮียทุกวันที่เวปน่ำเชียงค่ะ แต่สมัครสมาชิกไม่สำเร็จสักที

ขอมาทักทาย แล้วก็ขอบคุณที่นี่ก็แล้วกันนะค่ะ

แล้วก็อีกอย่าง ขอทักทายคุณเด็กขายของด้วย

ครับ คุณตังเม ทักทาย สวัสดีครับ

ราคาทองคืนนี้ไม่ต้องทำอะไร sideway ตอนเช้าก็มาที่เก่าแหละครับ 1,409 มั่งครับ คืนพรุ่งนี้สิ มีลุ่้น แรง ทั้ง ลิเบีย และ สหรัฐ

สวัสดีค่ะ คุณพี่เด็กขายของ พรุ่งนี้อย่าลืมมาลุ้นด้วยกันนะคะ อยากให้มาช่วยเชียร์ลงมาก่อน แล้วค่อยขึ้นยาววววววว ไปเลยอ่ะค่ะ ขอต้อนหมูเข้าเล้าซัก4-5ตัว

สวัสดีค่ะ คุณพี่เด็กขายของ พรุ่งนี้อย่าลืมมาลุ้นด้วยกันนะคะ อยากให้มาช่วยเชียร์ลงมาก่อน แล้วค่อยขึ้นยาววววววว ไปเลยอ่ะค่ะ ขอต้อนหมูเข้าเล้าซัก4-5ตัว

ครับ รับทราบครับ ไม่ได้มาร่วม แช่ง ให้ทองลง กับ คุณ Nuchaba นานแล้วใช่ไหมครับ แช่ง น้องทองห้องเฮียนายห้างฯ คงปลอดภัยนะครับ ฮิ ฮิ ล้อเล่น นะ เฮีย

หวัดดี คุณแบทแมน และคุณเด็กขายของ ดีใจจังที่คุณเด็กขายของเข้ามาโพส คิดถึง :wub:

สวัสดีค่า..คุณเด็กขายของ.. :wub:

ไม่ได้อ่านบทวิแคะของคุณเด็กขายของแล้วรู้สึกว่าสีสันหายไปเยอะเลยค่ะ..!hh

ปกติไม่ค่อยได้ post เท่าไหร่..แต่เห็นคุณเด็กขายของแวะมาทักทาย..เลยอดไม่ได้ที่จะขอทักทายด้วยคนค่ะ.. !Hi

สวัสดีคะเฮียBATMAN และดีใจที่คุณเด็กขายของกลับจากการพักผ่อนแล้ว...04a97f13.gif

84 ปีนี้พ่อหลวง จะครบ 7 รอบ :wub:

เวลาหมุนผ่าน

คุณเด็กขายของความดีที่คุณทำมีคนคิดถึง

ผู้คนหลากหลายล้วนถูกเคี่ยวด้วยสิ่งที่ทำให้ทุกข์ ทั้งทางกายและความรู้สึก

ไม่ว่าแผ่นดินจะไหว นำ้ท่วม พายุกระหน่ำทุกข์สาหัสอย่างไรก็ค่อยผ่านไปอยู่ดี

ผ่านไปได้ด้วยน้ำใจที่คนหยิบยื่นให้กัน

อย่าปล่อยให้พวกเราคิดถึง อย่าปล่อยให้เวลาผ่านไป

ทำสิ่งดีที่คุณเคยทำให้พี่ น้อง เพื่อน ป้า ลุง น้า อา แม้แต่คนที่คุณไม่รู้จักที่รออ่านช่าวของคุณ

ทุกอย่างขึ้นอยู่ที่คุณจะให้ความสำคัญกับอะไร

แต่ทุกสิ่งล้วนผ่านไป ^_^

จะรอ จะรอนะ

!Hi !Hi !Hi

หวัดดีครับนายห้างเจ้าของร้านก่อนครับ

หวัดดีแขกของนายห้างเจ้าของร้าน *เด็กขายของครับ*

ไม่มีอะไรติดไม้ติดมือมาฝากมั่งหรือครับ(หิวข้อมูล)

***ดีใจที่พบเจอเด็กขายของครับ***

สวัสดีเช้าวันอังคารครับ

เนื่องจากเว็บผมชอบมีรัสเซียมาโพสต์รูปศิลปHard Coreก็เลยปิดรับสมาชิกชั่วคราวครับ

เดี๋ยวจะเปิดให้อาทิตย์หน้าลองดูครับว่ารัสเซียยังจะมาอีกหรือเปล่า

ถ้าเป็นรัสเซียแบบ นาตาลี เกลโบว่า จะไม่ว่าสักคำ555

ยินดีครับคุณเด็กขายของ มาอยุ่บ้านนี้มีแต่เฮงกับเฮง

รวยกับรวย(รวยเงินและอารมณ์ขันนะครับ) !thk

ราคาทองเมื่อคืนนี้ร่วงลงมาทดสอบแนวรับอยู่ที่1404

โดยลงมาแค่1405หลังจากนั้นราคาทองก็รีบดีดกลับขึ้นทันทีจนมาอยู่ที่ จนมาเคลื่อนไหวอยู่ที่1412ในเวลานี้

วันนี้ขอวิเดาว่าราคาทองน่าที่จะดีดกลับโดยมีแนวต้านระยะสั้นที่ 1415

ถ้าสามารถดีดผ่านขึ้นไปได้ก็มีแนวต้านรออยู่เพียบบบ

เหมือนเมื่อวานคือ 1418และด่านสุดท้ายไม่น่าเกิน1422

คือคาดว่าไม่น่าที่จะผ่านไปได้

ไม่น่าไปได้ไกลเกิน1422ยังไม่น่าผ่านขึ้นไปได้

หลังจากนั้นมาลุ้นกันครับว่าจะยอมลงมาให้เก็บของหรือไม่

แนวรับแรกก็คือ 1409 ตามที่คุณเด็กขายของแช่งเอาไว้

วันนี้ขอวิเดาสั้นๆแค่นี้

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ขอบคุณค่ะเฮียแบทแมน สวัสดีค่ะคุณเด็กขายของดีใจจังค่ะ ตะกี้รีบไปหน่อยพิมพ์ผิดเลยเขามาแก้ไขค่ะ

ถูกแก้ไข โดย goldgold