ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เด็กขายของว่า รางวัลใหญ่ คือ ทานอาหารค่ำ แต่มันมีรางวัลแจ็คพอตด้วยนะครับ / ขอบคุณที่เชื้อชวน แต่งานนี้ เพื่อนฝูงมันเผากันมาเยอะ จนเจ้าหน้าที่ออก วีซ่า ไม่อนุมัติคำขอ ยกเว้น จะมีเงื่อนไข กลับไม่เกิน 4 ทุ่ม ขนาดมีการระบุในหมายเหตุคำขอแล้วว่า : โทรฯ ถาม รปภ. สนอ. ได้ตลอด และ ขากลับจะซื้อ เครื่องสุกี้ฯ ร้านเรือนเพชร ไปกินในวันรุ่งขึ้น " เค้าก็ยังไม่ยอม "

แสดงว่าคดีเก่าเยอะเลยติด blacklist

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นางสุวรรณมาลีลูกสาวแสนสวยของ ท้าวสิลราช เจ้าเมืองผลึก ได้ฝันเห็นเกาะในทะเล จึงออกเดินทางตามความฝัน ระหว่างทางเจอพายุเรือถูกพัดมาที่เกาะแก้วพิสดาร พระอภัยมณีกับสินสมุทรจึงขอติดเรือไปด้วย แต่ออกจากเกาะไม่ทันไรก็เจอนางผีเสื้อสมุทรอาละวาดจนเรือล่ม ท้าวสิลราชสิ้นชีพ พระอภัยมณีจำต้องเป่าปี่สังหารนางผีเสื้อสมุทร

พระอภัยพานางสุวรรณมาลีกลับเมืองผลึก นางมณฑาเต็มใจยกทั้งเมืองและลูกสาวให้พระอภัยมณี นางสุวรรณมาลีจึงได้เป็นเมียคนที่3ของพระอภัยฯ แต่เป็นเมียที่เป็นมนุษย์คนแรก มีลูกสาว2คนคือ สร้อยสุวรรณ จันทรสุดา ซึ่งถือเป็นเมียที่มีความเพรียบพร้อมมากที่สุด ทั้งรูปร่างหน้าตา อุปนิสัย สติปัญญา ชาติตระกูล ฐานะ

ปล. แล้วน้องนุ่น ว่าเป็นแบบไหนจ๊ะ

เดาว่าเป็นแบบ 1 มั๊งคะ เดา ขออภัยหากล่วงเกิน

แต่ระดับหน้าตาคงเป็นแบบนางสุวรรณมาลี

ปล. สรุปว่าเจ้าหน้าที่คือแฟนเฮียป่าวอ่ะ

เฮียคะ เมื่อไหร่จะเริ่มทัวร์เที่ยวใหม่อีกล่ะคะ

รอขึ้นรถ

ปล.เฮียขายหมดยัง หรือว่ามีเป้าหมายสูงกว่านี้

นางสุวรรณมาลีลูกสาวแสนสวยของ ท้าวสิลราช เจ้าเมืองผลึก ได้ฝันเห็นเกาะในทะเล จึงออกเดินทางตามความฝัน ระหว่างทางเจอพายุเรือถูกพัดมาที่เกาะแก้วพิสดาร พระอภัยมณีกับสินสมุทรจึงขอติดเรือไปด้วย แต่ออกจากเกาะไม่ทันไรก็เจอนางผีเสื้อสมุทรอาละวาดจนเรือล่ม ท้าวสิลราชสิ้นชีพ พระอภัยมณีจำต้องเป่าปี่สังหารนางผีเสื้อสมุทร

พระอภัยพานางสุวรรณมาลีกลับเมืองผลึก นางมณฑาเต็มใจยกทั้งเมืองและลูกสาวให้พระอภัยมณี นางสุวรรณมาลีจึงได้เป็นเมียคนที่3ของพระอภัยฯ แต่เป็นเมียที่เป็นมนุษย์คนแรก มีลูกสาว2คนคือ สร้อยสุวรรณ จันทรสุดา ซึ่งถือเป็นเมียที่มีความเพรียบพร้อมมากที่สุด ทั้งรูปร่างหน้าตา อุปนิสัย สติปัญญา ชาติตระกูล ฐานะ

ปล. แล้วน้องนุ่น ว่าเป็นแบบไหนจ๊ะ

จาฟ้อง เจ้าหน้าที่

ขอบคุณค่ะ ตั้งตามราคาเงินบาทที่เราประมาณ ตามแนวรับที่เราคิดว่าจะย่อลงมาหรือเปล่าค่ะ ปกติจะตั้งตอนไหนค่ะ

ไม่เคยตั้งซื้อค่ะ มันเสียวว่าอาจหล่นไๆปอีกรึเปล่า แต่จะตั้งขายเพราะมีของในมือเราทราบว่าทุนเท่าไหร่ แล้วแนวต้านประจำวันประมานเท่าไหร่ พอได้ลำใยตามที่ต้องการรึไม่ ถ้าใช่ก็ตั้งเลยค่ะ การตั้งเวลาอะไรนั้นตั้งมันทุกช่วงที่ระบบอนุญาตค่ะ ถ้าถึงช่วงใหม่แล้วช่วงเก่าที่ตั้งไว้ยังไม่ matched ก็ดูว่าอันไหนได้ราคาดีกว่า( spot ต่ำกว่า) แล้วยกเลิกอีกอันซะ เท่านี้ค่ะ

เงินเดือนหกหมื่นนี่ไม่ธรรมดาแล้วครับ

:17 ไม่พอกลับรายจ่ายนี่ซิครับ :Wt

ตอนนั้นราคาซื้อ 2399X ครับ :_02 ตอนนี้ราคาซื้อ 24071 ครับ

:87 :87 :87

คุณ DKK ขอเดาว่าเจ้าหน้าที่หน้าตาเหมือนสุวรรณมาลี แต่นิสัยเหมือนนางวาลี เฉลยด้วยนะคะ อยากรู้

:17 ไม่พอกลับรายจ่ายนี่ซิครับ :Wt

คุณ luk จะเข้าที่ราคาเท่าไหร่คะ

ก็จ่ายส่วนตัวให้มันน้อยๆ หน่อยดิ อาหารกลางวันกินคนเดียวข้าวแกงไม่เกิน 30 น้ำก็กินน้ำเปล่า มื้อดีๆ ไว้กินกะเมีย

อยู่บ้านคนเดียวก็ไม่ต้องเปิดแอร์ ไว้เปิดกะเมีย

เสื้อผ้าก็ไม่ต้องซื้อ ไว้ใช้ของเมีย อ้าว อิอิ

ราคาควรพ้น 1605 ได้แล้ว ถ้าบ่าย 3 ยังอยู่แถวนี้ มีสยองครับ :_cd

เงินเดือนหกหมื่นนี่ไม่ธรรมดาแล้วครับ

เจ้ 30,000 เอง ยังพอใช้

คุณ luk จะเข้าที่ราคาเท่าไหร่คะ

ไม่รู้ว่าเล่นสั้น หรือยาวครับ

ส่วนผมรอดูอยู่ว่าจะหลุด 1597-98 หรือป่าว ถ้าหลุดก็รอดู 1586-88 อีกที (ตรงนี้ถ้าไม่หลุดน่าเข้า) ผมรอเข้าแถวโซน 158x ต้องดูกราฟตอนนั้นอีกที ลุ้นไปขายแถว 162x

แต่ถ้าหลุดโซน 1580 ผมจะรอดูนอกสนามก่อนครับ

เจ้ 30,000 เอง ยังพอใช้

ไม่เหมือนกันเจ้ เจ้มีรถมีบ้านอยู่แล้ว ถ้าไม่มีหนี้ 30000 ต่อเดือนก็เพียงพอ

ตอนนี้ผมอยู่ในช่วงสร้างเนื่อสร้างตัว ผมเริ่มต้นจากศูนย์ รถ บ้าน ซื้อเองหมดไม่เคยขอเงินแม่

ก่อนหน้านี้ก็ซื้อบ้านใหม่ให้แม่อยู่ แกเป็นมะเร็ง เดิมแกอยู่ตึกแถวบรรยากาศไม่ดี เลยหาบ้านเดี่ยวให้แกอยู่ ก็ช่วยกันผ่อนกะพี่ชายอีก 3คน เพิ่งจะผ่อนหมดเมื่อต้นปีนี้เอง

บ้าน 6 ล้าน ดาว์น2ล้าน ผ่อน 4 ล้าน 4ปีผ่อนหมดกลัวดอกเยอะเลยอัดต่อเดือนเยอะ

ส่วนผมเพิ่งแต่งงานก็เลยแยกอออกมา ต้องมาซื้อบ้านใหม่อีก ชีวิตวนเวียนอยู่กับหนี้นี่ละ ไม่หมดซักที :_02

ไม่รู้ว่าเล่นสั้น หรือยาวครับ

ส่วนผมรอดูอยู่ว่าจะหลุด 1597-98 หรือป่าว ถ้าหลุดก็รอดู 1586-88 อีกที (ตรงนี้ถ้าไม่หลุดน่าเข้า) ผมรอเข้าแถวโซน 158x ต้องดูกราฟตอนนั้นอีกที ลุ้นไปขายแถว 162x

แต่ถ้าหลุดโซน 1580 ผมจะรอดูนอกสนามก่อนครับ

เดี๋ยวนี้กลายเป็นเล่นสั้นไปแล้ว ไม่งั้นติดดอย ขอบคุณค่ะ