ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คุณ donjuan ครับ ipad ถ้าเราใช้ 3g รายเดือนแบบถูกสุดๆ แค่เอาไว้เล่นเนตอย่างเดียว ไม่ได้โหลด youtube ในหนึ่งวันจะเล่นได้นานไหมครับ

ขอบคุณครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณ donjuan ครับ ipad ถ้าเราใช้ 3g รายเดือนแบบถูกสุดๆ แค่เอาไว้เล่นเนตอย่างเดียว ไม่ได้โหลด youtube ในหนึ่งวันจะเล่นได้นานไหมครับ

ขอบคุณครับ

คุณ sbrmata ครับ ผมใช้ตัวไวไฟธรรมดาครับผม รอรุ่น 2 มาถึงจะเปลี่ยนเป็นไวไฟ+ 3 จี เห็นว่าราคารุ่น 1 ถูกเลยซื้อมาก่อนอ่ะครับ เลยไม่รู้ราคา 3 จีครับผม

สวัสดีเฮียแบท-เด็กขายของ-donjuan-ginger คุณnutchaba และเพื่อนๆทุกคนครับ :lol:

แวะมาทักทายก่อนนอนครับ :lol: :lol:

คุณ sbrmata ครับ ผมใช้ตัวไวไฟธรรมดาครับผม รอรุ่น 2 มาถึงจะเปลี่ยนเป็นไวไฟ+ 3 จี เห็นว่าราคารุ่น 1 ถูกเลยซื้อมาก่อนอ่ะครับ เลยไม่รู้ราคา 3 จีครับผม

ขอบคุณมากครับ

สวัสดีครับ เฮียนายห้างฯ คุณเด็กขายของ คุณ nuchaba คุณ ginger คุณ news และเพื่อนๆทุกๆท่าน

น้องทองกลับไปอยู่ที่ร้านหมดแล้ว อิอิ ต่อไปนี้ก็เชียร์ลงตามปกติ ถือเคล็ดครับ รูปนี้แทนตัวที่ใช้อยู่ตอนนี้ นำมาใช้ทีไร ทองลงทุกที เชื่อว่าครั้งนี้น่าจะลงเช่นกัน รอซื้อกลับครับผม

คุณ ginger ครับ เล่นออนไลน์ซื้อขายได้ตามราคาที่เราพอใจ สนุกดีนะครับ แต่ช่วงเล่นใหม่ๆ เล่นเอาข้าวมากินหน้าคอมฯ รึเวลากินข้าวต้องมี iPad ไปวางข้างๆเลยอ่ะครับ

สวัสดีครับคุณDonJuan และทุกท่าน

ผมชอบรูปภูเขาไฟครับ เหมือนจะบอกว่า

มาถึงจุดสูงสุด นิวไฮ จริงๆซะที

ขอให้กลับตัวลงภายในสัปดาห์หน้าทีเถอะ

ผมเดาว่าไปต่อได้อีกก็ไม่น่าเกิน +15 US อ่ะ

ไม่รู้จะคุ้มกับความเสี่ยง อยู่ดอยหรือเปล่า B)

ยิ่งสูงยิ่งหนาวครับ คุณ news รีบนอนแล้วพรุ่งนี้ตื่นมาลุ้นกันดีกว่าครับผม

สวัสดีตอนเข้าวันฝนตกครับ เฮียนายห้างฯ คุณเด็กขายของ คุณ nuchaba คุณ ginger คุณ news คุณ sbrmaya คุณ Mr.Li และเพื่อนๆทุกๆท่าน

เมื่อคืนรีบนอน ฝนตกหนักยันเช้า นึกว่าท้องฟ้าร้องไห้ให้น้องทอง ที่จะร่วงดิ่ง ตื่นเช้ามาดูราคา โอว.. ทำนิวไฮอีกแล้ว(เมื่อไหร่จะเปลี่ยนเป็น โลว์ซ่า บ้าง)

ว่าแต่ราคามีโอกาสไปต่อ ถ้าสมาคมยังไม่ปรับขึ้น แต่ราคาไหลไปมาก จะมีใครกล้าซื้อที่ 21,400 บ้างไหมเอ่ย :lol:

สวัสดีตอนเข้าวันฝนตกครับ เฮียนายห้างฯ คุณเด็กขายของ คุณ nuchaba คุณ ginger คุณ news คุณ sbrmaya คุณ Mr.Li และเพื่อนๆทุกๆท่าน

เมื่อคืนรีบนอน ฝนตกหนักยันเช้า นึกว่าท้องฟ้าร้องไห้ให้น้องทอง ที่จะร่วงดิ่ง ตื่นเช้ามาดูราคา โอว.. ทำนิวไฮอีกแล้ว(เมื่อไหร่จะเปลี่ยนเป็น โลว์ซ่า บ้าง)

ว่าแต่ราคามีโอกาสไปต่อ ถ้าสมาคมยังไม่ปรับขึ้น แต่ราคาไหลไปมาก จะมีใครกล้าซื้อที่ 21,400 บ้างไหมเอ่ย :lol:

สวัสดีครับคุณ DonJuan และทุกท่าน

ดูจากราคาวันนี้ น่าจะไปต่ออีกนะครับ

โลว์ซ่าคงมาเดือนหน้าแล้ว ละ

ถ้าผมถือทองอยุ่แล้วมีนิวไฮ ทุกวัน

จะทุบลงเลยมั๊ยละ ต้องรอให้นิ่งก่อนไม่ใช่หรือ ค่อยทุบ B)

สวัสดีครับคุณ DonJuan และทุกท่าน

ดูจากราคาวันนี้ น่าจะไปต่ออีกนะครับ

โลว์ซ่าคงมาเดือนหน้าแล้ว ละ

ถ้าผมถือทองอยุ่แล้วมีนิวไฮ ทุกวัน

จะทุบลงเลยมั๊ยละ ต้องรอให้นิ่งก่อนไม่ใช่หรือ ค่อยทุบ B)

คุณ news คิดว่าจะไปอีกไกลไหมครับ วันนี้ หมู ไม่กลัว น้ำร้อน จะไปซื้อเลยดีไหม อิอิ(ปอดอ้ารับน้องทอง แต่ใจอ่ะ สั่นไหว)

สวัสดี เฮียแบทที่เคารพ คุณพี่ คุณDon news nuchaba FOR GOLD gold gold raty deb99 puk88 sbrmaya add Mr.Li jaiy thon SUCHA Arpatxp_man1 Leksterjiptre sit GOLDPIGและเพื่อนๆทุกคนนะ

(ฝนตกตั้งแต่เมื่อคืนจนเดี๋ยวนี้ ทุกคนคงหลับสบาย) เนื่องจากมีฝนอากาศชวนงง

เดี๋ยวหนาว ร้อน ฝน โปรดรักสุขภาพด้วย :wub:

สวัสดี เจ้แว่น คุณคิก รบกวนถาม -หนังสือเทคนิคแท่งเทียนที่คุณคิกบอกว่าน่าซื้ออ่านชื่ออะไร ใครเขียน-(จดไว้แล้วทำหาย ไปตามหาในเวปก็ไม่เจอ)

กราฟวันนี้มีโดจิให้เห็น,และมันก็มีคล้ายรูปหัวใจมีโดจิจะลงใช่ปะ แบบงูๆปลาๆมั่วๆ ก็พี่c บอกให้หัดดูแล้วก็หัดเดา แต่ใหม่ๆมันก็งงๆ ๆ:blink:

คุณ Don กล้าถาม :lol: เราไม่กล้าตอบ ;)

ขอบคุณ เฮียแบท คุณDon news ขอบคุณมากๆ :D ที่เข้ามาเป็นเพื่อน

ถูกแก้ไข โดย ginger

คุณ news คิดว่าจะไปอีกไกลไหมครับ วันนี้ หมู ไม่กลัว น้ำร้อน จะไปซื้อเลยดีไหม อิอิ(ปอดอ้ารับน้องทอง แต่ใจอ่ะ สั่นไหว)

แนวต้าน1520,1555,1599ครับ

คงต้องไปทดสอบ1520หลายครั้งก่อนครับ

ว่าจะผ่านมั๊ยมาดูว่าวันนี้จะขึ้นไปแตะครั้งแรกมั๊ย

ถูกแก้ไข โดย news

สวัสดีตอนเช้าทุกท่านครับ

ขอบคุณ คุณ news คุณ ginger คุณ vanta คุณ เด็กขายของ ครับ

!01 !01 !01

สวัสดีครับทุกท่าน เชื่อว่าหลายคนคงรอโลว์ซ่าของคุณ doanjuan อยู่ (ผมด้วยครับ อิอิ) ถ้าย่อเล็กน้อยผมขอตามเพิ่มครับ

คุณ ginger ครับ เพื่อนผมส่งหนังสือ pdf เกี่ยวกับ TA มาให้แต่ยังอ่านไม่จบเหมือนกัน ถ้าต้องการผมส่งให้ได้นะครับ เริ่มตั้งแต่พื้นฐานเลยครับ กำลังศึกษาอยู่เหมือนกันครับ

ขออนุญาติ ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง ตามหัวข้อกระทู้ครับ

ราคาทองจะลงมาที่ 1506 (มารับพวกตกรถ) ต่อจากนั้นก็ขึ้นไป 1518 สดุดตกลงมา ย่อเพื่อขึ้นต่อ !031

แฮะ แฮะ กูรู(กรู)มั่ว น่าดู !53 !53 !53

ชำชำนะครับ

:ph34r: :ph34r: :ph34r: