ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ :rolleyes: ว่าแต่คิดถึงน้องแพนเค๊กจังเลย :wub: พักหลังไม่เห็นเลย :unsure: เบื่อน้องเค้าแล้วหรือคะ :ph34r: :ph34r:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะคุณแบทแมน :lol:

goldhips thaigold ใช่อื่นไกลพี่น้องกันเนอะ คุณปุ๊กลุ๊กก็บอกว่าไม่โกรธค่ะ อายุจะเหยียบห้าสิบกันแล้วทั้งคู่เข้าใจค่ะ คุณorangeก็คงเข้าใจอะไรมากขึ้นแล้ว เป็นอันจบเรื่องนี้ละกัน รักกันไว้ๆ

สุดท้าย ขอขอบคุณกูรูทุกท่านแห่งthaigold ไว้ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------------

เข้าใจแล้วค่ะ ต้องขอประทานโทษคุณปุ๊กลุ๊กและท่านอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้องด้วยนะคะ เป็นมือใหม่หัดเล่นค่ะ ก็เลยโลกแคบไปนิ๊ดนึง ตอนนี้เข้าใจแล้วค่ะ ขอบคุณทุกท่านที่พยายามอธิบายให้เข้าใจ และขออย่าได้ถือสาคนด้อยประสบการณ์เลยนะคะ :lol:

+1ค่ะ เฮียแบทแมน ขอบคุณมากค่ะ

ปล่อยหมูไปแล้ว 3ตัว สงสัยจะได้เป็นช่าวไล่อีกแล้วเรา

สวัสดีค่ะคุณแบทแมน :lol:

goldhips thaigold ใช่อื่นไกลพี่น้องกันเนอะ คุณปุ๊กลุ๊กก็บอกว่าไม่โกรธค่ะ อายุจะเหยียบห้าสิบกันแล้วทั้งคู่เข้าใจค่ะ คุณorangeก็คงเข้าใจอะไรมากขึ้นแล้ว เป็นอันจบเรื่องนี้ละกัน รักกันไว้ๆ

สุดท้าย ขอขอบคุณกูรูทุกท่านแห่งthaigold ไว้ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------------

เข้าใจแล้วค่ะ ต้องขอประทานโทษคุณปุ๊กลุ๊กและท่านอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้องด้วยนะคะ เป็นมือใหม่หัดเล่นค่ะ ก็เลยโลกแคบไปนิ๊ดนึง ตอนนี้เข้าใจแล้วค่ะ ขอบคุณทุกท่านที่พยายามอธิบายให้เข้าใจ และขออย่าได้ถือสาคนด้อยประสบการณ์เลยนะคะ :lol:

ขอบคุณ ที่เข้าใจนะครับ และที่พยายามรักษาผลประโยชน์ให้นักวิเคราะห์วิเดา

คุณ orange เพิ่งมาใหม่คงไม่เข้าใจวัฒนธรรมตรงนี้น่ะครับไม่ผิดหรอก

เว็บที่กล่าวมาเป็นเพื่อนกันทั้งนั้น ช่วยๆกันทำมาก่อน

คุณ TEMO แห่ง Goldhips ก็เคยเขียนเว็บให้เว็บน่ำเชียงมาก่อนเลยครับ

เมื่อวานสูดหายใจแอลเข้าเต็มปอด

วันนี้ขอถอนหายใจเฮือกใหญ่ออกมาดูก่อนดีกว่าครับ

ขอบคุณครับเฮียแบมแมน :ph34r: :lol:

อิอิ ขนาดเฮียแบท ยังถอยก่อน โรบินน้อย(แอบอ้าง)หยั่งผม ก็จะอยู่ไปไย !Kk

ซ้ำครับ

ถูกแก้ไข โดย chinchilla

ขอบคุณครับเฮียแบมแมน :ph34r: :lol:

อิอิ ขนาดเฮียแบท ยังถอยก่อน โรบินน้อย(แอบอ้าง)หยั่งผม ก็จะอยู่ไปไย !Kk

ราคาไม่ยอมลงหรือ !_00 !_00 !_00

งั้นต้องเสก คาถา !023 !023 !023

โอมมมมม จงลง !21 !21 !21

คุณเด็กขายของ หายงอน แล้ว ช่วยมาร่ายมนต์ด้วย นะครับ !ee !ee !ee