ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สบายตัวละ :32

ไอ้ที่หายไปนี่ไปทำภารกิจมาละซิ :19 เจ้ยังไม่ได้เลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จริงครับ กลับบ้านจะเอาใบปลิวมาให้ดู น้องที่ออฟฟิศแจ้งมาว่า นางแบบเกือบ 30 คน ใส่ชุดลงเล่นน้ำแล้วให้แต่ละท่านมองหรือถ่ายรูปครับ หุหุ

:87 ซอยไหนกัปตัน ร้านไหน

เดี๋ยวมาคุยใหม่ ได้เวลาลากลับบ้านครับ

ได้ติดมาแน่ครับ แต่เขาเอามาส่งให้พรุ่งนี้ที่บ้านครับ MOSCONI ตัวเกือบแสน จากอิตาลี ครับ

นึกว่าได้นางแบบมาส่งให้ที่บ้านซะอีก :_ee

FXstreet.com (Barcelona) - The precious metal has dropped more than $20 in the last hour, falling from levels above 1,620 to session lows around 1,597 after the ECB has cut the refi rate 25 bps to a record low at 0.75%. The monetary authority has also slashed the lending rate and the deposits rate by 25 bps, taking them to 1.50% and 0.0% respectively.

Labor market data in the US has surprised to the upside, with both initial jobless claims and the ADP report both exceeding expectations.

After posting fresh 2-week highs in yesterday's session, Gold is now retreating 0.71% at 1,597.36 with the next support at 1,595 ahead of 1,583 and 1,576

On the upside, a break above 1,625 would expose 1,635 and then 1,640

:87 ซอยไหนกัปตัน ร้านไหน

งานเปิดตัวนิตนสารมั้ง

กะลังจะถามพอดีว่าที่รากกกก กลับยัง

หวัดดีค่ะ เป็นสมาชิกออนไลน์ของฮั่วแล้วค่ะ ขอเข้ามาเก็บข้อมูลเพื่อใช้ในการเทรดด้วยนะคะ

มือใหม่หัดเทรดทางออนไลน์จริงๆ มีเทคนิคดีๆอะไร แนะนำได้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

ไอ้ที่หายไปนี่ไปทำภารกิจมาละซิ :19 เจ้ยังไม่ได้เลย

อะนะเจ้ ติดงานศพกลับดึกทุกวัน วันนี้เบี้ยว Day 14 พอดี จัดซักหน่อย :32

หวัดดีค่ะ เป็นสมาชิกออนไลน์ของฮั่วแล้วค่ะ ขอเข้ามาเก็บข้อมูลเพื่อใช้ในการเทรดด้วยนะคะ

มือใหม่หัดเทรดทางออนไลน์จริงๆ มีเทคนิคดีๆอะไร แนะนำได้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

อ่านย้อนหลังก็ดีนะเมื่อวาน ป๋าแกก็โพสให้อ่าน กะกัปต้นมีเทคนิคคั้งราคาขาย ย้ิอนไป 30 หน้าได้มั้ง

อะนะเจ้ ติดงานศพกลับดึกทุกวัน วันนี้เบี้ยว Day 14 พอดี จัดซักหน่อย :32

ใครเป็นคนนับยะ

แล้วเมียลองซักยัง อันนี้ไม่ได้ใส่ยากันบูด รีบใช้หน่อยแล้วกัน แต่คนที่เคยทำบอกว่าไม่เป็นอะไร

ทั้งร้านทำงานอยู่คนเดียวโม้ป่าววะ

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

คุณเกี๋ยมอี๋ ขอบคุณค่ะ จะไปเปิดทยอยๆอ่านนะคะ

ตั้งราคายัง เมื่อกี้บอกว่า S หรือ L ไว้นะ

คุณเกี๋ยมอี๋ ขอบคุณค่ะ จะไปเปิดทยอยๆอ่านนะคะ

เรียกเจ้ก็ได้ แล้วก็ดูแนวรับ ต้านจากป๋า จากนั้น ก็ความกล้า และ เงินในกระเป๋า ของแต่ละคน อย่าอ่านที่โพสมากว่าซื้อราคานี้ ขายราคานี้ได้กำไรเท่าไร นอกจากเราจะรู้จักเค้าจริงๆ เพราะที่โม้มันมีจ๊ะเดี๋ยวทำตามจะเสียใจ

ตั้งราคายัง เมื่อกี้บอกว่า S หรือ L ไว้นะ

ว่าจะ L ที่ 1588 มั้ง เจ้ก็ไม่ได้กด นึกว่าจะรอ 23900 อดเลย

ซ้อขายไปยังละ