ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขออภัยสำหรับเพื่อนๆ ที่ซื้อร้านทองตู้แดง. ไม่ได้ลืมนะ เพราะเด็กขายของก็ยังสลับไปสลับมาอยู่ทั้ง 2 แบบ และก็ถือเป็นสถานีสำคัญในการซื้อขาย

ถ้าให้เด็กขายของ เดาดังๆๆ ผ่านการโพสต์ เพื่องลองใจอาแปะ ว่า จะให้เราได้ซื้อ หรือ อาแปะจะเก็บไว้เสี่ยงเล่นเองล่ะก็ เดาราคาที่ควรจะเข้า ในยามที่ราคาทองขึ้นไปบ้างแล้ว คือ 24,350 บาท หรือต่ำกว่านี้ยิ่งดี.

เวลาที่โพสต์ตอนนี้ ราคามาอยู่ที่ 24,350/24,450 ไม่รู้ว่า ที่ร้านทองฯ เยาวราช ปรับอัตราส่วนลดแบบไหน

งั้นตอนนี้ 24450 ก็ไม่น่าซื้อใช่ไหมเฮีย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ซื้อไปแล้วละซิ พี่ใหญ่ 1679 แสดงว่าใจร้อนจริง ๆ ค่ะ พอร์ตว่างไม่ได้เลยเรา :17

ทุกอย่างก็คือ คาดเดา. ถ้าราคาขึ้นในทันที ทุนสั้นเด็กขายของก็ตกรถ ลุ้นก้อนบนดอย แต่ถ้าราคาลงมาอีก 1,66x ก็แค่ทุนสั้นของผม ได้กำไรมากกว่าของพลอยสีสวย หรือ คือเท่าทุนเร็วกว่า ก็แค่นั้นครับ ทุ่มครึ่งก็น่าจะรู้ว่า มารับหรือไม่มารับ 555555555. ขอตัวไปเดินเล่นที่เซ็นทรัลฯ สาขาพัทยาบีช จ๊ะ

พูดถึงเรื่องเล่าของคุณพี่เด็กขายของ ทำให้อดนึกถึงเพื่อนคนนึงไม่ได้ เธอถูกแฟนที่คบกันมา 7 ปีทิ้งไปมีคนใหม่ เธอร้องไห้ฟูมฟายไม่เคยลดลง จนวันนึงเพื่อนเก่าแก่ที่ชักรำคานได้ปลอบประโลมเพื่อนนางนี้ว่า......อย่าเสียใจไปเลย อย่างน้อยๆแกก็ไม่ต้องเปลี่ยนไปใช้นามสกุลที่ล่อแหลม อย่างคำว่า......."หลีกหีม" น่ะเว้ยยยย เกิดวันนึงคนเขียนนามสกุลของสามีแกตกหล่นไป แย่ยิ่งกว่าที่แกโดนมันทิ้งอีก.....หลังจากนั้นเพื่อนคนนี้ก็เริ่มยิ้มได้และลั้นลาได้อีกครั้ง (อันนี้เรื่องจิงนะคะพี่ 555)

5555555 ถึงบางอ้อแล้ว ภาษาหนูไม่แ็งแรง ะ ต้องยกตัวย่างประกอบถึงข้าวจาย

ทุกอย่างก็คือ คาดเดา. ถ้าราคาขึ้นในทันที ทุนสั้นเด็กขายของก็ตกรถ ลุ้นก้อนบนดอย แต่ถ้าราคาลงมาอีก 1,66x ก็แค่ทุนสั้นของผม ได้กำไรมากกว่าของพลอยสีสวย หรือ คือเท่าทุนเร็วกว่า ก็แค่นั้นครับ ทุ่มครึ่งก็น่าจะรู้ว่า มารับหรือไม่มารับ 555555555. ขอตัวไปเดินเล่นที่เซ็นทรัลฯ สาขาพัทยาบีช จ๊ะ

ผมก็เอาเข้าพอร์ต แล้วเหมือนกันครับ ดีใจจังมีเพื่อนขึ้นรถพร้อมกันแล้ว :uu

ขอบคุณครับ คุณfor game

ใครใช้ อุปกรณ์ของตาสตีฟ เลือกพิมพ์ใส่ในโพสต์ ในจุดที่อยากใส่ ได้ทันที แล้วมันจะแปลงร่างออกมา :57 :54 :53 :10 งานนี้ สนุกกันๆไปเลย ขอบคุณ คุณ forgame และ คุณ seki. อีกครั้งครับ

ขอบคุณมากค่ะทั้งคุณ forgame. คุณ seki. และคุณเด็กขายของ

Test. แล้วใช้ได้ค่ะ ว่าแต่อยากได้ตัว sticker. ใน Line. ด้วยค่ะ ได้อ๊ะป่าว แฮะๆ ได้คืบเอาศอก

:_087

ขอบคุณมากค่ะทั้งคุณ forgame. คุณ seki. และคุณเด็กขายของ

Test. แล้วใช้ได้ค่ะ ว่าแต่อยากได้ตัว sticker. ใน Line. ด้วยค่ะ ได้อ๊ะป่าว แฮะๆ ได้คืบเอาศอก

:_087

โย้วๆ เราก็แปะได้ มีอะไรใหม่ให้ลองเล่นอีก ตอนนี้break เด๋ว:RD

โย้วๆ เราก็แปะได้ มีอะไรใหม่ให้ลองเล่นอีก ตอนนี้break เด๋ว:RD

แหะๆ แปะใหม่:Rd

รถเริ่มจะเทียบท่าแล้วนะคะ รอขึ้นอยู่คร้าาาาา

ถูกแก้ไข โดย kaykee

แหะๆ แปะใหม่:_Rd

คุณป้าข้างบ้าน ขาด _ หลัง : ครับ :10 รหัสลับต้องเขียนให้ครบ :54 ไม่งั้นไม่แปลงร่าง :57

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

เฮียมีข่าวไรดีป่าว ยูโรพุ่งใหญ่เลย น้องทองเลยตามไปติดๆ

ถูกแก้ไข โดย luk

คุณป้าข้างบ้าน ขาด _ หลัง : ครับ :10 รหัสลับต้องเขียนให้ครบ :54 ไม่งั้นไม่แปลงร่าง :57

ขอบคุณจ้า กำลังท่องรหัสรัก อยู่ แต่ตอนนี้หนูหมองตื้ออยู่ ว่าจะวาดรูปประกอบด้วยอะ รถ 2 แถวระยะสั้น กำลังจะถึงป้่ย เด๊วอาม่าลงก่อน รอบดึก โซ้ยหมี่อา..บัง แล้วมาขึ้นรถไฟเหาะตีลังกาต่อ:_Rd