ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

รถติดกระผมไม่กลัวครับ กลัวรถเบรคแตก 4 แยกคอกวัว ตายยกคันซะก่อนอ่ะท่าน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รับทราบครับ เด็กขายของตีหัวเข้าบ้านอ้ายกันไปแล้ว ณ. วันนี้ ไม่เหลือพี่ดอลล์สหรัฐฯ เพราะนำไปแลกน้องทองคำ ไปแล้ว ตั้งแต่วันจันทร์ และ พุธ ครับ

เหตุที่ดอลลี่ร่วงก็เพราะ เพื่อนอ้ายกันผม ดันไปกิน แฮมเบอร์เกอร์รส ส้มตำ ปรากฎว่าทองเสีย พอหาห้องน้ำได้ ก็ทำการปล่อยของออกไป มองไปดูในห้องน้ำ ตาย 5 กระดาษเช็ดตรูดหมดแล้ว ทำไงดี กระเป๋าซ้ายมีทองแท่งอยู่ กระเป๋าขวามีน้องง ดอลลี่อยู่ 1 ใบ คิดไปคิดมา เอาไรเช็ดตรูดดีฟร่ะตรู ว่าแล้วก็ตัดสินใจ.......

หยิบดอลลี่ขึ้นมา 1 ใบ ทำความสะอาดตรูด เพราะคิดได้ว่า ทองแท่งคงเช็ดแล้ว ระเบิดระเบ้อ มีอาหารแหวกเป็นแน่แท้ แถมไปซื้อใหม่ถ้า ปะ(ตรงข้ามกับแปะ) ขึ้นราคาจะไม่ได้ก้อนเท่้าเดิม อิอิ

ปล. ดอลล่าร์ขึ้นจากการปั่น แล้วคงมีคนขายทำกำไรครับ เลยส่งผลต่อทองขึ้น บาทแข็ง

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ซื้อตอน 1565 ตอนนี้ 1881 ยังไม่ได้ลำไยเลย ของนาย ฮ

ตอนนี้บวกจากราคาแฟร์หลักสิบ แต่เมื่อวานบวกจากราคาแฟร์หลักร้อย ค่าเงินบาทแข็งหรือ่อนก็ส่วนหนึ่ง ที่ต้องทำใจ แต่เจอกั๊กราคาตอนลง แถมกดราคาตอนขึ้น มันเศร้าใจ

ปล. แต่ไม่ต้องห่วง ตั้งราคาไว้แระ สบายไป

เหมือนกัน

เมื่อกลางวันราคาตอน 1574 แพงกว่า 1580 อยู่ 10 กว่าบาท ทั้งๆที่ 1580 ควรจะแพงกว่า 1574 ประมาณ 80 กว่าบาท

อ้างค่าเงินอีกใช่ไหมครับ

ค่าเงินบาทแข็งขึ้นจริงครับ แต่ค่าการกั๊กก็แข็งขึ้นด้วย เมื่อวานก่ะเช้า +100 กว่าราคาแฟร์ แต่ตอนนี้ +ไม่ถึง 50 บาท จากราคาแฟร์ครับ คงเข้าใจนะครับ เขาก็แก้ตัวว่า บาทแข็งครับ

รถติดกระผมไม่กลัวครับ กลัวรถเบรคแตก 4 แยกคอกวัว ตายยกคันซะก่อนอ่ะท่าน

เบรคแตกเลยเถิดไป 1618 ชิมิ หุหุ :aa

ราคาอาจย่อมาแถวๆ 1576-1578 อีกครั้งในช่วง 6 โมง ถึงทุ้มครึ่ง จากนั้นอ้ายกันมาลากต่อครับ

อ.จิ๊ว บอกถ้าผ่าน 1582 ถือต่อไปค่ะ ถ้าไม่ผ่านก็ ........

เบรคแตกเลยเถิดไป 1618 ชิมิ หุหุ :aa

สาธุเบรคแตกทีเหอะ

เรียนท่านกับปิตัน ให้รอ2ทุ่ม(1595)เเล้วโดดลงใช่?ค๊ะ

ถ้ามีกำไรก็ขายบ้างก็ได้ครับ 1600 อาจมีย่อ แต่ถ้าผ่านก็มีให้ขายอีกนะครับ อย่าขายทีเดียวหมด

กำลังสงกะสัยว่าทองกินม้ามาจากไหนถึงดีดเอาๆ เพิ่งรู้อ่านข่าวจากนายห้างนําเชียง อ้างจากกรุงเทพธุรกิจว่า เฟดอาจจำเป็นต้องออกนโนบายคิวอี 3 เร็ววันนี้ ถ้าจริงก็ oh ! my god กอดน้องทองแน่นแน่นไว้โยม

อ.จิ๊ว บอกถ้าผ่าน 1582 ถือต่อไปค่ะ ถ้าไม่ผ่านก็ ........

ผ่าน 1582 แล้วไปปล่อยที่ไหนดีครับ

ราคาทองบ้านเรา เศร้าครับ พอราคาลงเงินบาทอ่อน กั๊กราคาเป็นร้อย ทำให้นักเล่นต้องซื้อของแพง

พอเวลาทองขึ้นบาทแข็ง ดันเปิดราคาใกล้เคียงราคาแฟร์(ไม่บวกเพิ่มเช่นตอนราคาลง) แล้วอย่างนี้คนที่ซื้อแพงเวลา SPOT ลง จะมาขายได้ราคาตอน SPOT ขึ้นได้อย่างไร ลองคิดๆกันดูนะครับ :034

เล่นทองเหนื่อยใจกับฝรั่งลากไปลากมาแล้ว แถมมาเจอราคาไม่ได้มาตรฐาน อีกหน่อยคงไม่ค่อยมีคนเล่น ที่จริงกินส่วนต่างก็รวยแล้ว ยังมาบวกเพิ่มหรือลดอีก :034

นั่นซิครับพี่ DJ แต่พวกเรายังเล่นกันอยู่ 555

นั่นซิครับพี่ DJ แต่พวกเรายังเล่นกันอยู่ 555

ก็ต้องตามน้ำและ ตามนั้น ขอรับ หุหุ

ถ้ามีกำไรก็ขายบ้างก็ได้ครับ 1600 อาจมีย่อ แต่ถ้าผ่านก็มีให้ขายอีกนะครับ อย่าขายทีเดียวหมด

เรียบร้อยไป 1 ยอด ตั้งไว้ 1585 = 23750 ขณะที่หน้าออน 23647 อิอิ

ใครกั๊กใครให้มันรู้ไป