ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขนาดเช้ากดขายได้ราคานะยังต้องใช้ซีอิ้ว เราต้องเหยาะเกลือสิเนี่ย

กดขายที่ไหน ไม่เคย S ถ้าขายสบายไปแล้ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หุหุ ต้องยอมรับสภาพความเป็นจริงที่เจอครับ ดีที่แทงสวนแค่ครึ่งเดียวของทุนสั้น ธนาคารฯ คงนั่งหัวเราะ อาทิตย์ที่แล้วพึ่งไปเอาออกจากเซฟ วันนี้ ต้องเอาไปเก็บอีกแล้ว เด็กขายของตั้งชื่อทัวร์ผิดเอง เจือกตั้ง ทัวร์ระริ่ม มันเลย (หัว)ทิ่มระรัว เมื่อเสี่ยงเดาทางผิด ก็จำเป็นบทเรียน ( อิอิ จำแล้ว แต่ไม่เคยเข็ด ชีวิตจะได้มีสีสรร ) เหลืออีก 80 ก็คอยจังหวะต่อไปครับ

นั่นสิคะนั่งกำทุนก้อนสุดท้ายรอจังหวะอยู่เนี่ย

สิ้นเดือนเจอกัน 1728 ครับ

ไปโลดเลยนะไม่ต้องเหบียวหลังยอมทิ้ง S สุดท้ายได้

ช่วงนี้คงแหลกแต่ตีนเป็ด กะ ปากเป็ด

เดี๋ยวถ้าขึ้น กทม จะพาไปเลี้ยงเยาวราช...แต่ไม่เอานะ...เมนูเจ้...แหลกแล้วเดี๋ยวคางเหลืองตาย :_cd

ไม่ได้อยากไปดูเลย.........แต่เพื่อนมันเอาบัตรมาให้1โต๊ะ

แต่เพื่อนเอาบัตรมาให้. ... จ่าย... 1 โต๊ะ 555

กดขายที่ไหน ไม่เคย S ถ้าขายสบายไปแล้ว

อ้าวที่บอกว่าเมื่อเช้าเห็นราคา ตกลงไม่ทำไรเหรอ

เจ้.....เป็ดMKตอนนี้กินอร่อยกว่าปกตินะ........ไม่รู้เป็นเพราะเทศกาลเป็ดMKหรือเปล่า ใครไปกินแล้วขอความเห็นหน่อย

กินบ่อยนะครับ คิดว่าปกติ บางครั้งเนื้อหนา ชุ่มน้ำ บางครั้งเนื้อบางออกแห้ง ส่วนใหญ่ได้มาตรฐานครับ แตกต่างบ้างเป้นบางครั้งครับ

ช่วงนี้คงแหลกแต่ตีนเป็ด กะ ปากเป็ด

ส่วนเด็กขายของ แหลกหนังคอเป็ด ดีนะ ได้หยิบแป้งโรตีหลานมา + ซีอิ้วหวาน กับแตงกวา มาม้วนรวมกัน ทานไปก็หลับตา สมมุติว่า ที่ทานคือ " เป็ดปักกิ่ง " เฮ้อ ชีวิตติดเนิน

เจ้.....เป็ดMKตอนนี้กินอร่อยกว่าปกตินะ........ไม่รู้เป็นเพราะเทศกาลเป็ดMKหรือเปล่า ใครไปกินแล้วขอความเห็นหน่อย

เพิ่งไปกินมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ก็ปกตินะ เพราะตัวเองไม่ค่อยชอบอยู่แล้วมั้งเลยเฉยๆ แต่ที่ว่าอร่อยน่ะ หมูกรอบนะ ปกติไม่ค่อยกินที่อื่น แต่เพื่อนบอกให้ลองของ MK ลองแล้ว โอนะกรอบนอกนุ่มใน ไม่แข็งใช้ได้เลย

อ้าวที่บอกว่าเมื่อเช้าเห็นราคา ตกลงไม่ทำไรเหรอ

โพสให้ดูเฉย ตอนออกไปทำงานเห็นมันราคาเดิม แต่ fair price ก็ตะหงิดเหมือนกัน มาดูอีกทีเกือบ 11 โมง ยังเสียดายอยู่เลย

ส่วนเด็กขายของ แหลกหนังคอเป็ด ดีนะ ได้หยิบแป้งโรตีหลานมา + ซีอิ้วหวาน กับแตงกวา มาม้วนรวมกัน ทานไปก็หลับตา สมมุติว่า ที่ทานคือ " เป็ดปักกิ่ง " เฮ้อ ชีวิตติดเนิน

หลับหูหลับตาก็พอจินตนาการได้อยู่ค่ะ 555

แต่เพื่อนเอาบัตรมาให้. ... จ่าย... 1 โต๊ะ 555

55555.....เขาไม่เอาเงินครับ...ไปให้ก็ดีแล้ว...ถ้าเอาเงินสิดี..จ่ายแล้วไม่ไปก็ได้ถือว่าช่วยกัน...แต่ถ้าไม่เอาเงินไม่ไปน่าเกลียด

เดี๋ยวถ้าขึ้น กทม จะพาไปเลี้ยงเยาวราช...แต่ไม่เอานะ...เมนูเจ้...แหลกแล้วเดี๋ยวคางเหลืองตาย :_cd

ได้ Indicator มาอีกท่านแล้ว เมื่อไหร่ บอกล่วงหน้า ตอนอยู่ที่ ขนส่ง ก็ยังดี เฮ้ย ! ไม่ใช่ ที่สนามบิน ก็ได้ครับ หรือว่า Jumbo A จะแปลงร่างเป็นเครื่องบินส่วนบุคคลเหาะมาเองแบบในหนังฯ ครับ

โพสให้ดูเฉย ตอนออกไปทำงานเห็นมันราคาเดิม แต่ fair price ก็ตะหงิดเหมือนกัน มาดูอีกทีเกือบ 11 โมง ยังเสียดายอยู่เลย

ตอนแรกอ่านนึกชมในใจ เดี๋ยวนี้ใจกล้ามาก อ้าว แค่คิดหรอก ไม่เป็นไร แค่คิดไม่ได้ไม่เสีย แต่ถ้าคิดแล้วทำ มันหนาวววววววว. :_cd

สิ้นเดือนเจอกัน 1728 ครับ

1628 ก็หรูแล้วครับ

ปีที่แล้วพูดกันอยู่ว่า 2,000

ปีนี้เป้า 1,700 จะถึงไหมเนี่ย