ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ถึงเฮีย และเพื่อนๆทุกคน

มีใครเคยกินแคปซูลเลือดจระเข้ไหม จะถามว่าได้ผลดีรึป่าว

Crocoking เหรอ ? เห็นกล่าวกันว่า สรรพคุณเพียบ หุหุ แต่เด็กขายของไม่กล้าครับ ไอ้เข้ฯ เป็นสัตว์เลือดเย็น ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น่าจะเป็นการเก็งกำไรค่าเงินดอลล์ จากเหตุที่นายเบอร์นันเก้ จะมา testify คืนนี้ เพราะฝั่งยุโรป วันนี้ ก็ออกมาดีกว่าเมื่อวานนี้ ทั้งการออกขาย Zero Coupon ของเยอรมันก็ออกมาดี Record lows: France 10 year bond yield drops to 2.068%

From @lindayueh

Record lows: France 10 year bond yield drops to 2.068%, Austria 10 year bond yield drops to 1.86%

ท่าทาง US$60 ของ Arthas ไม่ใช่ก็ใกล้เคียง

สาธุ +$60 :01

มีใครเคยกินแคปซูลเลือดจระเข้ไหม จะถามว่าได้ผลดีรึป่าว

หลอกลวงลัก คนไข้เจ้แหลกกันเยอั

พี่ชายเคยกินไม่ได้ผลค่ะ

Crocoking เหรอ ? เห็นกล่าวกันว่า สรรพคุณเพียบ หุหุ แต่เด็กขายของไม่กล้าครับ ไอ้เข้ฯ เป็นสัตว์เลือดเย็น ครับ

เลือด crocodile นี่ละครับเฮีย สกัดมาเป็นแคปซูลกินง่าย

มีคนแนะนำมาอีกที เป็นอาหารเสริม ช่วยเพิ่มภูมิคุ้มต้านทานร่างกาย โดยเฉพาะผู้ป่วยที่เป็นมะเร็ง กินแล้วร่างกายแข็งขึ้น เลยว่าจะซื้อมาให้แม่ลองกินดู

สั่งซื้อไปละ เป็นของมหาวิทยาลับเกษตรศาสตร์ วิจัยมานานหลายสิบปี ได้รับอ.ย.ด้วย ก็เลยเชื่อถือได้ ณ ระดับนึง

หลอกลวงลัก คนไข้เจ้แหลกกันเยอั

เย้ย....ไม่ทันละ โอนเงินไปละ 1500 ลองดูซัก 100 แคปซูล

วัดได้ไม่ยากเพราะแม่ไปตรวจเลือดประจำทุกๆ 2 สัปดาห์เป็นประจำ ดูได้จากค่าเม็ดเลือดแดง เม็ดเลือกขาว เพราะช่วงให้ยาตัวเลขมักจะต่ำ ถ้ากินแล้วดีจิงตัวเลขต้องดี

ยืนให้อยู่ 1580 คืนนี้พลุจะได้แตก :53

ขอโทษนะครับ พอจะบอกได้ไหมว่าตอนนั้นกินเพราะอะไร แล้วมีผลข้างเคียงบ้างไหม

คนไข้เจ้กิน เพราะโฆษณา วืทยุชุมชน ไม่ได้ผล

ถ้าเป็นมะเร็ง แกก็งดของหวาน กินแต่ปลา กุ้ง เนื่อต่างๆงด แล่วกินพวกผลไม้กะพวกโปรตีนสกัด

ปั้วเจ้กินของ amway กะ life pack

พี่ชายเป็นมะเร็งที่ดีตัดออกแล้ว ลามมาที่ตับอ่อน กินเลือดจะเข้ไปพอสมควรไม่ดีขึ้น สุดท้ายก็ไปแล้วค่ะ 2 ปีแล้ว

มันอาจจะดีสำหรับคนที่เป็นระยะแรกๆก็ได้ แต่คงไม่หายน่ะคุณ luk

กินแล้วอาจมีอาเจียนบ้าง

ถูกแก้ไข โดย ขาใหม่

จันทร์ที่แล้วดูทีวีเห็นหมอสมหมาย ก็เป็นทางเลือกอีกทางนะ คุณ luk

ฝรั่งยังบินมาหาเลย เพราะรักษาเมืองมันก็ไม่รอด

ถูกแก้ไข โดย ขาใหม่

จันทร์ที่แล้วดูทีวีเห็นหมอสมหมาย ก็เป็นทางเลือกอีกทางนะ คุณ luk

ฝรั่งยังบินมาหาเลย เพราะรักษาเมืองมันก็ไม่รอด

อันนี้ก็มีคนแนะนำ แต่ไม่ได้ดู ทางที่ดี นอนให้เพียงพอ ( ปั้วเจ้ไม่เชื่อข้อนี้เลยเป็นรอบสอง) กินอาหารให้ครบหมูผักผลไม้หลากสี

อันนี้ก็มีคนแนะนำ แต่ไม่ได้ดู ทางที่ดี นอนให้เพียงพอ ( ปั้วเจ้ไม่เชื่อข้อนี้เลยเป็นรอบสอง) กินอาหารให้ครบหมูผักผลไม้หลากสี

เห็นด้วยก่ะเจ้เรื่องนอนให้เพียงพอ กินอาหารให้ครบหมู่ แต่เนื้อสัตว์ก็ต้องน้อยๆหน่อยไม๊เจ้

สวัสดีและขอบคุณค่ะ เฮียนายห้าง เฮียเด็กขายของ คุณDonJuan คุณPasaya คุณเกี้ยมอี๋ คุณลัก คุณarthas และทุกคน

เป็นกำลังใจให้คุณเกี้ยมอี๋นะคะ ขอให้ลูกและสามีมีสุขภาพแข็งแรงนะคะ

โชคดีทุกคนค่ะ

เห็นด้วยก่ะเจ้เรื่องนอนให้เพียงพอ กินอาหารให้ครบหมู่ แต่เนื้อสัตว์ก็ต้องน้อยๆหน่อยไม๊เจ้

ปั้วเจ้กินแต่ปลา กุ้ง ( แนะนำกุ้งแช่แข็ง cp ) น่าจะสะอาดกว่ากุ้งตามตลาด

เน้นผัก กะเต้าหู้ นมไม่กิน

อีกอย่างต้องดูว่าเป็น มะเร็ง ที่ไหน ทำหน้าที่อย่าไร ก็พยายามกินอาหารที่บำรุงอวัยวะนั้น ห้ามอาหารที่เร่างให้มันทำงานนะ