ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คินเดียว 3 ด่านเลย ด่าน 4 มีไหม ป๋า

ด่านต้านที่สี่ = 1589 ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คินเดียว 3 ด่านเลย ด่าน 4 มีไหม ป๋า

ต่อไปด่าน 1720 เลย อะเจ๊

ทันสมัยเสียด้วย เด็กขายของยังหาจังหวะไปไม่ได้เลย เจ้ฯ ครับ เลยวัดสุทธิฯ ไปเยอะไหม แล้วถึงโรงแรมแม่น้ำ หรือยังครับ ฝากบอกด้วย

เลย รร. แม่น้ำมา นิดเดียว เกือบถีง สน.พระยาไกร ถ้าจำชื่อไม่ผิด มาทางเรือก็ได้ นั่ง รถไฟฟ้ามาลงตากสิน บางรัก แล้วนั่งเรือมาลง

ทันสมัยเสียด้วย เด็กขายของยังหาจังหวะไปไม่ได้เลย เจ้ฯ ครับ เลยวัดสุทธิฯ ไปเยอะไหม แล้วถึงโรงแรมแม่น้ำ หรือยังครับ ฝากบอกด้วย

ผมเพิ่งไปมาวันอาทิตนี้เอง ถ้าจะไปแนะนำนั่งรถไฟฟ้าและไปต่อเรือของที่นั่น ที่จอดรถหายากมากรถก็ติด

ที่นั่นบรรยากาศดีครับ สวย (ทั้งสถานที่และสาวๆ)

เลยวัดสุทธิมาไม่ไกลมากครับ อยู่ตรงเจริญกรุง 72

ซ้อ มาแย้ววววววว

หายไปไม่ใช่ไรดูตำราเรียนปีนี้ของลูกพร้อมลุ้นน้องทองไปด้วยเลยไม่มีเวลาเข้ามาทักทาย มีซื้อไว้ตอน 23233 ปล่อยไปตอน 23288 พอใจแล้ว

ยังไงก็ยังมีดอยคอยอยู่เป็นระดับไป สู้เค้าน้องทอง

มาส่งเสียงเชียร์จรวดด้วยคนก่อนไปนอน กอดหมอนข้างต่อ :32 :32 :32

ไม่เชื่อว่ากอดหมอนข้าง

ปั้วพาไปแหลกแล้วที่เอเชียทีค อาทิตย์ ที่ผ่านมา

อ้าวเจ้ไปตอนกี่โมงเดินสวนกันป่าวว๋า

ผมเพิ่งไปมาวันอาทิตนี้เอง ถ้าจะไปแนะนำนั่งรถไฟฟ้าและไปต่อเรือของที่นั่น ที่จอดรถหายากมากรถก็ติด

ที่นั่นบรรยากาศดีครับ สวย (ทั้งสถานที่และสาวๆ)

เลยวัดสุทธิมาไม่ไกลมากครับ อยู่ตรงเจริญกรุง 72

แกไปกี่โมง ทำไมไม่เจอเจ้ อ้อ ลีมบอกเปิดเย็น ปั้วพาไปบ่าย ร้านยาโยอิ สาขานี้ใช้ได้ วาซาบิซาบซ่านกว่าเซนอีก

มาส่งเสียงเชียร์จรวดด้วยคนก่อนไปนอน กอดหมอนข้างต่อ :32 :32 :32

ป่านนี้ ซ้อเมื่อเช้าที่มาถาม อับดุลฯArthas คงนั่งหน้าจ๋อย นิ ว่าแต่ อับดุลฯ arthas คงไม่หลงไปแทง S นะครับ อิอิ

สวัสดีค่ะ เจ้ๆเฮียๆทุกท่าน เป็นมือใหม่เพิ่งเข้ามาเทรดทอง คารวะขอคำแนะนำด้วยนะคะ ^^V :Hi

อ้าวเจ้ไปตอนกี่โมงเดินสวนกันป่าวว๋า

เดินแล้วไม่มีหล่อ คงไม่เจอ บ้านแกอยู่ไหน ไปสะไกล พอดีน้องปั้วอยู่เจริญกรุง 77

สวัสดีค่ะ เจ้ๆเฮียๆทุกท่าน เป็นมือใหม่เพิ่งเข้ามาเทรดทอง คารวะขอคำแนะนำด้วยนะคะ ^^V :Hi

สวัสดีต่ะ ข่าวสารอ่านจากพวกผู้ชาย แล้วกัน

ขอตัวไปฟิชเจอรริ่ง บ้างดีกว่า เสียงฝนพรำๆ กับอึ่งอ่าง ครวญคราง ได้บรรยากาศ ขวัญ เรียม ดี

ปั้วพาไปแหลกแล้วที่เอเชียทีค อาทิตย์ ที่ผ่านมา

เจ้ก็เล่น ๆ แต่ดันมีคน คิดเป็นจริงเป็น จัง พักหลังเลยเบาดีกรี ลามกไปเยอะ

เพิ่งรู้ ปั้วรัก :32 เจือกหึงตอนแก่

แกไปกี่โมง ทำไมไม่เจอเจ้ อ้อ ลีมบอกเปิดเย็น ปั้วพาไปบ่าย ร้านยาโยอิ สาขานี้ใช้ได้ วาซาบิซาบซ่านกว่าเซนอีก

เจ้ครับ ยาโยอิ ไม่อร่อยเลย ใช้ของไม่ค่อยมีคุณภาพ แซลม่อนที่เจ้แหลกวันนั้น อร่อยสุดแล้วนะครับ