ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะทุก ๆ ท่าน น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ แอบอ่านมานานแล้วค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิกได้ดีใจจัง ได้สาระในทุกๆเรื่องที่เกี่ยวและไม่เกี่ยวกับทองได้ความรู้จากเฮียเด็กขายของเยอะมาก ขอเป็น fc นะคะ และขอให้ลูกเจ๊หายไวๆนะคะเป็นกำลังใจให้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณ Pasaya ครับ เล่นยากครับ Version IOS 5.1.1 วิธี / รูปแบบ / หน้าจอ มันสับสน Copy มา Paste ยังสับสน พรุ่งนี้ จะชัวร์กว่านี้ ถ้าได้ไปอ่านหนังสือ ที่ร้านนายอินทร์ ก่อน

อย่าลืมมา brief ให้ฟังนะคะ

555 ชอบ version. ทางลัดค่ะ

บาทอ่อนแล้ว MTS ปรับราคาด้วย อ้อแล้วที่กั๊กเอาไว้ 50-100 ปรับปรุงด้วยนะ หุหุ

ขอบคุณทุกกำลังใจ ค่าต๋งที่ได้มา ก็ต้องคืนเค้าไปเหลืออีกนิดหน่อย แต่ก็ดีกว่าทนถือต่อไป จะได้นอนหลับสบาย สู้อยู่แล้วทุกๆคน

รอพรุ่งนี้ปั้วเอาสายชาท มาให้ก่อน ตอนหยิบมาก็นึกว่าแบตเต็ม ไปละหมอมา

เจ้สู้ๆๆนอนก็ไม่เต็มอิ่มลูกก็มาชักอีก. หัวอกแม่. แต่งงอะ. ได้ dilantin ไปทำไมยังชักอีกงะ. ให้ลูกหายไวๆๆจ้า

เพิ่งเข้าบ้านมาตามอ่านยังไม่หมดเลย. แต่ที่ซื้อไว้วันศุกร์. ได้ฝันหวานแระ. ขอให้ถึงเช้าเถอะ. เพี๊ยง

อย่าลืมมา brief ให้ฟังนะคะ

555 ชอบ version. ทางลัดค่ะ

ได้เลยครับ ว่าแต่ที่ร้านฯ เอาอัดข้อมูลใส่เครื่องฯ จาก 64GB เครื่องฯ บอก Available 9 GB อะไรว่ะ กูฝากทำทิ้งเครื่องฯ ไว้ 60 นาที มันเอาจนเกือบล้น

คุณ Pasaya ครับ เล่นยากครับ Version IOS 5.1.1 วิธี / รูปแบบ / หน้าจอ มันสับสน Copy มา Paste ยังสับสน พรุ่งนี้ จะชัวร์กว่านี้ ถ้าได้ไปอ่านหนังสือ ที่ร้านนายอินทร์ ก่อน

เฮีย. ใจคอจะอ่านฟรี. ไม่ซื้อเหรอ 555

ที่ Jumbo A ต่อให้ถึง 1640 ย้ำความคิดเหมือนคุณ Luk เชียวนะ มันจะขึ้นไปต่อเนื่อง แต่ยังไง จุดที่จะลง ยังทิ้งร่องรอยอยู่ คือ การเลือกตั้งกรีซ แทง S ถูกจังหวะ ก็ไม่ต้องโดน Call Margin นะครับ ท่องไว้ 4-5 ลง 6-7 ขึ้น ใครหวา บอกมา

เจ้อยู่โรงพยาบาลครับ ลูกชัก พาไปส่งโรงพยาบาลด่วนเลยครับ สู้ๆนะครับ เจ้ ...

เป็นกำลังใจให้เจ้ด้วยคร้าบ :031 :031

ได้เลยครับ ว่าแต่ที่ร้านฯ เอาอัดข้อมูลใส่เครื่องฯ จาก 64GB เครื่องฯ บอก Available 9 GB อะไรว่ะ กูฝากทำทิ้งเครื่องฯ ไว้ 60 นาที มันเอาจนเกือบล้น

เฮียไอ้ 53 GB ที่หายเนี่ยะเก็บหนังหรอเฮีย...... :_ee

เจ้สู้ๆๆนอนก็ไม่เต็มอิ่มลูกก็มาชักอีก. หัวอกแม่. แต่งงอะ. ได้ dilantin ไปทำไมยังชักอีกงะ. ให้ลูกหายไวๆๆจ้า

เพิ่งเข้าบ้านมาตามอ่านยังไม่หมดเลย. แต่ที่ซื้อไว้วันศุกร์. ได้ฝันหวานแระ. ขอให้ถึงเช้าเถอะ. เพี๊ยง

คุณ อัยยา ครับ เป้นทันตแพทย์ใช่หรือไม่ครับ ถ้าไม่ใช่ ขออภัยด้วยนะครับ

เฮีย. ใจคอจะอ่านฟรี. ไม่ซื้อเหรอ 555

ขอบคุณทุกกำลังใจ ค่าต๋งที่ได้มา ก็ต้องคืนเค้าไปเหลืออีกนิดหน่อย แต่ก็ดีกว่าทนถือต่อไป จะได้นอนหลับสบาย สู้อยู่แล้วทุกๆคน

รอพรุ่งนี้ปั้วเอาสายชาท มาให้ก่อน ตอนหยิบมาก็นึกว่าแบตเต็ม ไปละหมอมา

พรุ่งนี้ผมจะไปทำบุญนั่งสมาธิปล่อยปลาปันบุญเสริมบารมีให้คุณเกี้ยมอี๋และบุตรสาวผ่านพ้นอุปสรรคความทุกข์ยากไปได้ด้วยดี เป็นกำลังใจให้นะครับ เป็นคุณแม่ที่เข้มแข็งอดทนและมีเมตตาจริง ๆ

ที่ Jumbo A ต่อให้ถึง 1640 ย้ำความคิดเหมือนคุณ Luk เชียวนะ มันจะขึ้นไปต่อเนื่อง แต่ยังไง จุดที่จะลง ยังทิ้งร่องรอยอยู่ คือ การเลือกตั้งกรีซ แทง S ถูกจังหวะ ก็ไม่ต้องโดน Call Margin นะครับ ท่องไว้ 4-5 ลง 6-7 ขึ้น ใครหวา บอกมา

5555555......ศึกยังไม่สงบอย่าพึ่งนับศพ......ทหาร......นี่คือการลงทุน..มิใช่การพนัน(แต่ตอนนี้นับข้าพเจ้าก่อนแล้วกัน...1ศพ)