ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ไม่เลือกฝั่งจั๊กที.....คนเชียร์เหนื่อยแล้ว...เด้ :Wt

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เฮียtipcoที่เคยถามไว้เริ่มดูดีแล้ว..ถือไว้ถึง8บาทได้เปล่า

8 บาท นู้นเชียวนะ เดือน 12 วันนี้ 5.90 ถือได้ถ้าเงินเย็นๆๆ ไม่มีความเครียด ขี้หมูขี้หมา ผลตอบแทน 2.25%

กัปตัน วันนี้รอปล่อยเท่ารัยค่ะ

อ้อ การชาจต์แบต iPad แม้จะเป็นแบตลิเธี่ยมรุ่นใหม่ ไม่ต้องวอร์มก่อนแบตไฮไดร์ แต่จากการลองใช้งานแล้ว พบว่า ชาจต์แบบดังกล่าว แบตอึดทนทานมากครับ

ขอบคุณนะคะสำหรับแนวทางการใช้ขี้เกียจอ้างหลายโพสต์มันเปลืองพื้นที่ สำหรับเรื่องชาร์ตแบตได้กระทำตามตั้งแต่ทีแรกที่แนะนำแล้วค่ะ แจ๋วค่ะ

ไม่เลือกฝั่งจั๊กที.....คนเชียร์เหนื่อยแล้ว...เด้ :Wt

MONTHLY BUDGET STATEMENT

Actual:  18:00 GMTCons.: -125.00BPrevious:  59.12B

The Monthly Budget Statement released by the Financial Management Service summarizes the financial activities of federal entities, disbursing officers, and Federal Reserve banks. A positive budget statement that receipts exceed budgetary outlays is seen as bullish for the USD. On the other hands, a negative figure (deficit) that indicates government debt is seen as bearish.

เห็นถามเหตุผลว่า ทำไมถึงมองขึ้น การที่จะขึ้น จะขึ้น หลัง 00.30 น. เพราะตัวเลขงบประมาณรายเดือนออกตอน ตี 1 โพลฯ บอกว่า งบประมาณติดลบ เพิ่มขึ้น

8 บาท นู้นเชียวนะ เดือน 12 วันนี้ 5.90 ถือได้ถ้าเงินเย็นๆๆ ไม่มีความเครียด ขี้หมูขี้หมา ผลตอบแทน 2.25%

ทำไมต้องเดือน12

อย่าพึ่งทะลุเกิน 1616 นะ มันเสียวว่า จะไม่รอถึงเช้า ค่อยๆๆ ไป นะครับ พี่ทอง

2 เรื่องนี้ รับทราบครับ คล้ายๆ กับ ไอแพดรุ่นอื่น ๆ แต่ใช้นานๆ ตัวเครื่องร้อนจริงๆ แถวๆ ช่องชาร์ท.

ขอบคุณครับ เกี่ยวกับการใช้ the new ipad IOS 5.1.1 พรุ่งนี้ คงต้องเข้าร้านหนังสือฯ ไม่ได้เข้าไปซื้อนะ จะไปยืนอ่าน. 5555555 นักเขียนอย่างคุณ Donjuan คงไม่ค่อยชอบพวกยืนอ่าน แล้วก็กลับบ้านมือเปล่า แต่ถ้ามีสิ่งที่น่าสนใจมาก ก็อาจจะซื้อครับ

ยินดีไม่มีปัญหาครับ ยืนอ่านได้เลย หนังสือรายได้หลักมาจากโฆษณาครับผม อิอิ

กัปตัน วันนี้รอปล่อยเท่ารัยค่ะ

1608/1615 ครับ ลองพิจารณาดูนะครับ

อีตา Jumbo A แทง S แล้วทำไมมาเชียร์ขึ้นล่ะครับ หรือว่า จะถือตาม ตารางเวลาที่บอกมา 2-3 ทุบ 6-7 ขึ้น

เมื่อเย็นเห็นสัญญาน divergence และยืน 1588 ได้เลยกดซื้อเพิ่มไปหน่อย ได้ลำไยละ 80+ บาทละ ถือยาวเลยดีกว่า :La

ทำไมต้องเดือน12

ช่วงใกล้ปิดงวดบัญชี เดือน 5 ปิดกลางปี เดือน 12 ปิดปลายปี มันมากจะเป็นแบบนั้น ลองย้อนหลังราคาดู ซึ่งอาจจะเกี่ยวเนื่องกับ จำนวนเงินปันผล ครับ