ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ ป๋าขายของ และทุกๆคน

ดีใจด้วยค่ะ กัปตันDonJuan ที่ได้ลำไยทุกวัน และทุกคนด้วยนะคะ

คุณเกี๊ยมอี๋ ฟังสรรพคุณน้ำยาซักผ้าแล้วน่าใช้จัง ถ้าทำขาย น่าจะดีนะคะ

คุณ lux ขอให้ประสบความสำเร็จนะคะ

ขอบคุณมากครับผม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ๊คะ เข้าไปทยอยอ่านตามที่เจ้แนะนำแล้วนะคะ หาอยู่ตั้งนานกว่าจะเจอหน้าที่กัปตันโพสเทคนิคไว้ แต่ใครรู้ช่วยบอกที ของฮั่วไม่มีตั้งราคาแบบspotอ่ะ ตั้งได้เป็นเงินบาทเลย แล้วยังงี้ จะตั้งราคายังงัยค่ะ รบกวนชี้แนะให้ด้วยค่ะ

ของฮั้วตั้งราคาเป็นบาทไทย แล้วเค้ามีตัวเลขเป็น เหรียญ US ให้ดูไหมครับ ถ้าราคาติดหรือไมม่ติดนี่ ใช้เกรียญเทียบใช่ไหมครับ เพราะ MTS ตั้งราคาเป้นบาทไทยครับ แต่ตั้งเสร็จเค้าจะบอกว่าคิดเป็น เหรียญ US ที่เท่าไหร่นะครับ

สวัสดียามเช้า 1605 ใครอยากได้สูตรต้องรอเปิดคอมก่อน เย็น บ่ายๆ ค่อยส่งไปให้

1605 ออน 24005/23950

อรุณสวัสดิ์เจ้ และผองเพื่อนทุกคน

ของ GT ก็ใกล้เคียงกันจ้า

เมื่อคืนความงกเป็นเหตุ อดเก็บลำใย 4000 เลย ยังดีที่เช้ามาราคาเราขายออกมาอยู่จุดเดียวกับที่ซื้อเข้าไว้. วันนี้แววว่าน่าจะเก็บลำใยคืนได้เนอะ

ของฮั้วตั้งราคาเป็นบาทไทย แล้วเค้ามีตัวเลขเป็น เหรียญ US ให้ดูไหมครับ ถ้าราคาติดหรือไมม่ติดนี่ ใช้เกรียญเทียบใช่ไหมครับ เพราะ MTS ตั้งราคาเป้นบาทไทยครับ แต่ตั้งเสร็จเค้าจะบอกว่าคิดเป็น เหรียญ US ที่เท่าไหร่นะครับ

เหมือนของ GT ค่ะ เราใส่ราคาบาทไทยที่เราต้องการพอยืนยันระบบจะคำนวณเป็นราคา spot ตามค่าเงินตอนนั้นให้เราก็จะทราบว่าราคาที่เราตั้งไว้ตรงกับ spot ที่เท่าไร และเมื่อราคา spot มาถึงจุดที่เราตั้งไว้ระบบก็จะ matched ยืนยันการซื้อขายครั้งนั้นให้ค่ะ

ปล เพิ่งลองตั้งเหมือนกันค่ะ หนุกดี

อ้าว อ้างถึงผิดคนขอประทานโทษค่ะ. ฝากต่อถึงคุณ 2bmyself ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Pasaya

ว๊าว เผลอหน่อยเดียว น้องจีนค่อยๆ พาเขยิบๆๆๆๆ. ไปแบ้วอย่างน้อยเอาแค่ 1616 ก่อนตลาดบ้านเราเปิดนะจ๊ะ.

สวัสดียามเช้า 1605 ใครอยากได้สูตรต้องรอเปิดคอมก่อน เย็น บ่ายๆ ค่อยส่งไปให้

ขอบคุณล่วงหน้าน๊ะค๊ะเจ้

เหมือนของ GT ค่ะ เราใส่ราคาบาทไทยที่เราต้องการพอยืนยันระบบจะคำนวณเป็นราคา spot ตามค่าเงินตอนนั้นให้เราก็จะทราบว่าราคาที่เราตั้งไว้ตรงกับ spot ที่เท่าไร และเมื่อราคา spot มาถึงจุดที่เราตั้งไว้ระบบก็จะ matched ยืนยันการซื้อขายครั้งนั้นให้ค่ะ

ปล เพิ่งลองตั้งเหมือนกันค่ะ หนุกดี

อ้าว อ้างถึงผิดคนขอประทานโทษค่ะ. ฝากต่อถึงคุณ 2bmyself ค่ะ

ซื้อกับฮั่วเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่เคยตั้งราคาล่วงหน้า อยากทราบว่าราคาเท่ากับเราคลิกเองจากหน้าออนไลน์หรือเปล่าค่ะ

1605 ออน 24005/23950

อรุณสวัสดิ์เจ้ และผองเพื่อนทุกคน

ของ GT ก็ใกล้เคียงกันจ้า

เมื่อคืนความงกเป็นเหตุ อดเก็บลำใย 4000 เลย ยังดีที่เช้ามาราคาเราขายออกมาอยู่จุดเดียวกับที่ซื้อเข้าไว้. วันนี้แววว่าน่าจะเก็บลำใยคืนได้เนอะ

เมื่อเช้ามืดยังเห็น 1606 กดซื้อไปอีกยอดที่น้อง New iPad ก่ะว่าจีนลดดอกเบี้ย คนนำเงินมาลงทุนมากขึ้น สายบ่ายคงขายได้ราคา ด้วยอาการง่วงจัด หรือละเมอไป(เมื่อวานทำงานเยอะไปหลายที่เลยเพลีย)

เจ้จ๋าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ซ้อครับ ผมลืมกดยืนยันอีกครั้ง ง่าาาาาาา................... :ahh :0eeeff42: :064

เช้ามาดูหน้าจอ ยังค้างให้กดยืนยันเลย อิอิ แต่มันบอกว่า คุณหมดเวลาตัดสินใจ :_02 :_02

ผมว่ามันกินชีวิตเราเหมือนกันนะครับ เมื่อคืนเปิด 24 ชั่วโมง หลับๆตื่นๆมาดูราคาตลอด กดซื้อแล้ว กดยืนยันไปแล้ว สงสัยเบลอกดไม่ถูก อดแหลกไปตามระเบียบ :Wt

ซื้อกับฮั่วเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่เคยตั้งราคาล่วงหน้า อยากทราบว่าราคาเท่ากับเราคลิกเองจากหน้าออนไลน์หรือเปล่าค่ะ

งั้นคงเหมือน MTS ครับ ตั้งราคาไทยตามชอบ จากนั้นกดตกลง ระบบจะคำนวนเป็น SPOT ครับ แล้วจะติดหรือไม่ ยึดเอาตามตัวเลข SPOT นั้นนะครับ

งั้นคงเหมือน MTS ครับ ตั้งราคาไทยตามชอบ จากนั้นกดตกลง ระบบจะคำนวนเป็น SPOT ครับ แล้วจะติดหรือไม่ ยึดเอาตามตัวเลข SPOT นั้นนะครับ

ยึดตามตัวเลข SPOT แต่เราจ่ายเป็นเงินบาทตามที่เราตั้งไว้หรือเปล่าค๊ะ และตั้งได้ถึงกี่โมงค่ะ

http://www.fxtimes.com/technical-updates/eurusd-plummets-below-1-24-eyes-june-low-at-1-2285/

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

หมั่นไส้ พอ 24 ชม. กะลองกดเช้ามืด เพลาๆ บ้างคุณน้อง เดี๋ยวปิดเล่มไม่ทัน