ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

กว้างป่าว อ้างล้างหน้า รับน้ำหนักได้ขนาดไหน ว้าว เตาเริ่มร้อนแล้ว ที่รัก

ป.ล เด็กๆ กับ ส.ว ควรอ่านข้าวโพส นี้ไป

เตาร้อนผมจะได้ใสปลาลงทอด อิอิ ห้องน้ำมีเพลงฟัง ร้องดังอย่างไรใครก้ไม่ได้ยิน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

บาทแข็งจัง ราคาออนตอนนี้ 1627 เท่ากับ ตอน 1622 ตอนเย็นเลย :047

99244669.jpg71057674.jpg ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

บาทแข็งจัง ราคาออนตอนนี้ 1627 เท่ากับ ตอน 1622 ตอนเย็นเลย :047

ของเจ้มากกว่านั้น

จะมีวันหยุดยาว 4 วันติดต่อกันและในปี 2555 ตรงกับวันที่ 6-9 เมษายน 2552 โดยจะไล่ความสำคัญดังนี้ ในวันที่ 1 วันศุกร์ศักดิ์สิทธิ์ (Good Friday) หรือชาวเยอรมันเรียก(Karfreitag "คาร์ ไฟร์ ทาก")เป็นวันศุกร์ก่อนวันอีสเตอร์เพื่อระลึกถึงการที่พระเยซูถูกตรึงบน กางเขนจนสิ้นพระชนม์ ผ่านวันที่ 2 วันเสาร์ศักดิ์สิทธิ์ (Holy Saturday) หรือชาวเยอรมันเรียก (Karsamstag "คาร์ สัมส ทาก") เข้าสู่วันที่ 3 วันอาทิตย์ศักดิ์สิทธิ์ (Easter)หรือเยอรมันเรียก(Ostersonntag "โอส แทร์น ส็อน ทาก")เป็นวันอีสเตอร์เพื่อระลึกถึงการฟื้นคืนพระชนม์ชีพของพระเยซู และ ในวันที่ 4 วันจันทร์ศักดิ์สิทธิ์ (Easter Monday) ภาษาเยอรมัน(Ostermontag "โอสแทร์น โมน ทาก")เป็นวันเฉลิมฉลองของการคืนพระชนม์ชีพ หรือถ้าเป็นครอบครัวที่ไม่ถือศาสนาคริสต์ ก็เป็นช่วงที่คุณสามีพาไปเที่ยวไหนไกลๆ ได้เหมือนช่วงวันหยุดปีใหม่ แต่ถ้าครอบครัวไหน เป็นชาวคริสตจักร ก็จะต้องไปเข้าโบถ์ และทำพิธีทางศาสนา เช่น ไปชมกองไฟ หรือกินไข่ช็อคโกแลต

ขอบคุณมากค่ะ. ความรู้ใหม่. เพิ่งรู้ว่าเกี่ยวกับศาสนา

เวลาพูดถึงวันอิสเตอร์ นึกถึงแต่ไข่สวยๆ

ว้า!เชยจังเรา

คุณเด็กขายของครับ เพื่อนที่ซื้อขายทองฝากถามว่า ได้ข่าวว่า อินเดียซื้อทอง 200 ตัน เป้นความจริงหรือเท็จอย่างไร รบกวนด้วยครับ เธออ่านประจำ ไม่รู้จะถามใครได้ไง เพราะ ไม่มีล็อกอิน แต่หัวใจไม่ ล็อกเอย :uu

เธอฝากขอบคุรล่วงหน้า พร้อมยิ้มหวาน ให้สำราญใจ

ของเจ้มากกว่านั้น

ผมขายออกตอน 1622.1 ราคาออน 23850/23910

ตอนนี้ ออน 1629.0 ราคาออน 23880/23930

ขึ้นมาตั้ง 7 เหรียญ ราคาเพิ่มขึ้นแค่ 20-30 บาทเองอะ

ตามน่าดูเชียวนะ ไม่เห็นมีข่าว และ ไม่น่านำเข้า เพราะภาษีนำเข้าสูง จนประท้วงยังไม่เล็ก ถ้ารัฐฯ นำเข้าเอง แบบนี้เรียกว่า 2 มาตราฐาน

ตามน่าดูเชียวนะ ไม่เห็นมีข่าว และ ไม่น่านำเข้า เพราะภาษีนำเข้าสูง จนประท้วงยังไม่เล็ก ถ้ารัฐฯ นำเข้าเอง แบบนี้เรียกว่า 2 มาตราฐาน

ขอบคุรครับผม สาวเจ้าเธอเร่งมาขอรับ

7 พ.ย. 2009 – การตัดสินใจของธนาคารกลางอินเดียในการรับซื้อทองคำจากกองทุนการเงินระหว่างประเทศ (ไอเอ็มเอฟ) ในราคาตลาด เป็นจำนวน 200 ตัน (ณ.เวลานี้หรือเมื่อปี 2009 ครับ )

7 พ.ย. 2009 – การตัดสินใจของธนาคารกลางอินเดียในการรับซื้อทองคำจากกองทุนการเงินระหว่างประเทศ (ไอเอ็มเอฟ) ในราคาตลาด เป็นจำนวน 200 ตัน (ณ.เวลานี้หรือเมื่อปี 2009 ครับ )

ขอบคุณครับ ข่าวที่เธอทราบมาอาจจะไม่ได้กรอง หรือเป็นแหล่งข่าวปล่อยนะครับ

ขอบคุณครับ ข่าวที่เธอทราบมาอาจจะไม่ได้กรอง หรือเป็นแหล่งข่าวปล่อยนะครับ

ถ้าซื้อจริงมันคงดีดแรงๆให้ได้เห็นแล้วละ ตั้ง 200 ตัน น่าจะได้เห็น 1700+

สวัสดีตอนเช้าเพื่อนๆทุกคน เช้านี้ไปใส่บาตรที่ รพ.อุดร เปิดตึกหลวงตามหาบัว เอาบุญมาฝากทุกคนนะคะ

สวัสดีตอนเช้าเพื่อนๆทุกคน เช้านี้ไปใส่บาตรที่ รพ.อุดร เปิดตึกหลวงตามหาบัว เอาบุญมาฝากทุกคนนะคะ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ